Hakika Lissu ni kidume halisi

Hakika Lissu ni kidume halisi

mwehu ndama

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2019
Posts
2,482
Reaction score
9,573
Huyu mtu ni maana HALISI ya KIDUME cha shoka.

Tena akifa mwili wake ukaushwe na kuwekwa katika jumbo la makumbusho kama kumbukumbu itakayo tukumbusha wanaume maana HALISI ya kuishi kama mwanaume kimisimamo na matendo. Na sio kuishia kubeba pumbu tu

Over!!!
 
Huyu mtu ni maana HALISI ya KIDUME cha shoka.
Tena akifa mwili wake ukaushwe na kuwekwa katika jumbo la makumbusho kama kumbukumbu itakayotukumbusha wanaume maana HALISI ya kuishi kama mwanaume kimisimamo na matendo.

Over!!!
We Msenge kwel. Wewe ndie mbeba pumbu pekeyako.

Anyway ukiwa unajua ni unajua tu.
Jamaa anazidi kuonyesha Ukubwa wa IQ yake.
 
Wew ni mbeba pumbu TU , umefanya kipi kwa ajili ya umma ?zaidi ya kukanda mbunye nyeusi ya mkeo na kuzaliana kama panya

Tanzania hii wanaume wote tumebeba pumbu tuu isipokuwa watatu tu ndiyo wamedhirisha uanaume wao kwa vitendo
Mwl JK Nyerere
JP Magufuli
TUNDU ANTPASS LISSU.
 
Huyu mtu ni maana HALISI ya KIDUME cha shoka.

Tena akifa mwili wake ukaushwe na kuwekwa katika jumbo la makumbusho kama kumbukumbu itakayo tukumbusha wanaume maana HALISI ya kuishi kama mwanaume kimisimamo na matendo. Na sio kuishia kubeba pumbu tu

Over!!!
Huenda hujaeleweka lakini uko sahihi.maana ata Mfalme Daudi alipomwambia Suleiman nukuu hii hakumanisha kupeba mapumbu na kutongoza ovyo

Basi siku ya kufa kwake Daudi ikakaribia, akamwusia Sulemani mwanawe, akasema,
Mimi naenda njia ya ulimwengu wote; basi uwe hodari, ujionyeshe kuwa mwanamume;
1Wafalme 2:1-2
 
Huyu mtu ni maana HALISI ya KIDUME cha shoka.

Tena akifa mwili wake ukaushwe na kuwekwa katika jumbo la makumbusho kama kumbukumbu itakayo tukumbusha wanaume maana HALISI ya kuishi kama mwanaume kimisimamo na matendo. Na sio kuishia kubeba pumbu tu

Over!!!
watesi wanazidi kumuomgeze umaarufu
 
Tanzania hii wanaume wote tumebeba pumbu tuu isipokuwa watatu tu ndiyo wamedhirisha uanaume wao kwa vitendo
Mwl JK Nyerere
JP Magufuli
TUNDU ANTPASS LISSU.
Hakika, sis wengine tunazibeba pumbu
 
Huyu mtu ni maana HALISI ya KIDUME cha shoka.

Tena akifa mwili wake ukaushwe na kuwekwa katika jumbo la makumbusho kama kumbukumbu itakayo tukumbusha wanaume maana HALISI ya kuishi kama mwanaume kimisimamo na matendo. Na sio kuishia kubeba pumbu tu

Over!!!
au sio
 
Back
Top Bottom