Mwanamke wa kumuoa usimtangulizie fedha

Mwanamke wa kumuoa usimtangulizie fedha

Kataa roho ya kuwa masikini, pambana kiume mkuu😲

Kesho uwe masikini kwanini...
ha ha ha ha wapo waliofilisiwa kwa sababu mbalimbali,au biashara zinakuwa hazitoki mkuu
 
Asilimia 90 ya mwanamke utakaye muoa Mara nyingi unakutana naye kwenye mazingira yako ya kazi kila siku...hivyo kusema uumfiche kazi unayofanya ni uongo
Unaweza kuweka mikakati ya kumtafuta wa mbali
 
Kwani maada ilikua inazungumzia umasikini wa mwanamke au mwanaume kutojionyesha mwanzoni kama anazo regardless mwanamke ni masikini au tajiri mkuu?

Mwanamke tajiri anaanzia wapi kukupendea pesa zako ? Yaani mwanamke kama fatema dewji ukiwa unamtongoza.. uwaze atakupendea pesa zako si utakuwa uchizi?

Mtoa mada ameongelea usimzoeshe pesa mwanamke unaetaka kumuoa wale dada zetu wenzangu na sisi anategemea hela za mwanaume zimkomboe..huyo ni bora uigize huna inshu ili upate angalau atakaekupenda kwa dhati... sasa mtu kama fatema anaanzia wapi kupenda pesa zako hadi umuigizie
 
Tatizo ni kwamba asilimia kubwa uchumi wetu ni wa chini,hivyo wanawake ndo walianzisha tabia ya kutafuta mtu mwenye unafuu wa maisha ili waweze kupata kwa urahisi mahitaji yao.pale anapokuona una biashara fulani au umeajiriliwa mahari fulani pazuri basi mwanamke huwa na uhakika kabisa kuwa wewe utakuwa mtatuzi wa shida zake na hata familia yake.

Umasikini ndo husababisha hii hali wazee.Wengi hawana upendo wa dhati ila wanatazama pesa na kutimiziwa haja zao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha uoga mbona kuna wanaume wana pesa na wameonyesha toka mwanzoni wanazo na wamepata wanawake wamewaoa na wanaishi poa tu. Mfano Prince Harry

😂😂😂basi utakataa na kurise hoja za ulaya sio bongo😎
Hahahahah sasa sindio bahati zenyewe hizo. Kumbuka yule dada anayajua maisha pia japo kwao familia ya kawaida.

Nyie wa buza ukioneshwa hela mwanzo sindio balaa. Utataka ujengewe kabla hata ya proposal ya ndoa.
 
Prince harry kamuoa meghan markle.. sio mwanamke maskini hata kwa level za marekani ni tajiri.

Kipato cha meghan ni millions of dollars kabla hata hajakutana na prince

Megan kaleta stories sababu ana asili ya weusi . Ndio maana wakashangaa ukoo wa mfalme kuoa mwanamke asiye na asili ya kizungu...ila sababu sio umaskini..meghan ni tajiri kwa kipato chake cha uiigizaji
Maliza na kumwambia kuwa Meghan hajaolewa ili atoke kimaisha. Ameolewa kwa kuwa amempenda jamaa yake mtasha.🤣🤣🤣

Atofautishe njaa na mapenzi
 
Mwanamke tajiri anaanzia wapi kukupendea pesa zako ? Yaani mwanamke kama fatema dewji ukiwa unamtongoza.. uwaze atakupendea pesa zako si utakuwa uchizi?

Mtoa mada ameongelea usimzoeshe pesa mwanamke unaetaka kumuoa wale dada zetu wenzangu na sisi anategemea hela za mwanaume zimkomboe..huyo ni bora uigize huna inshu ili upate angalau atakaekupenda kwa dhati... sasa mtu kama fatema anaanzia wapi kupenda pesa zako hadi umuigizie
Ni kweli kaka angu lakini sasa unavyofikiri ukijifanya mtu hohehae mchimba chumvi kama mnavyosema unaweza kuwa na confidence ya kumtongoza huyo Fatma dewji au wew unafikiri ukienda kumtongoza uko hali mbaya atakaa hata akusikilize kweli. Sidhani hata kama ataruhusu umuone 🙂
 
Hahahahah sasa sindio bahati zenyewe hizo. Kumbuka yule dada anayajua maisha pia japo kwao familia ya kawaida.

Nyie wa buza ukioneshwa hela mwanzo sindio balaa. Utataka ujengewe kabla hata ya proposal ya ndoa.
😂😂😂jamani msitufanyie hivyo, hatujaomba kuwa masikini

Karibu mihogo ya futari nipo hapa buza stendi nauza mihogo😂😂😂😂
 
Maliza na kumwambia kuwa Meghan hajaolewa ili atoke kimaisha. Ameolewa kwa kuwa amempenda jamaa yake mtasha.🤣🤣🤣

Atofautishe njaa na mapenzi
😂😂😂kwahiyo unataka kusema "sisi wenye njaa tuendelee kuwa na wenye njaa wenzetu alafu tuzae kizazi cha wafa njaa au
 
😂😂😂kwahiyo unataka kusema "sisi wenye njaa tuendelee kuwa na wenye njaa wenzetu alafu tuzae kizazi cha wafa njaa au
Hahahahah mnatakiwa muolewe na wenye njaa wenzenu ili kwa pamoja mchape kazi na nyie muwe na nafuu ya maisha.🤣🤣🤣 Sio kutegemea ganda la ndizi!
 
Tatizo ni kwamba asilimia kubwa uchumi wetu ni wa chini,hivyo wanawake ndo walianzisha tabia ya kutafuta mtu mwenye unafuu wa maisha ili waweze kupata kwa urahisi mahitaji yao.pale anapokuona una biashara fulani au umeajiriliwa mahari fulani pazuri basi mwanamke huwa na uhakika kabisa kuwa wewe utakuwa mtatuzi wa shida zake na hata familia yake.

Umasikini ndo husababisha hii hali wazee.Wengi hawana upendo wa dhati ila wanatazama pesa na kutimiziwa haja zao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ina maana mwanaume ni kitega uchumi kwa mwanamke?
 
Back
Top Bottom