Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,749
- 63,469
- Thread starter
- #41
ha ha ha ha inabidi siku moja unakuja na kitendea kazi cha kuazimaKuna watu hata tuseme tunazibua vyoo hatuaminiki
sijui mpk nianze tembea na vitendea kazi vyangu mimi.
ha ha ha ha inabidi siku moja unakuja na kitendea kazi cha kuazimaKuna watu hata tuseme tunazibua vyoo hatuaminiki
sijui mpk nianze tembea na vitendea kazi vyangu mimi.
sawa, jaribu....Wote tu mkuu,ambaye unategemea hapo baadaye umpandishe cheo aitwe mke
Asikudanganye mtu mwanamke upenda hela mpe hela mpe hela mpe hela, lala njaa lakin mpe hela narudia vaa matambaa lakin apate hela
😃😃
😃😃 wewe watie watu ujinga tuAsikudanganye mtu mwanamke upenda hela mpe hela mpe hela mpe hela, lala njaa lakin mpe hela narudia vaa matambaa lakin apate hela
Ha ha ha ukiishiwa mkuu na mapenzi yanaisha?Naunga mkono hoja, kanuni rahisi ya kuishi kwa furaha na hawa viumbe wanaitwa wanawake, ni kuwapa hela tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hela ikikata mapenzi hakuna😃😃 wewe watie watu ujinga tu
Ni vigumu mkuu,macho yanaongea na nafsi pia inaongea tofautinampenda vile alivyo.
We wasemaNi vigumu mkuu,macho yanaongea na nafsi pia inaongea tofauti
Ok
Kuna demu mmoja baada ya kumwambia nampenda ila nikamchana juu ya tabia yake ya kupenda hela sana na kuwa maisha yanabadilikaga sahivi nina za kumpa ila future ni fumbo hehe unajua alisemaje?Kweli mkuu,ila wa kuishi naye unatakiwa umpate anayevumilia maisha yoyote;kwa sababu kuna kupanda na kushuka,anatakiwa ajue kutumia kuni n.k
Aweke full package ili siku zikikata aje kutujazia server huku? 🤣🤣🤣 Wanawake mna maana basi.Mmmh ukifanya hivyo watoto wazuri utawasikia kwenye bomba, maana hamna mtu anapenda shida.
Ushauri ; we weka fully package mezani hayo mengine ni matokeo tu.😂
We mzibua vyoo halafu unanukia Dior SAVAGE badala ya kiharufu cha jasho kama chuma 😄! Umekula designer shades na saa isiyopungua uzito wa laki 3 ukiwa kwenye viunga vya Mlimani City pembeni ya Discovery 4!Kuna watu hata tuseme tunazibua vyoo hatuaminiki
sijui mpk nianze tembea na vitendea kazi vyangu mimi.
hongera sananampenda vile alivyo.