Mwanamke wa kitanzania adakwa na "unga" Indonesia

Mwanamke wa kitanzania adakwa na "unga" Indonesia

Watu wanasema "vijana sikuhizi wanapenda mafanikio harakaharaka"

Kila mtu anakuwa mbele kulaumu ikitokea kijana kapata msala lakini hakuna anayejiuliza nini hasa kinaendelea. Mimi nasema tatizo si vijana, tatizo ni jamii including wewe unayetaka huyo dada anyongwe. Watu wanaosema anyongwe au akomeshwe wao wala hawaelewi lolote kuhusu changamoto vijana wanapitia hadi haya yanayowakuta yanapotukia.

Kama wewe hujawahi hata kukaa na kijana mtaani kwako, mkaongea kama kaka au dada, huna MORAL AUTHORITY kumkemea kijana akiishi lifestyle anayoijua yeye.

Jamii imepoteza uhusiano mwema na vijana hakuna anayesumbuka kutoa guidance kwa vjana. Wewe umefanya nini mtaani kwako zaidi ukikuta kundi la vijana unajifanya kama vile huwaoni?

Nikirudi kwenye habari ya huyo dada aliyekamatwa ni kuacha tu sheria zichukuwe nafasi yake huku ndugu na wapendwa wake wakimsaidia.
 
Huyu atakuwa ni mwadhirika wa mapenzi!

Kuna wanawake wameuza mpaka nyumba kwa ajili dating site. Mtu wala hajawai kumtia machoni zaidi ya picha za kwenye internet!

Inashangaza!
 
Ni muendelezo wa vijana kutumika katika mambo maovu. Tunataka maisha ya harakaharaka pasipo kuyatolea jasho. Sasa ona atapigwa miaka kibao gerezani....tamaa mbaya

Alipangiwa kufa hivyo
 
Nyonga kabisa mshenzi mkubwa. Wanatuulia vijana kwa madawa yao. Wamalizane huko huko wala hatumuhitaji huku Tz.
 
....huyo atanyongwa kwa kupigwa risasi..rais Widodo wa Indonesia Hana simile...amewahi kuwaua raia wa China waliokutwa na madawa ije iwe tz!..huyo mala,ya wa kibongo watamuua....BTW...Cristal meth ni dawa inayobamba duniani..na inaonekana dar /tz kuna maghala makubwa ya dawa hizi....maana hata masogange alikutwa na na mabegi tele ya christal meth kule jburg alipokamatwa akitokea Dar...
 
Tokea nilipo muona Ray C, Chid Benz na wengine wakiangamizwa na hizo ndude sina huruma hata kidogo na wanaoziingiza popote.
1483815575049.jpg
 
Wanigeria ni watu hovyo sana hawana jema. Nashauri serikali iweke vikwazo kwa wanigeria waingiao nchini sababu ndiyo dealers wakuu wa hii biashara bongo. Popote walipo hawa jamaa Lazima waharibu lazima. Sasa wanajaza bongo kwa akili ya kawaida tu mnigeria aje bongo kufanya nini kama sio kuleta madawa, serikali iwaangalia hawa watu kwa umakini kuna nchi kama Italy ziliwawekea vikwazo sababu kama hizi. Hata huyo mbongo inawezekana ni mnigeira anayetumia passport ya Tz.

Siwakubali hawa watu kabisa from mziki wao, movies to watu wenyewe.
 
Toka joko widodo rais wa indonesia alipokataa kutoa msamaha kwa wale drug dealers wa Bali 9 na kupelekea baadh yao kuuawa kwa kupigwa risasi,nimetokea kuiheshimu sana indonesia.sasa sijui kwa nin bado hawaogopi kuingza madawa huko.
 
Back
Top Bottom