Honey Faith
JF-Expert Member
- Aug 21, 2013
- 15,782
- 11,840
....huku Pm wakitubembeleza.
Yani we acha tu
....huku Pm wakitubembeleza.
Mkuu lazima wakose wakuoa tatizo wabahili sana wenzao wanatunza wenyewe wanapenda vya buree.....na sk iz wanawake tushagundua kua michepuko ya watu basi ndio roho inawauma si unajua mtenda akitendewa lazima roho imuume ehne
Kweny michepuko me na ke mechi ni droo maana ukiondoa mashoga na wasagaji. Halafu wengi huku tunapiga madongo kama vile hatupendi kumbe either tumekosa fursa au tunaogopa ngoma na mengineyo. Exception zipo.
Bwana harusi mkware, mama mwenye nyumba kastukia mchezoTrue 99% ke , me wote wanachepuka just wanapretend ,
Bwana harusi mkware, mama mwenye nyumba kastukia mchezo
Ah! Mamaa mtetea michepuko! Nilijua tu lazima ujitokeze hapa. Usijiendekeze kuwa mchepuko halafu utegemee miujiza ya Mungu kupata ndoa.
Ukizoea kuwa mchepuko utaishia kuwa mchepuko tu labda ukipanda hadhi kidogo utaishia kuwa nyumba ndogo lakini ndoa utaisikia tu na kushuhudia harusi za wengine tu.
Usitumie ujana wako kwa maisha ya kuwa mchepuko utahangaika sana kupata ndoa.
Ushauri wa bure ukitaka zingatia, hutaki puuzia utayakuta mbele ya safari. Mkataa pema pabaya panamuita.
Ukizoea kuwa mchepuko utaishia kuwa mchepuko tu labda ukipanda hadhi kidogo utaishia kuwa nyumba ndogo lakini ndoa utaisikia tu na kushuhudia harusi za wengine tu.
Usitumie ujana wako kwa maisha ya kuwa mchepuko utahangaika sana kupata ndoa.
Ushauri wa bure ukitaka zingatia, hutaki puuzia utayakuta mbele ya safari. Mkataa pema pabaya panamuita.
siku hizi hadi kwenye boxer
Hahahahaaaa! OUR GOD IS A FORGIVING GOD AS LONG AS YOU CONFESS! Riziki anagawa Mungu peke yake binadamu yenu maneno tu!
....huku Pm wakitubembeleza.
Mungu huyu sijui kwanini amekaa mbali hivyo???!!!
True 99% ke , me wote wanachepuka just wanapretend ,
Mmmh hayaWengi wao wanaoleta sred iz hawana wake.....inawauma coz wanawake zao wanachukuliwa na mapedezyeee......watapata wap wake na wanapenda kutunziwa...