Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

Mwanamke niliyemtongoza ameanza kunisema vibaya kwa wengine

Hayhariohay

Member
Joined
Mar 2, 2019
Posts
11
Reaction score
12
Wakuu habari zenu nimekuja kwenu kutaka ushauri mimi nina miaka 23 kuna demu nimetokea kumpenda hilo haikuwa nowma kimbembe kilianza pale mwanaume nilipoamua kumwambia hisia zangu alikuwa na maongezi ya kawaida lakini kuna jamaa akamtongoza ndipo alipoamua kunichafua matusi hayo anayoongea huko ni noma waungwana naombeni ushauri nifanyeje?
 
Wakuu habari zenu nimekuja kwenu kutaka ushauri mimi nina miaka 23 kuna demu nimetokea kumpenda hilo haikuwa nowma kimbembe kilianza pale mwanaume nilipoamua kumwambia hisia zangu alikuwa na maongezi ya kawaida lakini kuna jamaa akamtongoza ndipo alipoamua kunichafua matusi hayo anayoongea huko ni noma waungwana naombeni ushauri nifanyeje?
Kijana mwenzangu, we mkaushie jifanye hukumsikia wala hujajua kitu chochote maana hataivyo mapenzi sio vita balitu ni makubaliano.

Nihayotu mkuu[emoji102][emoji101]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asanteni wakuu nimejifunza kitu ila mi ni member mpya hapa jf kama ntakuwa siwajibu kwa utaratibu tambuen siyo mzoefu
 
Asanteni kwa ushauri tatizo mi na uyo dem ni majirani nimfanyeje au niache hata kumsalimia
Kumjulia hali mwenzako ni vzr,Mpe Hi,Mambo alafu endelea kufurahia maisha yako,wala usijipendekeze kwa na kujirahisisha Naamini baada ya wiki kadhaa utaleta mrejesho hapa.Alafu kuwa bize na mambo yako+serious hamna kucheka na mbwa[emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kitu nilichojifunza maishani kupitia breakups nyingi ni kuwa am the owner of my own life pia Mimi mwenyewe ndo naweza create thamani yangu kupitia struggle zangu.... Huyo girl nimevuta picha tu nikaona na kanga yake plus manga anaenda shop na vindala vya 6000 mguuni anajikuta sister doo [emoji23]....

muache move on kaa kimya, piga struggle zako and change your ways, usiwe mtu wa kukaa sana mtaani kama huna issue bora ukae home tu.... mtaani kukaa bila shughuli eti na Masela ikiwa too much unadharaulika na mnaonekana wahuni wahuni tu....

Nilikuwa kwenye kipindi kama hichi nikiwa o level, nililia nikasema Wacha nipige kitabu...its 2019 and she is nowhere my league. She is fighting for relegation kama Cardiff... Stay strong man

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom