Mwanamke mzalishe kwanza utakua umewin mechi

Mwanamke mzalishe kwanza utakua umewin mechi

Nani kakudanganya nilifanya uoujinga nikamzalisha wakishua kilichotokea nimekosa kilakitu kwanzia mtoto mbaka mwanamke mwenyewe baada yakuchunguza ndo nakuja kugundua hawapo Tz walishapelekwa Nje ya nchi na communication ikakatwa na walimuondosha kabla hata hajajifungua hata mtoto wangu sijawa kumuona ,niliishia tu kupata taarifa tu kuwa amenizalia a BigBoy toto jeupee unaambiwa nimefanana nalo balaa like faza like son yaan copy en pest hicho tu ndo kilinipa furaha nakunifanya niishi kwa amani ila nilitamani sana hata tu wangenipaga mtoto nimlee mwenyew lakin haiwezekani ila niliskia mtoto alishaanza na shule huko Nje, kuna ndugu wa hiyo familia huwa nikikutana nae ananipa vitaarifa kidogo bas
Wanaume wenzako watakusaidia kulea usijali
 
Ukitokea kumpenda mwanamke yeyote ambae unaona ni v.i.p sana unahisi ukitaka kumuoa wazazi wake au yeye mwenyewe hawezi kukukubalia kirahisi bas mzalize kwanza ili ukija kuhutaj kumchukua ile simple kabisa, hautakutana na changamoto zozote kutoka kwake ama kwa wazazi wake, na watakukabizi mke kwa furaha na Amani yote.
Loh🤣🤣🤣🤣

CC Depal
 
Ukitokea kumpenda mwanamke yeyote ambae unaona ni v.i.p sana unahisi ukitaka kumuoa wazazi wake au yeye mwenyewe hawezi kukukubalia kirahisi bas mzalize kwanza ili ukija kuhutaj kumchukua ile simple kabisa, hautakutana na changamoto zozote kutoka kwake ama kwa wazazi wake, na watakukabizi mke kwa furaha na Amani yote.
Amekuwa ng'ombe mpaka umzalishe????
Au hiyo mimba utamshikisha na gundi??
 
Kwenye suala la kuoa muoe mwanamke mwenye objective ya kuwa mumewe. Simaanishi mwenye objective ya kutafuta unafuu wa jua.

Hao wengine wote waliobakia piga fimbo tu.

Kazi kiumeni spoku haichomi kitumbua kimoja.



MAGUFULI4LIFE.
 
Ushauri mbaya,
Hasara zake.

Unaongeza idadi ya single mother
Mtoto analelewa na upande mmoja.
Unatengeneza uhasama.

Kama wazazi wa binti hawakuelewi achana nae.
Mbona wanawake wapo wengi.
Kwanini ulazimishe.
 
Ukitokea kumpenda mwanamke yeyote ambae unaona ni v.i.p sana unahisi ukitaka kumuoa wazazi wake au yeye mwenyewe hawezi kukukubalia kirahisi bas mzalize kwanza ili ukija kuhutaj kumchukua ile simple kabisa, hautakutana na changamoto zozote kutoka kwake ama kwa wazazi wake, na watakukabizi mke kwa furaha na Amani yote.
mzalize na kuhutaji ni vitu gani?
 
Jamaaa ni ticha[emoji1]

Aliona maji marefu kukubaliwa kuoa toto la kishua la huko mbezi beach

Akapiga mimba

Dingilai akasanuka akamtumua dogo home.

Baadae akamsamehe kwa Sharti aoelewe na jamaa

Basi jamaa akachukua chombo kilaiiiini sana[emoji1]
 
Ukitokea kumpenda mwanamke yeyote ambae unaona ni v.i.p sana unahisi ukitaka kumuoa wazazi wake au yeye mwenyewe hawezi kukukubalia kirahisi bas mzalize kwanza ili ukija kuhutaj kumchukua ile simple kabisa, hautakutana na changamoto zozote kutoka kwake ama kwa wazazi wake, na watakukabizi mke kwa furaha na Amani yote.
Tafuta akili kwanza[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Yani namaanisha, ikitokea mwanamke nampenda lakini wazazi wake wanaleta changamoto mimi kumuoa binti yao , Njia nzuri ya kumpata kirahisi ili ummiliki awe mke wako na wazazi wake watoe baraka ni kumzalisha kwanza ingali akiwa bado anaishi kwa wazazi wake.
Suruba za kuishi na mtoto wa mtu ambaye wazazi wake hawakukubali unalijua kweli. Aisee, kila siku vimbwanga vinaongezeka. Unaforce mahusiano, hujui kuwa utakuja kuyachoka tu at one point or the other.
 
Japo wengi watapinga ila kuna ukweli fulani ndani yake.
 
Back
Top Bottom