Sirdirashy
JF-Expert Member
- Jan 26, 2014
- 3,252
- 3,074
Hiyo wala haifanyi kazi kwa wazee wanao jitambua
Jamaaa ni ticha[emoji1]
Aliona maji marefu kukubaliwa kuoa toto la kishua la huko mbezi beach
Akapiga mimba
Dingilai akasanuka akamtumua dogo home.
Baadae akamsamehe kwa Sharti aoelewe na jamaa
Basi jamaa akachukua chombo kilaiiiini sana[emoji1]
Ukiwa na pesa unapata mwanamke yoyote. Huhitaji kumzalisha kwanzatatizo huna hela huna umaarufu ungekuwa navyo wasingemkimbiza broo tafuta pesa atakuja mwenyewe.
sema barmed yoyote sio mwanamke yoyote kuna wanawake hata uwe na pesa huwez wapata kama unabisha njoo huku kwetu, kwan unakutana na mwanamke mwenyewe gar tu anayotembelea unatulia sasa sijajua unampata kwa hela ganUkiwa na pesa unapata mwanamke yoyote. Huhitaji kumzalisha kwanza
Sasa mtu akiwa hakupendi hata ukimzalisha itasaidia nini?! Na kwanza atakuruhusu vipi umzalishe na hakupendi?! Anyways ushamzalisha na hakuwahi kua tayari umuoe huko ndani mtaishi vipi?! Si mtaviziana adi muuane sasa...!Ukitokea kumpenda mwanamke yeyote ambae unaona ni v.i.p sana unahisi ukitaka kumuoa wazazi wake au yeye mwenyewe hawezi kukukubalia kirahisi bas mzalize kwanza ili ukija kuhutaj kumchukua ile simple kabisa, hautakutana na changamoto zozote kutoka kwake ama kwa wazazi wake, na watakukabizi mke kwa furaha na Amani yote.
Haka ni kapumbavu pia
Dah 😆Nitakutafta, na utakoma nikukupata [emoji849]
Dah [emoji38]
Mkuu hebu tu assume wewe ni miongoni mwa hao wazee wanaojitambuaHiyo wala haifanyi kazi kwa wazee wanao jitambua