Mwanamke Mjamzito katika Tendo la ndoa.


frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
wakuu! Salama, naomba kuuliza kufanya mapenzi na mwanamke mjamzito inamadhara kwa yeye kiafya, je kama aina unaruhusiwa kufanya naye mapenzi mpaka miezi mingapi mwisho... Pasipo matatizo kwake na mwanaume.
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,148
Likes
5,613
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,148 5,613 280
Sex during pregnancy haina madhara...very safe...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
Haina madhara kama mama mjamzito hana complications zozote zile ziambatanazo na ujauzito...

Zaidi wakati wa ujauzito mwanamke au mwanaume hupata raha ya ngono kuliko wakati mwingine wowote.

Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa hawana uwezo wa multiple orgasms nyakati wasizo na mimba, huweza kupata namna hii ya orgasms wakiwa wajawazito.
 
kingofyou

kingofyou

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
52
Likes
1
Points
0
kingofyou

kingofyou

Member
Joined Nov 21, 2013
52 1 0
wakuu! Salama, naomba kuuliza kufanya mapenzi na mwanamke mjamzito inamadhara kwa yeye kiafya, je kama aina unaruhusiwa kufanya naye mapenzi mpaka miezi mingapi mwisho... Pasipo matatizo kwake na mwanaume.

Sex mpaka miezi 9, ngoma inapigwa lakini no mikikimikiki ya nguvu miezi ya mwisho... Si unafungua njia:)
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,127
Likes
1,555
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,127 1,555 280
Very safe and very sweet, Ila tu usifanye kwa vurugu, usije ukamuumiza Junior.
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
Haina madhara kama mama mjamzito hana complications zozote zile ziambatanazo na ujauzito...

Zaidi wakati wa ujauzito mwanamke au mwanaume hupata raha ya ngono kuliko wakati mwingine wowote.

Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa hawana uwezo wa multiple orgasms nyakati wasizo na mimba, huweza kupata namna hii ya orgasms wakiwa wajawazito.
asante mshauri nasaha watu8
 
Last edited by a moderator:
_btall

_btall

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
_btall

_btall

Member
Joined Dec 3, 2013
9 0 0
Yes. If you’ve had a healthy pregnancy,
there’s no reason why you and your
partner can’t have sex. The thick mucus
plug that seals your cervix helps to guard
your baby against infection. The amniotic
sac and the strong muscles of your uterus
(womb) also keep your baby safe.
Your partner's penis won’t damage your
baby in any way while you're having sex.
You may find your baby moves around a
bit after you've had an orgasm. It's
nothing to worry about. Your baby's
reacting to the pounding of your heart. He
doesn't know what's happening or feel any
discomfort.
You may have heard that having sex can
bring on labour before your baby is ready
to be born. This is not true, as long as you
have had a straightforward pregnancy.
If your body is not ready to go into
labour, having sex will not cause you to
have a premature birth . In fact, it seems
that if you have regular sex during
pregnancy you may be less likely to give
birth prematurely!
There are, however, some circumstances
where you may have to be careful about
having sex.
If you’ve had any bleeding or spotting in
early pregnancy, your doctor may advise
you not to have sex until you reach 14
weeks. Your doctor may say it's best not
to have sex for the rest of your pregnancy
if you have:
a history of cervical weakness
a low-lying placenta (placenta praevia)
had heavy bleeding
had a vaginal infection
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
wakuu, mbona nilipata nyepesi nyepesi kwamba endapo utamgegeda mwanamama mwenye mimba unasababisha mtoto anazaliwa akiwa na nywele kama kipara?

zaidi zaidi, hii humuathiri mpaka hata kwenye kukua kwake, yani mtoto mdogo lakini anakuwa na asili ya kipara!

je kuna ukweli wowote juu ya hili?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Kwa hiyo mamake mkapa ndo kusema?
wakuu, mbona nilipata nyepesi nyepesi kwamba endapo utamgegeda mwanamama mwenye mimba unasababisha mtoto anazaliwa akiwa na nywele kama kipara?

zaidi zaidi, hii humuathiri mpaka hata kwenye kukua kwake, yani mtoto mdogo lakini anakuwa na asili ya kipara!

je kuna ukweli wowote juu ya hili?
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,287
Likes
388
Points
180
Age
29
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,287 388 180
wakuu! Salama, naomba kuuliza kufanya mapenzi na mwanamke mjamzito inamadhara kwa yeye kiafya, je kama aina unaruhusiwa kufanya naye mapenzi mpaka miezi mingapi mwisho... Pasipo matatizo kwake na mwanaume.
up to 8 months kama mama anahtaji, ila uwe makin na sex style uslalie tumbo pimbi wewe
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,287
Likes
388
Points
180
Age
29
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,287 388 180
wakuu, mbona nilipata nyepesi nyepesi kwamba endapo utamgegeda mwanamama mwenye mimba unasababisha mtoto anazaliwa akiwa na nywele kama kipara?

zaidi zaidi, hii humuathiri mpaka hata kwenye kukua kwake, yani mtoto mdogo lakini anakuwa na asili ya kipara!

je kuna ukweli wowote juu ya hili?
iman potofu
 
L

Lolipop

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
349
Likes
0
Points
33
L

Lolipop

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2013
349 0 33
Mnaweza kufanya Mpaka mama atakapoanza kuona dalili za kujifungua
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,147
Likes
121,702
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,147 121,702 280
Wengine hufanya mpaka few hours before giving birth kama hakuna complications na Dr hajatia neno kukataza kufanya mapenzi. Humsaidia mjamzito wakati wa kujifungua.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
Inategemea umesikia kutoka kwa mtu gani...ila kitaalamu hakuna hiyo habari

wakuu, mbona nilipata nyepesi nyepesi kwamba endapo utamgegeda mwanamama mwenye mimba unasababisha mtoto anazaliwa akiwa na nywele kama kipara?

zaidi zaidi, hii humuathiri mpaka hata kwenye kukua kwake, yani mtoto mdogo lakini anakuwa na asili ya kipara!

je kuna ukweli wowote juu ya hili?
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,133
Likes
39,891
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,133 39,891 280
wakuu! Salama, naomba kuuliza kufanya mapenzi na mwanamke mjamzito inamadhara kwa yeye kiafya, je kama aina unaruhusiwa kufanya naye mapenzi mpaka miezi mingapi mwisho... Pasipo matatizo kwake na mwanaume.
Mimi Wangu Tokea Mimba Imetinga hadi Siku anapata Uchungu wa Kujifungua Nilikuwa NAMKANYAGA Tu na Amejifungua Toto Zuri Kweli TENA La Kiume Lina Afya na Halina Tatizo Lolote. Ila Msiige Kwani Wanawake Hawafanani na Wanatofautiana Kwa Mengi sana na Haswa ktk Suala Zima la Kufanya Mapenzi na NILIKUWA NAMKANYAGA KWA SPIDI ILE ILE YA Supersonic Jet bila Kuremba.
 
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
674
Likes
11
Points
35
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
674 11 35
mimi wangu tokea mimba imetinga hadi siku anapata uchungu wa kujifungua nilikuwa namkanyaga tu na amejifungua toto zuri kweli tena la kiume lina afya na halina tatizo lolote. Ila msiige kwani wanawake hawafanani na wanatofautiana kwa mengi sana na haswa ktk suala zima la kufanya mapenzi na nilikuwa namkanyaga kwa spidi ile ile ya supersonic jet bila kuremba.
hata mm nilifanya hivyo but nilipunguza spidi na cku za kukutana.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,133
Likes
39,891
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,133 39,891 280
hata mm nilifanya hivyo but nilipunguza spidi na cku za kukutana.
Kwanini Ulimuhurumia na Kupunguza Siku za KUMKANYAGA Shemeji? UMENIUDHI:smile-big:
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
asante mkuu nimekusoma vizuri
Haina madhara kama mama mjamzito hana complications zozote zile ziambatanazo na ujauzito...

Zaidi wakati wa ujauzito mwanamke au mwanaume hupata raha ya ngono kuliko wakati mwingine wowote.

Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa hawana uwezo wa multiple orgasms nyakati wasizo na mimba, huweza kupata namna hii ya orgasms wakiwa wajawazito.
 

Forum statistics

Threads 1,251,979
Members 481,948
Posts 29,792,185