Mwanamke kumuita boyfriend mume


J

Jeanclaude

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
259
Likes
170
Points
60
J

Jeanclaude

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
259 170 60
Ni halali kwa wanawake kuwachukulia wapenzi wao kama waume wa ndoa ilihali hata uchumba bado? Nimeshuhudia marafiki zangu wawili waliokuwa na tabia hiyo na walipoachika wakakata tamaa utadhani wamepewa talaka. Wanawake msijiaminishe kihivyo mtaumia bure..
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Kwani tatizo nini? Kwani wamevunja sheria ya nchi? Si mapenzi yao binafsi?
 
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
1,035
Likes
184
Points
160
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2013
1,035 184 160
Ni halali kwa wanawake kuwachukulia wapenzi wao kama waume wa ndoa ilihali hata uchumba bado? Nimeshuhudia marafiki zangu wawili waliokuwa na tabia hiyo na walipoachika wakakata tamaa utadhani wamepewa talaka. Wanawake msijiaminishe kihivyo mtaumia bure..
Na haya majina ya BABY yafutike basi maana sio kweli ni watoto!
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Mapenzi ni utoto, kwhyo ukiwaona wanaitana hivyo ujue ni watoto wanacheza tu
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Kuachwa kunauma wewe haijalishi unaitwa mke,mchumba ,girlfriend wala pass tym..
Kuachwa ni kuachwa tu...

Mh ila mtu anaachikaje iwapo si mke au mume.
 
J

Jeanclaude

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
259
Likes
170
Points
60
J

Jeanclaude

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
259 170 60
Kwani tatizo nini? Kwani wamevunja sheria ya nchi? Si mapenzi yao binafsi?
Hakuna tatizo kisheria labda kimaadili iwe kwa misingi yoyote ile, ni sahihi kujibebesha majukumu ya kuwa mke ungali bado kwenye hatua ya urafiki?
 
kaka km

kaka km

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
1,283
Likes
20
Points
135
kaka km

kaka km

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
1,283 20 135
acha mambo yako,wengne tunapata na tunajisikia raha sana kuitwa hivyo,pia acha kukalili kua mwanaume ni yule anaefunga ndoa kanisan
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
Ni halali kwa wanawake kuwachukulia wapenzi wao kama waume wa ndoa ilihali hata uchumba bado? Nimeshuhudia marafiki zangu wawili waliokuwa na tabia hiyo na walipoachika wakakata tamaa utadhani wamepewa talaka. Wanawake msijiaminishe kihivyo mtaumia bure..
Kweli aisee. Yani wengine wanabweteka tu utadhani ndoa kesho wakati sie tunakuwa tupo kwenye mchakato
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
hehehehe! wangu anapenda nimuite hivo madai anakuwa anahisi uwepo wangu pembeni yake.. teheeee! kumbe wengine hampendi?
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,595
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,595 280
I will never ever kumuita boyfriend mume!!!!
 
Vodka

Vodka

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
908
Likes
12
Points
35
Vodka

Vodka

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
908 12 35
Akhaa jamani wacha tuitwe wame siee kuna raha yake atii
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,964
Likes
3,325
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,964 3,325 280
Wanaume adimu ukiona hvyo
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
I will never ever kumuita boyfriend mume!!!!
hivi daughter ukimuita bf mume ukweli si bado unajulikana tu sio mumeo na ww sio mkewe? mi naona ni jina tu kama vile mpnz, bby.... etc. haibadili uhalisia.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,122
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,122 280
Mimi napenda uniite Baba watoto teh....ha ha ha!!
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,750
Likes
1,555
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,750 1,555 280
Ni halali kwa wanawake kuwachukulia wapenzi wao kama waume wa ndoa ilihali hata uchumba bado? Nimeshuhudia marafiki zangu wawili waliokuwa na tabia hiyo na walipoachika wakakata tamaa utadhani wamepewa talaka. Wanawake msijiaminishe kihivyo mtaumia bure..
mkiitwa majina mazuri mwalalama,
subiri uitwe kibuzi ndo utafurahi na roho yako!!
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,750
Likes
1,555
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,750 1,555 280
Wanapenda wenyewe!!!!

 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,739
Likes
16,496
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,739 16,496 280
I will never ever kumuita boyfriend mume!!!!
Alafu hii tabia imeota mizizi,eti mnatumiana msg oooh...karibu tule mume wangu...nae anajibu asante mke wangu....unakula nini?? Yani unafiki mtupu then end of the day mnaachana kiaina.
 

Forum statistics

Threads 1,252,211
Members 482,048
Posts 29,800,630