Mwanamke kukuweka sero anastahili kusamehewa?

Mwanamke kukuweka sero anastahili kusamehewa?

Nina mke tumeishinaye kwa miaka kadhaa juzi kati imetokea kutoelewana kati yetu ugomvi wetu ulikuwa mkubwa kiasi cha kupigana japo hakuna aliyeumia kati yetu, baadaye alikimbia police na kufungua kesi ya shambulio nilikamatwa na kuchukuliwa maelezo na kuwekwa ndani kesho yake kaja na ndugu zangu kama watatu akiomba msamaha na mdhamana nisiende mahakamani baadaye nilidhaminiwa. Je huyu binadamu anastahili msamah? Au nimpotezee maana alikuwa na nafasi ya kushirikisha ndugu kabla ya yote.
Inawezekana ni hasira tu hizo, lakini alionyesha kujutia kitendo chake ndio maana akaja kukutoa na ndugu
Mimi hapa kosa moja au tukio moja halitoshi kum judge mtu kuwa hafai au anafaa bali hadi niyakusanye engi niyapime kwanza
hapo jaribu kuunga histori yenu na matukio yenu kwa huko nyuma ndio ufikie hitimisho la kumuacha au kuendeea naye na sio hilo tukio moja lililosukumwa na hasira
 
Wewe umeshamfanyia mangapi yakumkwaza na akasamehe. Wanaume wanapenda kweli kusamehewa pale wanapo kosea wao.
. Lakin niwagumu kweli kusamehe mwanamke anapokosea.kaeni chini muongee
 
Hata kama ni nduguyo akikupeleka polisi ujue keshakuchoka isivyoelezeka. Akili kichwani
 
Mimi wife nilishamwambia hata itokee tumegombana au nimemuudhi vipi, asije akajaribu kuniweka ndani hata kwa dakika moja maana ndio itakuwa mwisho na hakuna atakayeweza kunibadilisha hata akusanye ndugu zangu na zake combined.
Ningekufunga mpk uchanganyikiwe.
 
Story kama hii ya upande mmoja hasa kwenye masuala ya ndoa ni vigumu kushauri kwa kuwa muwamba ngoma daima huvutia kwake.......

Lakini naweza kuhisi ni jinsi gani wewe unavyoiendesha familia yako kibabe hata unashindwa kutafuta suluhu katika masuala madogo kama hayo....hadi mkafikia hatua mkapigana......

Kwa jinsi ninavyoona na ulivyoelezea kwa kuangalia upande ni wazi kuwa mkeo anakupenda sana...na amekuvumilia na mengi.....tukio la yeye kukimbilia polisi kuripoti na katika kutetea usalama wake kwani dunia imeshachafuka na kila leo tunasikia au kuona wanaume wanavyowachinja wake zao kikatili.........

Kwa upendo alionao akashindwa kuvumilia kuona mumewe kipenzi aende jela kwa masuala ya ndani....ndio maana akaona aje azuie ili usipelekwe mahakamani na pengine anakuja kufanya hayo hapo polisi ana majeraha yako........

Kwa upande mwingine wanawake ni viumbe vyenye maudhi na kutia hasira...lakini sisi kama wanamume ndio viongozi wao na kuwaweka sawa ni jukumu letu...
Pia tupaswa kuishi nao kwa akili....huku tukijitahidi kuwa wastahimilivu....kwani siku zote hasira huzaa hasara.....

Kaa chini na mkeo mzitatue tofauti zenu....kila mmoja ajishushe ili mrudishe amani na kujenga familia bora.......

Mafahari wawili daima hawakai zizi moja.....
Kungekuwa na like za ziada ungeziona.
 
Nina mke tumeishinaye kwa miaka kadhaa juzi kati imetokea kutoelewana kati yetu ugomvi wetu ulikuwa mkubwa kiasi cha kupigana japo hakuna aliyeumia kati yetu, baadaye alikimbia police na kufungua kesi ya shambulio nilikamatwa na kuchukuliwa maelezo na kuwekwa ndani kesho yake kaja na ndugu zangu kama watatu akiomba msamaha na mdhamana nisiende mahakamani baadaye nilidhaminiwa. Je huyu binadamu anastahili msamah? Au nimpotezee maana alikuwa na nafasi ya kushirikisha ndugu kabla ya yote.
Inategemea umempiga mazingira gani,atapaswa afuate sheria kwa kwenda Serikalo za mitaa then Police. Utaitwa kwa barua na ukikataa. Sheria/nguvu itatumika kukufikisha Police. Utatoa maelezo then utaachiwa kwa Dhamana. Ukisubiri taratibu za kipolisi na Mahakama. Mwanamke hapigwi,kama mulioana kwa taratibu ufuate taratibu anapokosea. MPE haki yake.
 
Huu ni mfumo dume ninaouona kutoka kwako mkuu, na inavyoonekana mke wako anavumilia mengi... angalia lolote litalofaa kwako kama umuache au myamalize...
NB: Hao waliokimbilia kusema umwache sidhani kama wametumia akili zao kufikiria kwa kina.
 
Huu ni mfumo dume ninaouona kutoka kwako mkuu, na inavyoonekana mke wako anavumilia mengi... angalia lolote litalofaa kwako kama umuache au myamalize...
NB: Hao waliokimbilia kusema umwache sidhani kama wametumia akili zao kufikiria kwa kina.
wengi wao ni vijana wasiojua maana ya ndoa.
 
Hiyo sio dalili nzuri kwa huyo mwanamke!huyo hata kukutilia sumu ni rahisi sana.kwa utaalam wangu huyo mwanamama ana wivu sana kuwa muangalifu sana roho isije kuacha mwili.kingine ucmpige tena mwanamke akileta maneno toka nje urudi baadae
Yaani ni hivi, siku nyingine wakigombana asimguse atoke nje akalale kwa mchepuko la sivyo tutamkosa huyu kwa pressure
 
Nina mke tumeishinaye kwa miaka kadhaa juzi kati imetokea kutoelewana kati yetu ugomvi wetu ulikuwa mkubwa kiasi cha kupigana japo hakuna aliyeumia kati yetu, baadaye alikimbia police na kufungua kesi ya shambulio nilikamatwa na kuchukuliwa maelezo na kuwekwa ndani kesho yake kaja na ndugu zangu kama watatu akiomba msamaha na mdhamana nisiende mahakamani baadaye nilidhaminiwa. Je huyu binadamu anastahili msamah? Au nimpotezee maana alikuwa na nafasi ya kushirikisha ndugu kabla ya yote.
Tuchukulie mfano una mtoto wa miaka 13 halafu anapigana na kijana mwenye miaka 25 anakuja nyumbani na kukuambia kama amepigana na kijana wa miaka 25 lakini kampeleka polisi. hivi itakuingia kama mwanao kapigana au kapigwa(kaonewa)? Hapa najaribu kusema kama mwanaume huwezi kusema umepigana na mkeo isipokuwa na yeye amejitetea sio akubali umpige tu.
Kuhusu kumsamehe na kusitomsamehe huo ni uamuzi wako, usije kuwa uwamuzi wa makosa na kuja kujutia baadae. Wapo waliokushauri umuache mkeo jee wanamjua mkeo? Ingekuwa wao wangeliwaacha wake zao?
Kama imetokea kwangu mimi suala kama hilo lako kwanza ningelitumia maongezi hata liwe kosa gani lilitokea lakini nisingelimpiga mke wangu hata kidogo.Na hio mkeo kuja kukutoa polisi ni ishara tosha kukuonesha kama anakupenda na kukujali lakini uonevu hajaupendelea ndio maana alichukua hatua hio. Ingelikuwa mwanamke mwengine alingekuacha mpaka upelekwe mahakamani na unajua hukumu yake jela si chini ya mwaka mmoja. Suali langu kwako Jee itokezee umepigana na ndugu yako na akakupiga ungelichukuwa hatua ipi?
 
Mkuu kwanini ulimpiga shemeji aisee? Alichokufanyia ndio kiwango cha hasira yake kwa ulichoanza kumfanyia. Wote mlichemsha mbaya !!

Kwahiyo kumsamehe sio suala la kuuliza...sameheaneni maisha yaendelee. Chukulieni hili kama fundisho. Msiruhusu hasira na emotions zenu ziwafanye mrudie tena huo ujinga. Ni aibu!!
 
We kwa nini unapigana na mwanamke .. Msamehe maisha yaendele
 
Akumuulikae mchana, usiku atakuchoma.
673fb6f08b1b15202d39feb2a514aa49.jpg

Umenifurahisha nimetoa kicheko.
 
Kwa kuja kuuliza humu inaelekea umekasirika sana, pole ndio maisha ya ndoa.

Ila kupigana big NO, sio vizuri. Mnayenu zaidi ...
 
Nina mke tumeishinaye kwa miaka kadhaa juzi kati imetokea kutoelewana kati yetu ugomvi wetu ulikuwa mkubwa kiasi cha kupigana japo hakuna aliyeumia kati yetu, baadaye alikimbia police na kufungua kesi ya shambulio nilikamatwa na kuchukuliwa maelezo na kuwekwa ndani kesho yake kaja na ndugu zangu kama watatu akiomba msamaha na mdhamana nisiende mahakamani baadaye nilidhaminiwa. Je huyu binadamu anastahili msamah? Au nimpotezee maana alikuwa na nafasi ya kushirikisha ndugu kabla ya yote.
mwanamke huyo hafai hata kidogo alipaswa kushirikisha ndugu kwanza alienda huko ili akuogopeshe Siku nyingine akifanya kosa uogope kumu adabisha cha kufanya Piga chini endelea na utawala wako ili iwe funzo kwa wengine wenye mawazo kama hayo vinginevyo atakuendesha sana
 
Msamehee tu ndo mahaba yenyewe hayoo Loly[emoji126] [emoji108] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
 
Back
Top Bottom