Mwanamke epuka mwanaume anaekupaka mate

  • Thread starter discount supermarket
  • Start date
Mbwa Mwitj

Mbwa Mwitj

Member
Joined
Mar 9, 2019
Messages
77
Points
125
Mbwa Mwitj

Mbwa Mwitj

Member
Joined Mar 9, 2019
77 125
Hahah asante kwa somo, makini sana
sio kweli labda kama ni kamalaya tuu hakana hisia na ww..na ndo ao analala na John alafu anamtaja Beka..........USILALE NA MTU KWA SABABU TUU ANA PAPUCHI....mm nikikupenda yaan zile sms tuu za kuniita home kwako taali mwili ukua hot naeza fika room nimesha....hahaa love bwanaa
 
NO04

NO04

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
1,047
Points
1,500
NO04

NO04

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
1,047 1,500
sio kweli labda kama ni kamalaya tuu hakana hisia na ww..na ndo ao analala na John alafu anamtaja Beka..........USILALE NA MTU KWA SABABU TUU ANA PAPUCHI....mm nikikupenda yaan zile sms tuu za kuniita home kwako taali mwili ukua hot naeza fika room nimesha....hahaa love bwanaa
daah. i wish i could be your.....!
 
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
800
Points
1,000
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2017
800 1,000
Binamu hii yako ni zaidi ya tabia mbaya. πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…

Hata taarifa? 😜😜
πŸ™ˆπŸ˜œπŸ™ˆπŸ˜œπŸ™ˆ

Jamani binamu umenibamba utamu mpaka nashindwa cha kujitetea Wallah. Hata sjui nidanganye vipi Wallah.

Ila naomba usimwambie aunty jmn. Khaaaaaa.

😍😜😍😜😍
 
C

Ceftriaxon

Senior Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
162
Points
250
C

Ceftriaxon

Senior Member
Joined Jul 22, 2016
162 250
Unafahamu kua vagina ina bacteria wa kutosha na ndio maana acidic in nature....kwa hiyo kule sio sterile.
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,006
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,006 2,000
Mnauza nini?
Hakuna sehemu yenye vijidudu vya magonjwa Kama mdomoni.
Bahati mbaya sana wanaume wengi hawawezi kufanya mapenzi bila kutumia mate Jambo ambalo linawaacha wanawake wengi na maradhi ya ukeni baada ya tendo. Na hatuelewi Ni kwanini maana huko panalainika penyewe
Wanaume eleweni mnapotuwekea mate tunaenda kupata hasara ya kujitibu fangas na bacteria .mbaya zaidi hata hiyo hela hamtoi.
Kama unaona haingii bila mate jua hiyo sio size yako acha tafuta ingine.


Tuma order karibu tukuhudumie
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,990
Points
2,000
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,990 2,000
sio kweli labda kama ni kamalaya tuu hakana hisia na ww..na ndo ao analala na John alafu anamtaja Beka..........USILALE NA MTU KWA SABABU TUU ANA PAPUCHI....mm nikikupenda yaan zile sms tuu za kuniita home kwako taali mwili ukua hot naeza fika room nimesha....hahaa love bwanaa
Hahahahaha
 
Netflix

Netflix

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2019
Messages
213
Points
250
Netflix

Netflix

JF-Expert Member
Joined May 16, 2019
213 250
sio kweli labda kama ni kamalaya tuu hakana hisia na ww..na ndo ao analala na John alafu anamtaja Beka..........USILALE NA MTU KWA SABABU TUU ANA PAPUCHI....mm nikikupenda yaan zile sms tuu za kuniita home kwako taali mwili ukua hot naeza fika room nimesha....hahaa love bwanaa
Unakua tayari kuingizwa ingizwa
 
mc bonm

mc bonm

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
203
Points
250
mc bonm

mc bonm

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
203 250
Waswahili husema shamba la Bangi huwezi vuna zabibu.
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,925
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,925 2,000
Hakuna sehemu yenye vijidudu vya magonjwa Kama mdomoni.
Bahati mbaya sana wanaume wengi hawawezi kufanya mapenzi bila kutumia mate Jambo ambalo linawaacha wanawake wengi na maradhi ya ukeni baada ya tendo. Na hatuelewi Ni kwanini maana huko panalainika penyewe
Wanaume eleweni mnapotuwekea mate tunaenda kupata hasara ya kujitibu fangas na bacteria .mbaya zaidi hata hiyo hela hamtoi.
Kama unaona haingii bila mate jua hiyo sio size yako acha tafuta ingine.


Tuma order karibu tukuhudumie
KWELI KABISA HAWATOI HELA YA MATUMIZI NDIO MAANA MIMI SINGLE LADY SIITAJI PRESHA NA HAO.
 

Forum statistics

Threads 1,315,265
Members 505,171
Posts 31,851,862
Top