Mwanamke epuka mwanaume anaekupaka mate

  • Thread starter discount supermarket
  • Start date
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,174
Points
2,000
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,174 2,000
ukipakwa mate inamaanisha we ni mkavu hutowi vilainishi vya kutosha. utawalaumu bure hao wanaume.
 
H

hamismzalendo

Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
7
Points
45
H

hamismzalendo

Member
Joined Jul 28, 2015
7 45
Hakuna sehemu yenye vijidudu vya magonjwa Kama mdomoni.
Bahati mbaya sana wanaume wengi hawawezi kufanya mapenzi bila kutumia mate Jambo ambalo linawaacha wanawake wengi na maradhi ya ukeni baada ya tendo. Na hatuelewi Ni kwanini maana huko panalainika penyewe
Wanaume eleweni mnapotuwekea mate tunaenda kupata hasara ya kujitibu fangas na bacteria .mbaya zaidi hata hiyo hela hamtoi.
Kama unaona haingii bila mate jua hiyo sio size yako acha tafuta ingine.


Tuma order karibu tukuhudumie
duh
 
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
2,174
Points
2,000
M

Msukumakizazi

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
2,174 2,000
Wanawake wa kupaka mate wapo wapi ukipanua tunaona hadi moyo ukidunda

hata hivyo hatuachi kitu

nyie tutawapaka hata grisi tu ili ipite
duhh!!
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,775
Points
2,000
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,775 2,000
Wanaume wengi ni wangapi? Why uhangaike na mimate wakati dakika 10 za kumuandaa vizuri demu atakuwa ameloa chapachapa na wewe mpini utakuwa unatema maji ya bamia ya kufa mtu??
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,743
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,743 2,000
Hakuna sehemu yenye vijidudu vya magonjwa Kama mdomoni.
Bahati mbaya sana wanaume wengi hawawezi kufanya mapenzi bila kutumia mate Jambo ambalo linawaacha wanawake wengi na maradhi ya ukeni baada ya tendo. Na hatuelewi Ni kwanini maana huko panalainika penyewe
Wanaume eleweni mnapotuwekea mate tunaenda kupata hasara ya kujitibu fangas na bacteria .mbaya zaidi hata hiyo hela hamtoi.
Kama unaona haingii bila mate jua hiyo sio size yako acha tafuta ingine.


Tuma order karibu tukuhudumie
Na kuwachumvi tuache? Au mate ya kuchumvika hayana tatizo..,!??
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,618
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,618 2,000
Vipi kupaka mate yako mwenyewe ili kurahisisha penetration!? 😜😜😜

Hakuna sehemu yenye vijidudu vya magonjwa Kama mdomoni.
Bahati mbaya sana wanaume wengi hawawezi kufanya mapenzi bila kutumia mate Jambo ambalo linawaacha wanawake wengi na maradhi ya ukeni baada ya tendo. Na hatuelewi Ni kwanini maana huko panalainika penyewe
Wanaume eleweni mnapotuwekea mate tunaenda kupata hasara ya kujitibu fangas na bacteria .mbaya zaidi hata hiyo hela hamtoi.
Kama unaona haingii bila mate jua hiyo sio size yako acha tafuta ingine.


Tuma order karibu tukuhudumie
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,618
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,618 2,000
Hakulala huyu leo alikuwa anawaza ubπŸ™ŠπŸ™Š na kugegedwa. Chezeya ugwadu unavyokuwa +++++

Early in the morning unawaza kupakwa mate...!!
Yani unasahau kwamba watu tupo makazini na unatutoa kwenye mstari....
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,618
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,618 2,000
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚taratibu Mkuu usigusishe dushe kwenye moyo UTAUA 😜😜

Wanawake wa kupaka mate wapo wapi ukipanua tunaona hadi moyo ukidunda

hata hivyo hatuachi kitu

nyie tutawapaka hata grisi tu ili ipite
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,618
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,618 2,000
Mbona umesahau kuhusu kuhamisha Ikulu!? Nduli na dikteta wa Ikulu kaamua by December 2019 Ikulu ni lazima iwe imehamia Ikulu.
😜😜😜

Hahahahahaha usimpake mate mwenzio....

Halafu mwambieni mzee baba tunataka makaburi yote, monchwari, bahari, wamakonde, vyote hivyo vihamie chato..... Uzalendo kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,315,253
Members 505,171
Posts 31,851,499
Top