Mwanamke epuka mwanaume anaekupaka mate

  • Thread starter discount supermarket
  • Start date
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,480
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,480 2,000
Mbona umesahau kuhusu kuhamisha Ikulu!? Nduli na dikteta wa Ikulu kaamua by December 2019 Ikulu ni lazima iwe imehamia Ikulu.
Abebee na lile sanamu la askari pale posta achukuwe tu akaliweke kwenye mataa wanayovuka punda kule chattle
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,306
Points
2,000
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,306 2,000
ulipakwa mate yenye tetenasi nini mkuu?
 
mzee wa liver

mzee wa liver

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
70,840
Points
2,000
mzee wa liver

mzee wa liver

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
70,840 2,000
Kwahiyo hii ndiyo bidhaa moja wapo inayopatikana hapo kwenye discount supermarket yako

Asubuhi yote hii ndiyo maana ya jamaa jiwe anatubuluza tu, mpaka wanyama anawazindua kwa idadi kubwa ya raia wa hivi bado

Tuna safari ndefu sana
Hatari sana mkuu hiyo supermarket hasara tupu
 
SparkJuniour2020

SparkJuniour2020

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2018
Messages
282
Points
250
SparkJuniour2020

SparkJuniour2020

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2018
282 250
Unakwepa kulainishwa na denda kunako hapo hapo unakula romance ka huna akili nzuri khaaa🀣🀣
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
2,262
Points
2,000
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
2,262 2,000
Wanawake wa kupaka mate wapo wapi ukipanua tunaona hadi moyo ukidunda

hata hivyo hatuachi kitu

nyie tutawapaka hata grisi tu ili ipite
Mamake Nimecheka sanaaaa mkuu eti wakipanua unaona mpaka moyo ukidunda.
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,584
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,584 2,000
Watu wanaenda na mdundo wa ngoma ya Diamond..."ipake mate iteleze"...!πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,619
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,619 2,000
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ huyo mkwapuzi tena kila kitu ahamishie tu huko hata Indian Ocean ahamishie tu ila asitie mguu tena Dar tumeshamchoka na maovu yake.

Abebee na lile sanamu la askari pale posta achukuwe tu akaliweke kwenye mataa wanayovuka punda kule chattle
 
Namkunda OG

Namkunda OG

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
675
Points
1,000
Namkunda OG

Namkunda OG

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2015
675 1,000
Wanaume nadhani mmesikia muwe mnatembea na vilainishi
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
558
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
558 500
Tutakuwa tunawamiminia pombe kweny papuchi mkiwa wakavu kama mate hamtaki
 
Madima

Madima

Member
Joined
May 25, 2019
Messages
75
Points
125
Madima

Madima

Member
Joined May 25, 2019
75 125
Wengi pia wanapaka wenyewe au tupo option nyingine ya mate mana huwa fluid ile inaisha panabaki pakavu
Hakuna sehemu yenye vijidudu vya magonjwa Kama mdomoni.
Bahati mbaya sana wanaume wengi hawawezi kufanya mapenzi bila kutumia mate Jambo ambalo linawaacha wanawake wengi na maradhi ya ukeni baada ya tendo. Na hatuelewi Ni kwanini maana huko panalainika penyewe
Wanaume eleweni mnapotuwekea mate tunaenda kupata hasara ya kujitibu fangas na bacteria .mbaya zaidi hata hiyo hela hamtoi.
Kama unaona haingii bila mate jua hiyo sio size yako acha tafuta ingine.


Tuma order karibu tukuhudumie
 

Forum statistics

Threads 1,315,271
Members 505,171
Posts 31,852,067
Top