Mwanamke Booobaaaa.....πŸ‘©πŸ½β€βš–οΈπŸ‘©πŸ½β€πŸ«πŸ‘©πŸ½β€πŸ³ πŸ’ͺ🏽

Mwanamke Booobaaaa.....πŸ‘©πŸ½β€βš–οΈπŸ‘©πŸ½β€πŸ«πŸ‘©πŸ½β€πŸ³ πŸ’ͺ🏽

Maridadi sana...

Viijanaa waa siku hiizii maridadi saaana maridadi saanaa.

Baange mfukoni, sigara mdomoni... lakini hawana akili kichwaniii .....( za kuishi na mwanamke)
NB: huo ni wimbo nimeukumbuka man nimeuimba, no offense to anyone.

Maridadi saana maridadi saanaa....

Kasie Matata Mahaba. πŸ˜‡
 
[emoji3][emoji3][emoji3] hv mbn unapenda waniene hvyo hahaha why
Raha yenu tunaijua team B yaani BIG W
Tena ugonjwa wangu zaidi ni maNido makubwa
Maana hata mkiniudhi wa hivyo nikiyaangalia napumbaa na kuwa mpole tu hahahahaha
Jamani kuna maradhi aina nyingi asikuambie mtu
Halafu mwendo ukianza huku linavyotingishika
Unatembea na wa hivyo kila anaemwangalia najisemea kimoyo "Utakula kwa macho tu" hahaaha


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
tunasubiria picha ya chumba cha "UANI"...tudhaminishe vema....


Utaweza kuvumilia...???!!

Usije ukaomba poo tuu, makirikiri yakianza hayapoi hadi simbi zikatike na kuvunjika....

Sensema malunde sensema sensema.
 
Kadaa kameingia kwenye website ya Shutterstock kamedownload picha kawazingue hapa wapo maboya wataingia kingi inbox maana tarehe za mishahara ndo hizi.!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahahaha kiasaliiii .....

Ujue nini....

Nimekumbuka tangazo la Tigo.

Dum dum dum dudum dum dum * 2
Eeehh eeiieeh eeiieeh aahaaa
Aaahaaaa... yeeeyy ooh nooh

Dum dum dum Ebwana eeh
.......[emoji14]

Uko poa? Karibu tusensema....
hahaha homie! [emoji3]
 
Back
Top Bottom