wako wanaopenda kupitiliza bhana hadi kero sijui yanakuwa mapenzi au nini hadi unataman umuache. Kila wakati calls na texts ambazo si constructive
Usipo pokea inakua kesi.
wako wanaopenda kupitiliza bhana hadi kero sijui yanakuwa mapenzi au nini hadi unataman umuache. Kila wakati calls na texts ambazo si constructive
baby ushakunywa chai?????
baby naenda msalani...
Kabisa mkuu yani mpaka kero, ukichelewa kupokea simu kesi, ukichelewa kujibu text kesi, usipompigia kabla ya kulala kesi, atapiga simu usiku wa manane ili kuprove kama uko ndani, usipomuaga kama unaenda kula kesi, atakuibukia kwa ofisi gafla, ukiwa nae ndo balaa kila text na call atataka kujua inatoka kwa nani, ukiangalia tu pembeni kesi, ukisalimiana na watoto wa kike badae maswali kibao. yani ni kero tupu
mkipendwa shiida,msipopendwa sheeedeeer..hv mbona hamna jema nyie,anakusumbua cz she cares,ipo siku atasepa
Wanawake wakipenda inakuwa kero kila mara ni kupiga simu tu hamjui wenzenu tunakuwa busy na kazi, hivi tukishinda tunaongea tutapata wapi pesa ya kuwahudumia tuwacheni tufanye kazi na mpunguze hayo mapenzi yenu wanaume wa sikuhizi miduara, tatizo lenu mkipenda hamna kiasi mnajiajiachia mno hadi mnakua kero kwa wenzenu.