Mwanamke akikuambia hivi ujue anakudanganya!

Mwanamke akikuambia hivi ujue anakudanganya!

Mbona siku hizi huweki namba ya simu
Na vipi kwenye fani yako ya ushonaji mbona hujatupa experience kama mziba viraka maarufu[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Wakurya mna shida sana[emoji23]
 
Ilitakiwa uiweke kwenye uzi wako,tusingekukosoa.

Sikatai kukosolewa Ila mwenye kukosoa lazima Ajue kuna Exceptional.

Hata Mungu aliposema wanadamu wote ni watenda dhambi sio kwamba hakujua kuna kina Ayubu ambao aliwaita wakamilifu wasio na dhambi.

Sasa mtu mmoja Kati ya Elfu hawezi kukufanya usiseme watu Fulani wapo hivi kisa yeye.
 
Sikatai kukosolewa Ila mwenye kukosoa lazima Ajue kuna Exceptional.

Hata Mungu aliposema wanadamu wote ni watenda dhambi sio kwamba hakujua kuna kina Ayubu ambao aliwaita wakamilifu wasio na dhambi.

Sasa mtu mmoja Kati ya Elfu hawezi kukufanya usiseme watu Fulani wapo hivi kisa yeye.
Kutumia mfano kwenye Biblia haupo sahihi nitaendelea kukukosoa,Ayubu alikuwa mkamilifu kwa maana ya kutomkosea MUNGU,lkn kwasababu ya dhambi ya Adamu na Eva,Ayubu anabeba dhambi ya asili ambayo Yesu Kristo ndio alikuja kutupatanisha na MUNGU.Kwa hiyo ni kweli kabisa kadiri ya Biblia kuwa binadamu wote tulimkosea MUNGU.
 
Kutumia mfano kwenye Biblia haupo sahihi nitaendelea kukukosoa,Ayubu alikuwa mkamilifu kwa maana ya kutomkosea MUNGU,lkn kwasababu ya dhambi ya Adamu na Eva,Ayubu anabeba dhambi ya asili ambayo Yesu Kristo ndio alikuja kutupatanisha na MUNGU.Kwa hiyo ni kweli kabisa kadiri ya Biblia kuwa binadamu wote tulimkosea MUNGU.

Tanzania ni nchi iliyo katika tabia nchi ya kitropiki Savannah, lakini yapo baadhi ya Maeneo yanatabia ya nchi ya kiikweta a kimediterania.

Hiyo haiondoi ukweli kuwa Tanzania ni nchi yenye tabia za kitropiki Savannah!

Waafrika ni weusi Kwa rangi! Lakini wapo Waafrika wachache weupe Kama Wazungu,
Hiyo haiwafanyi na kuondoa ukweli kuwa Waafrika ni weusi!

Waha au wapare ni wafupi, ingawaje wapo wapare wachache ni warefu. Lakini huwezi kusema Wapare na waha ni warefu na wafupi ilihali wengi wao ni wafupi.

Binadamu wanavidole vitano katika kila Mkono, lakini wapo wenye vidole sita mpaka Saba.
Huwezi kusema wanadamu wanavidole sita au Saba Bali utasema wanadamu Wana vidole vitano Kwa kila Mkono.

Maana naona nikikupeleka Kwenye Biblia huko ndio nitakupoteza Kabisa,

Bora nikupe mifano ambayo hata mtoto mdogo anaielewa!

Unaposema Jambo Fulani lipo hivi au vile unazingatia wingi wa sifa katika Jambo hilo.

Bado utahitaji ufafanuzi?
 
Ntake radhi mkuu siwezi kuwa kwenye hilo kabila mana manzi wangu wa hilo kabila aliiba namba ya mshua na kukiwasha kisa kanikuta mtu mwengine njiani.

Sitaki kuwasikia hao na wajita[emoji706][emoji706][emoji706][emoji706][emoji706]
[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23]basi amekuachia tabia yao
 
Ntake radhi mkuu siwezi kuwa kwenye hilo kabila mana manzi wangu wa hilo kabila aliiba namba ya mshua na kukiwasha kisa kanikuta mtu mwengine njiani.

Sitaki kuwasikia hao na wajita[emoji706][emoji706][emoji706][emoji706][emoji706]
Mura huyo alikuwa mke bora mura[emoji23][emoji23]
 
Mura huyo alikuwa mke bora mura[emoji23][emoji23]
Ila nilicho jifunza kuwa wanapenda kweli na wala hawa deal na mambo ya utandawazi kivile ila sasa alipo angukia ni pabaya sana.

Ilifika kipindi niko busy na jf app akaunstall app ndyo mpk leo natumia browser ili hali tumeachana
 
Ila nilicho jifunza kuwa wanapenda kweli na wala hawa deal na mambo ya utandawazi kivile ila sasa alipo angukia ni pabaya sana.

Ilifika kipindi niko busy na jf app akaunstall app ndyo mpk leo natumia browser ili hali tumeachana
Hao ndio wake bora na walezi bora za familia.
Hawapendi ujinga ujinga na utoto wa kizaramo
 
Unajua sana kuandika hiki kipawa unacho na unakitendea haki.......
hata kama unatupeleka chaka /art ya uandishi unayo
 
Back
Top Bottom