Mwanamke ajifungulia kwenye Tax!


Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Ni katika foleni hapa barabara Mandela kuna Taxi imegota kwenye queue na mwanamke mjamzito uchungu umemkamata nashuhudia wamama wanaizingira Taxi ili kumsaidia mwenzao ambaye amejifungua akielekea Amana Hosp!
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Inasikitisha sana.!
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
haya maisha ya mwafrika kamari tupu, namlaumu huyo mama kwa kutowahi hospitali siku 2 3 kabla, nailaumu serikali kwa miundombinu isiyokidhi
 
J

Jonathan Kiula

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
316
Likes
6
Points
35
J

Jonathan Kiula

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
316 6 35
Ni katika foleni hapa barabara Mandela kuna Tax imegota kwenye queue na mwanamke mjamzito uchungu umemkamata nashuhudia wamama wanaizingira Tax ili kumsaidia mwenzao ambaye amejifungua akielekea Amana Hosp!
taxi siyo tax!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,914
Likes
4,398
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,914 4,398 280
bado utashangaa kina mama wanaipa ccm kura pamoja na kuwa suala la uzazi linaua kina mama kila kukicha
 
J

Jonathan Kiula

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
316
Likes
6
Points
35
J

Jonathan Kiula

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
316 6 35
haya maisha ya mwafrika kamari tupu, namlaumu huyo mama kwa kutowahi hospitali siku 2 3 kabla, nailaumu serikali kwa miundombinu isiyokidhi
there you are
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
bado utashangaa kina mama wanaipa ccm kura pamoja na kuwa suala la uzazi linaua kina mama kila kukicha
Katika hili naogopa hata kusema mengi ntaonekana sina adabu kwao! Tuyaache tu, si ni mambo ya demokrasia lakini, mwee!
 
B

Baba Collins

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
501
Likes
17
Points
35
Age
36
B

Baba Collins

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
501 17 35
Nampa pole sana huyo mama aliyjifunglia ndani ya taxi,kwa sasa tuliobahatika kwenda shule vizuri tumeshaona na tunahitaji mabadliko.

Wale ambao kwa bahati mbaya hawakwenda shule watajifunza kwa matukio kama hayo na mengine mengi.
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
493
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 493 180
haya maisha ya mwafrika kamari tupu, namlaumu huyo mama kwa kutowahi hospitali siku 2 3 kabla, nailaumu serikali kwa miundombinu isiyokidhi
Washauri angewahi hospitalini siku 2 hadi 3 kabla ya tarehe ya kujifungua! Wewe hujui kwamba kule kuna msongamano wazazi wanalala wawiliwawili kila kitanda. Mama huyu naona alikuwa anategemea aende mara uchungu ukianza, na kama angewahi, ajifungue, ahudumie, na halafu within saa 4 thadi 7 baada ya kujifungua arudi nyumbani kwake / kwao akapumzike baada ya kumfikisha duniani mtanzania mwingine. Imekuwa bahati mbaya kajifungua kabla, ni bad timing / kakwazwa na miundo mbinu au upungufu wa umahiri wa taxi driver, all both!!!!
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Likes
123
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 123 0
haya maisha ya mwafrika kamari tup siiu, namlaumu huyo mama kwa kutowahi hospitali siku 2 3 kabla, nailaumu serikali kwa miundombinu isiyokidhi
THIS can happen anywhere in the world,i once witnessed such occurence in geneva,kwa hiyo lawama zako kwa serikali si sahihi
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Matokeo ya serikali yao waliyoichagua.
Pole mama.
 
M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
hongera mama kwa kupata mtoto
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,900
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,900 280
Ni katika foleni hapa barabara Mandela kuna Taxi imegota kwenye queue na mwanamke mjamzito uchungu umemkamata nashuhudia wamama wanaizingira Taxi ili kumsaidia mwenzao ambaye amejifungua akielekea Amana Hosp!
Mungu awalinde na kuwahifadhi, aimarishe afya ya mama na mtoto
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
haya maisha ya mwafrika kamari tupu, namlaumu huyo mama kwa kutowahi hospitali siku 2 3 kabla, nailaumu serikali kwa miundombinu isiyokidhi

unaongelea kwa mazingira ya tz (walio wengi) au ulaya ulaya?

do u thk bongo ni km ulaya au kila mtu ana uwezo wa kuangalia exactly lini atazaa?
ulaya posibo cz kila kitu kinajionyesha lakin kwa tz walio wengi tunasikilizia uchungu...mpaka uone kitu kinaanza kuchubyuta ndo unajua yap now nataka kuzaa.... ndo mana wengi tunajifungulia njian wakat tunaenda shamban,sokon au njian tu....


au ulitaka afanye km awa dada zetu wa siku izi wanaoomba appointment kwa dr...et DR NTAKUJA TAREHE 12 UNIFANYIE OPERESHEN UMTOE MTOTO...yaan apo mtu mzimaaaaaaa hana complication ata moja kisa tu HATAK ...KUPANUKE SJUI ATACHUJA....yaaan wana mawazo mabaya mabovu juu ya swala la kuzaa

SO UYU MAMA HAPASSWI KULAUMIWA BDADA....ni maisha aya ndo yanasababisha bt m sure km angekuwa ana mapesa tele..elimu ya uzaz imemjaa ahh ungemkuta agha kan one wik b4 anausubiria tu uchungu uku anakula upepo wa bahar


nawasilisha
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
Washauri angewahi hospitalini siku 2 hadi 3 kabla ya tarehe ya kujifungua! Wewe hujui kwamba kule kuna msongamano wazazi wanalala wawiliwawili kila kitanda. Mama huyu naona alikuwa anategemea aende mara uchungu ukianza, na kama angewahi, ajifungue, ahudumie, na halafu within saa 4 thadi 7 baada ya kujifungua arudi nyumbani kwake / kwao akapumzike baada ya kumfikisha duniani mtanzania mwingine. Imekuwa bahati mbaya kajifungua kabla, ni bad timing / kakwazwa na miundo mbinu au upungufu wa umahiri wa taxi driver, all both!!!!
Lawama kwa CCM, na kuwekeza kiasi kikubwa cha fedha kufadhili uchaguzi IGUNGA
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,336
Likes
4,823
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,336 4,823 280
Pole sana mama na hongera kwa kupata mtoto, Mungu awajalie afya njema.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
nampa pole sana huyo mama aliyjifunglia ndani ya taxi,kwa sasa tuliobahatika kwenda shule vizuri tumeshaona na tunahitaji mabadliko.

Wale ambao kwa bahati mbaya hawakwenda shule watajifunza kwa matukio kama hayo na mengine mengi.
shule nzuri
zipo hapa tzii?
Manakeee mh
kayumba na pia mitala imechakachuluwa
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Dah...huyo mtoto cjui aitwe foleni au cjui nn'? Mwe
 

Forum statistics

Threads 1,237,820
Members 475,675
Posts 29,302,194