Mwanakijiji yuko wapi kuhusu tiba ya babu wa Loliondo?

Mwanakijiji yuko wapi kuhusu tiba ya babu wa Loliondo?

Labda sijasoma thread zote lakini sijaona maoni ya MMKJJ kuhusu tiba hii ya ajabu. Tafadhali tunaomba nasaha zako, kama vile ulivyotupatia kuhusu DECI na kweli ikawa ni utapeli mtupu.

Kwanza we mwenyewe ushapata kikombe !
 
kina Mahita, Hosea,Laizer na watu wakubwa kibao wameshapiga hii dawa . Wewe bado unaifananisha na DECI? Hivi ngoja nikuulize swali ina maana kama unafikiri ni changa la macho madhara yake yatakuwa ni nini? Kutapeliwa hio tsh 500? Au..

Tatizo sio shillingi mia tano. Tatizo ni kuwapa watu matumaini kuwa wamepona magonjwa yaliyobobea kama ukimwi na kisukari, itafanya wenye magonjwa hayo kutofuatilia taratibu za tiba zao, na kuanza kuishi kama zamani, Wagonjwa kisukari wataanza kubugia makande, ugali,wali na mbalagha na wagonjwa ukimwi wataacha kutumia salama, na dawa zao za kawaida.
 
duh! yamekuwa haya tena.. Kikombe cha Loliondo kina mambo yake ngojeni kidogo tu.. Jumanne...
 
Sh 500 kila mtu kwa watu laki moja tu ni sh ngapi? Huyu mjanja sana anatapeli kutumia uwingi wa watu. A very clever stratagem!

Ukishpata ukimwi, kisukari au cancer njoo tena utuandikie hivi tafadhali
 
Kuna breakdown ya hiyo 500tsh. Mzee hachukui yote. Tsh200. ni kwa wachimba dawa, 200 nyingine hutoa zaka ( tithe) kanisani na 100 ni yake yeye.
 
Back
Top Bottom