Mwanakijiji yuko wapi kuhusu tiba ya babu wa Loliondo?

Mwanakijiji yuko wapi kuhusu tiba ya babu wa Loliondo?

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Posts
5,404
Reaction score
242
Labda sijasoma thread zote lakini sijaona maoni ya MMKJJ kuhusu tiba hii ya ajabu. Tafadhali tunaomba nasaha zako, kama vile ulivyotupatia kuhusu DECI na kweli ikawa ni utapeli mtupu.
 
kina Mahita, Hosea,Laizer na watu wakubwa kibao wameshapiga hii dawa . Wewe bado unaifananisha na DECI? Hivi ngoja nikuulize swali ina maana kama unafikiri ni changa la macho madhara yake yatakuwa ni nini? Kutapeliwa hio tsh 500? Au..
 
kina Mahita, Hosea,Laizer na watu wakubwa kibao wameshapiga hii dawa . Wewe bado unaifananisha na DECI? Hivi ngoja nikuulize swali ina maana kama unafikiri ni changa la macho madhara yake yatakuwa ni nini? Kutapeliwa hio tsh 500? Au..


Sh 500 kila mtu kwa watu laki moja tu ni sh ngapi? Huyu mjanja sana anatapeli kutumia uwingi wa watu. A very clever stratagem!
 
kina Mahita, Hosea,Laizer na watu wakubwa kibao wameshapiga hii dawa . Wewe bado unaifananisha na DECI? Hivi ngoja nikuulize swali ina maana kama unafikiri ni changa la macho madhara yake yatakuwa ni nini? Kutapeliwa hio tsh 500? Au..

Mimi sitaamini hii dawa labda mpaka Dr. Slaa aende loliondo na kunywa hiyo dawa ndipo nitaamini!!!!!!
 
Sh 500 kila mtu kwa watu laki moja tu ni sh ngapi? Huyu mjanja sana anatapeli kutumia uwingi wa watu. A very clever stratagem!

Kwa hiyo Mwanakijiji ndiye unayemwamini kama nabii wako wa kukufunulia kwamba huyo Mchungaji ni tapeli au la? Use your common sense!
 
mkjj yy ndio anaejifanya ana maono, na wengine humuamini sana, huyu ndio babu wa jf
 
mwanakijiji mumeo? mpaka atoe comment ndo ufurahi? kweli kudumaa kiakili ni shida kubwa sana kwetu. Kuwa na fikra binafsi mkuu....dont wait for a feedback or an opinion in everything u do...
 
mwanakijiji mumeo? mpaka atoe comment ndo ufurahi? kweli kudumaa kiakili ni shida kubwa sana kwetu. Kuwa na fikra binafsi mkuu....dont wait for a feedback or an opinion in everything u do...

l support 100% mpiganaji
 
Ninapata shida mno kuona watu wanalinganisha dawa ya Babu na mradi wa DECI.

Unadhani lile nyomi kule Loliondo limekuja tu? wale waliopona magonjwa ''sugu'' wamewaambia ndugu, jirani, marafiki na wapenzi wao ndo maana kila mtu anakimbilia kule.

Bahati mbaya sana yale magonjwa ''sugu'' jamii inayaona kama ya ''aibu'' na ndo maana walio wengi hawakuwa tayari kujitokeza hadharani na kuthibitisha kwamba wamepona.
 
Kwa taarifa ni kuwa hiyo mia tano yenyewe haichukui yote. Shillingi mia tu ndo yake na mia nne inaenda kanisani. Watu wanaenda kwa sababu ni kweli wanapona. Hiyo huwezi kuifananisha hata siku moja na ishu kama ya DECI coz yeye hakushawishi uende ni matatizo yako ndo yatakayokupeleka na hakuna unachowekeza kule. Hata hospitali za government kuanzisha file ni sh. elfu mbili na bado unaweza ukatoka kapa sasa wewe unaona dili kutoa sh. 500?
 
Kama unaona Babu anafaidi hizo 500 si nawewe uanzishe tiba yako ebo!
 
Inawezekana mtoa mada alikuwa na lengo zuri la kutaka kujua maoni ya Mwanakijiji.Mwanakijiji ni mmoja kati member active ktk JF,lakini kama tutakuwa na utegemezi kama aliouonyesha mtoa mada hii ni hatari sana.Huwezi kuwa great thinker kama una akili tegemezi au kusubiri fulani aseme ndipo nawe useme au uamini kitu fulani.Anyway sio issue sana,tuko pamoja
 
Thread zote hizi hujapata uelewa tu wa nini kinachoendelea? Kwa taarifa yako mzee mwanakjj yupo kwenye foleni ya kikombe ndo maana humuoni jamvini...bado ww tu.
 
Labda sijasoma thread zote lakini sijaona maoni ya MMKJJ kuhusu tiba hii ya ajabu. Tafadhali tunaomba nasaha zako, kama vile ulivyotupatia kuhusu DECI na kweli ikawa ni utapeli mtupu.

Mkuu umenichekesha, kwa imani ileile unayotumia kuamini MKJJ anakueleza vitu live, wenzako nao wanaitumia kwenda kwa babu!
 
Thread zote hizi hujapata uelewa tu wa nini kinachoendelea? Kwa taarifa yako mzee mwanakjj yupo kwenye foleni ya kikombe ndo maana humuoni jamvini...bado ww tu.

hahhah ..mkubwa wa takururu kaenda sembuse wewe.
 
Back
Top Bottom