Mwanakijiji ni nani, who is Mwanakijiji?


Status
Not open for further replies.
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,336
Likes
267
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,336 267 180
WanaFJ, najua wengi mtanishangaa lakini nadhani huu ndiyo muda mwafaka wa mtu huyu kufahamika. Kwa muda mrefu sasa kama miaka isiyopungua kumi nimekuwa nikisoma makala za huyu mtanzania anayejiita mwanakijiji. Kwa kutumia makala zake inaonekana kwamba huyu bwana ni mjuaji na anaweza akachangia zaidi katika kujenga taifa hilli kama atajitokeza hadharani akafahamika kama walivyo wanahabari wengine. Na humu JF itabidi tuanze kupigiana kura kama big brother kuwa nani sasa anatakiwa agraduate kutumia nick name ajulikane kwa jina lake halisi kama alivyo Kitila Mkumbo. Embu nisaidieni mimi nataka kumuona mwanakijiji. Who is mwanakijiji?
 
Taz

Taz

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
305
Likes
4
Points
0
Taz

Taz

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
305 4 0
WanaFJ, najua wengi mtanishangaa lakini nadhani huu ndiyo muda mwafaka wa mtu huyu kufahamika. Kwa muda mrefu sasa kama miaka isiyopungua kumi nimekuwa nikisoma makala za huyu mtanzania anayejiita mwanakijiji. Kwa kutumia makala zake inaonekana kwamba huyu bwana ni mjuaji na anaweza akachangia zaidi katika kujenga taifa hilli kama atajitokeza hadharani akafahamika kama walivyo wanahabari wengine. Na humu JF itabidi tuanze kupigiana kura kama big brother kuwa nani sasa anatakiwa agraduate kutumia nick name ajulikane kwa jina lake halisi kama alivyo Kitila Mkumbo. Embu nisaidieni mimi nataka kumuona mwanakijiji. Who is mwanakijiji?
Hapo in red nimepigilia mstari sababu nadhani amekua akichangia kujenga taifa kwa kutumia ujuzi wake tayari. Hiyo njia anayo tumia ndio mchango wenyewe. wewe ulitaka achangie kwa kutumia njia unayo itaka wewe?
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
373
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 373 80
WanaFJ, najua wengi mtanishangaa lakini nadhani huu ndiyo muda mwafaka wa mtu huyu kufahamika. Kwa muda mrefu sasa kama miaka isiyopungua kumi nimekuwa nikisoma makala za huyu mtanzania anayejiita mwanakijiji. Kwa kutumia makala zake inaonekana kwamba huyu bwana ni mjuaji na anaweza akachangia zaidi katika kujenga taifa hilli kama atajitokeza hadharani akafahamika kama walivyo wanahabari wengine. Na humu JF itabidi tuanze kupigiana kura kama big brother kuwa nani sasa anatakiwa agraduate kutumia nick name ajulikane kwa jina lake halisi kama alivyo Kitila Mkumbo. Embu nisaidieni mimi nataka kumuona mwanakijiji. Who is mwanakijiji?
wewe mbona hujulikani kwa jina halisi walau hata picha na simu yako???
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,771
Likes
126
Points
160
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,771 126 160
WanaFJ, najua wengi mtanishangaa lakini nadhani huu ndiyo muda mwafaka wa mtu huyu kufahamika. Kwa muda mrefu sasa kama miaka isiyopungua kumi nimekuwa nikisoma makala za huyu mtanzania anayejiita mwanakijiji. Kwa kutumia makala zake inaonekana kwamba huyu bwana ni mjuaji na anaweza akachangia zaidi katika kujenga taifa hilli kama atajitokeza hadharani akafahamika kama walivyo wanahabari wengine. Na humu JF itabidi tuanze kupigiana kura kama big brother kuwa nani sasa anatakiwa agraduate kutumia nick name ajulikane kwa jina lake halisi kama alivyo Kitila Mkumbo. Embu nisaidieni mimi nataka kumuona mwanakijiji. Who is mwanakijiji?


Wewe wa wapi? Kwani hujui wanakopatikana? Unadhani aliyeleta idea ya watu kutojionyesha hadharani ni mjinga? Elimika na makala zake tu inatosha. Wanaohitaji kukuona wewe ni wangapi humu? All in all subiri majibu ya wengine nadhani watakupa majibu ya size yako.
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Likes
132
Points
160
Age
35
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 132 160
jaribu kum PM. atakujibu vizuri nadhani. Achia jukwaa liendelee kujiandaa na ujio wa M4C huku Mtwara na Lindi na pia kumsubiri JK arudi kwa obama atwambie misaada inayokuja mwaka huu wa fedha inaambatana na mashoga wangapi
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,717
Likes
59
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,717 59 145
Mwanakijiji =Mwanakijiji
Kama miaka kumi umekuwa ukisoma makala zake akitumia jina hilo,Je unataka ajiite Juma ama Johnson ndio utaona umemfahamu/umemjua?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,358
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,358 280
WanaFJ, najua wengi mtanishangaa lakini nadhani huu ndiyo muda mwafaka wa mtu huyu kufahamika. Kwa muda mrefu sasa kama miaka isiyopungua kumi nimekuwa nikisoma makala za huyu mtanzania anayejiita mwanakijiji. Kwa kutumia makala zake inaonekana kwamba huyu bwana ni mjuaji na anaweza akachangia zaidi katika kujenga taifa hilli kama atajitokeza hadharani akafahamika kama walivyo wanahabari wengine. Na humu JF itabidi tuanze kupigiana kura kama big brother kuwa nani sasa anatakiwa agraduate kutumia nick name ajulikane kwa jina lake halisi kama alivyo Kitila Mkumbo. Embu nisaidieni mimi nataka kumuona mwanakijiji. Who is mwanakijiji?
[h=3]About Mimi[/h]


Whatever you think about me, you might be correct.


[h=3]Basic Info[/h]


[TABLE="class: uiInfoTable profileInfoTable"]
[TR]
[TH="class: label"]Sex[/TH]
[TD="class: data"]Male[/TD]
[/TR]
[TR="class: spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="class: label"]Interested In[/TH]
[TD="class: data"]Men and Women[/TD]
[/TR]
[TR="class: spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="class: label"]Languages[/TH]
[TD="class: data"]English, French and Spanish[/TD]
[/TR]
[TR="class: spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="class: label"]Religious Views[/TH]
[TD="class: data"]

[/TD]
[/TR]
[TR="class: spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="class: label"]Political Views[/TH]
[TD="class: data"]
  • Other
    Radical Tanzanian



[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


[h=3]Contact Info[/h]


[TABLE="class: uiInfoTable mvl mhm profileInfoTable"]
[TR]
[TH="class: label"]Screen Names[/TH]
[TD="class: data"]
[/TD]
[/TR]
[TR="class: spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="class: label"]Email[/TH]
[TD="class: data"]
[/TD]
[/TR]
[TR="class: spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="class: label"]Facebook[/TH]
[TD="class: data"]http://facebook.com/mwanakijiji[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


Facebook © 2012 · English (US)

About
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Mwanakijiji is a smart man.
 
dfreym

dfreym

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
337
Likes
1
Points
35
dfreym

dfreym

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
337 1 35
Haya we, mi mwenyewe nilipoona ameanza ku-like nilijua atajitambulisha, then ka-like afu kasepa, so hutomjua, we kakojoe ulale.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
[TABLE="class: cms_table_uiInfoTable cms_table_profileInfoTable"]
[TR]
[TH="class: cms_table_label"]Sex[/TH]
[TD="class: cms_table_data"]Male
[/TD]
[/TR]
[TR="class: cms_table_spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="class: cms_table_label"]Interested In[/TH]
[TD="class: cms_table_data"]Men and Women
[/TD]
[/TR]
[TR="class: cms_table_spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[/TABLE]


I knew it! something was not very right.
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,073
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,073 10 135
Mie binafsi namkubali sana sana mzee mwanakijiji ni mtu hodari sana wa kuchambua mambo kusema kweli mtu kama mwanakijiji angekuwa mwana chama wa chama cha ukweli CHADEMA ningependa sana na hata kama yuko huko pia nasema hongera sana Kamanda endelee kujenga nchi kwa hoja kwani hii nayo ni kazi kubwa sana ya kuelimisha jamii,big up Mwanakijiji.Ubarikiwe sana tupe mambo humu ndani tuyachambue.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,358
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,358 280
[TABLE="class: cms_table_uiInfoTable cms_table_profileInfoTable"]
[TR]
[TH="class: cms_table_label"]Sex[/TH]
[TD="class: cms_table_data"]Male[/TD]
[/TR]
[TR="class: cms_table_spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH="class: cms_table_label"]Interested In[/TH]
[TD="class: cms_table_data"]Men and Women[/TD]
[/TR]
[TR="class: cms_table_spacer"]
[TD="colspan: 2"][HR][/HR][/TD]
[/TR]
[/TABLE]


I knew it! something was not very right.
Labda utusaidie what is not very right here? kwa sababu hata mimi niko Interested na Men & Woman.
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
2
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 2 0
Vp Mwanakijiji? Nadhani atakuwa anaishi Marekani....Mwanakijiji pindi upatapo ujumbe wangu NAHITAJI KUOA MTOTO WAKO awe mke wangu. Yule wa kike mkubwa.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,358
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,358 280
Vp Mwanakijiji? Nadhani atakuwa anaishi Marekani....Mwanakijiji pindi upatapo ujumbe wangu NAHITAJI KUOA MTOTO WAKO awe mke wangu. Yule wa kike mkubwa.
Ingekuwa mabinti wa watu wanaolewa kiholela namna hii basi hata mimi ningefanya booking ya kumuoa Mwanaasha Kikwete.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,535
Members 490,428
Posts 30,484,387