KikulachoChako
JF-Expert Member
- Jul 21, 2013
- 20,045
- 40,558
Hahahahaaaaaa.......kweli mkuu.....lakini wanaopewa vipaumbele ni wanawake.....Aiseee, sorry sana mkuu, ila nakumbuka kama kikwete alimteua Mbatia kwa cheo hicho au mimi ndo nilicomfuse
Hahahahaaaaaa.......kweli mkuu.....lakini wanaopewa vipaumbele ni wanawake.....Aiseee, sorry sana mkuu, ila nakumbuka kama kikwete alimteua Mbatia kwa cheo hicho au mimi ndo nilicomfuse
Hahahahaaaaaa.......kweli mkuu.....lakini wanaopewa vipaumbele ni wanawake.....
Miss chagga
hizo pesa za bure aisee nazitamani ..sijui kwa nini hawanioni nikakae nami nile kodihahahahahhh naona umejichagua mwenyewe ila ulikuwa akilin mwangu.
Nakuchagua kwa nguvu zote ukateteee wanaume wawe wanatugaia hela tu. kila wakisema na sie watoe pesa tuuuu.
thank you
hizo pesa za bure aisee nazitamani ..sijui kwa nini hawanioni nikakae nami nile kodi
nilichohisi kwamba wanataka kukuchagua uwe raisi wa mawaziri wote kabisa kwa mara ya kwanza.
sioni sababu ya kusahau jina lako kwa kweli
Wanaogopa tu me sitaiba ila nitachukua tu
Hahaha dah! Viti maalum ni kwa wanawake tu Chief. Hapa umenichezea rafu bana.
Haha. Noma sana.kama Mbatia kaka ulivyoteuliwa na raisi hahahaha
ila hizi nafasi ziachiwe kwa wanawake tuHaha. Noma sana.
Si ndio. Jamaa alinipa dongo tu kiakili.ila hizi nafasi ziachiwe kwa wanawake tu
hahahaha kweli dongo lileSi ndio. Jamaa alinipa dongo tu kiakili.