Mwanaharakati Albanie Marcossy atoweka kunusuru maisha yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaharakati Albanie Marcossy atoweka kunusuru maisha yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Mar 14, 2013.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Mar 14, 2013
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mwanaharakati Marcosy Albanie ametoweka nyumbani kwake baada ya kufuatiliwa na watu wasio julikana kwa kipindi cha siku kadhaa.

    Mtakumbuka mara ya mwisho Bwana huyu alionekana kwenye kipindi cha kipima joto kilicho rushwa kwenye runinga ya ITV kikimshirikisha yeye, mbunge wa Singida mashariki Mh Tundu Lissu pamoja na naibu spika Mh Job Ndugai.

    Chanzo: Mabadiliko.

    NB. Marcosy anajishughulisha na taasisi ya kiraia inayo fuatilia mwenendo wa shughuli za bunge pamoja na masuala mengine katika jamii.

    [​IMG]

    Kutoka kwenye gazeti la Mwananchi ijumaa, Machi 15, 2013. Uk 8.

    Akizungumza- jana kutoka alikokimbilia,- Marcossy alisema ameamua kuikimbia nyumba yake kwa ajili ya usalama na kubainisha kuwa taarifa ya vitisho vyake aliwasilisha kwa Mratibu wa Kitaifa wa Mtandao wa Watetezi wa Haki za Binadamu Tanzania (THRD-Coalition,) Onesmo Olengurumwa.

     
  2. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2013
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 24,705
    Likes Received: 15,782
    Trophy Points: 280
    Nafuu akajifiche maana kifo chake kitaingiza mtu mwingine majaribuni na kwenye hatia isiyo yake.
    Pole Tanzania yangu.
     
  3. b

    buckreef JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2013
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kafichwa makusudi na Lwakatare ili nchi isitawalike.

    Watatajana mpaka kieleweke
     
  4. marion09

    marion09 Member

    #4
    Mar 14, 2013
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    dah..sasa kweli naamini magamba wamedhamiria kuongoza nchi milele,
     
  5. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,297
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na aliyesema Utawala wa KIkwete ni wakimafia ni kuuwa kila anayeukosoa kwa sasa namwamini kabisa na alichosema ,Kikwete mpaka aondoke atakuwa ameua wananchi wengi zaidi ya Risi yeyote aliyewahi kutawala hivi huwa najiuliza afanyavyo haya huwa anawashirikisha Jaji Othman,Mkuu wa Usalama Othman na msaidizi wake Jack Zoka,IGP-Saidi Mwema,Makamu wa Raisi Bilali,Kamishena wa Polisi Kanda maalumu ya Dar es salaam -Selemani Kova akisaidiwa na Ahmed Msangi kama hawahusishi wanamshauri vipi hawa Raisi wetu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,812
    Likes Received: 16,472
    Trophy Points: 280
    Mtasikia wachawi wakisema CHADEMA wanahusika
     
  7. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,520
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Haya yanatokea tu chini ya utawala wa ......
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,941
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Mwache ajifiche namkaribisha hata Arusha kukimbia umafia ambao unafanywa na serikali. Serikali imeanza hunting ya wasema kweli na hiii ni dalili kwamba wamefeli ku deliver na hivyo kutaka kuwaondoa wanaowaangaza watu kuona ukweli. Kama amefanya kosa kwa nini wasimkamate waziwazi wakamfungulia mashtaka yanayoeleweka badala ya kufanya mambo kiu mafia
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,910
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Akina Max wa JF wawe makini, kwani yawezekana kuwa wako kwenye pipeline!!
     
  10. M

    Mtumbwi Member

    #10
    Mar 14, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu@work
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2013
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 3,527
    Trophy Points: 280
    Yana mwisho, tena mwisho wa aibu kwa watawala....
     
  12. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,569
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mateso yanapozidi,ukombozi umekaribia'
     
  13. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #13
    Mar 14, 2013
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mkuu. Naamini hawa manguli wanachukua hatua thabiti kuepusha macho na meno yao dhidi ya makoleo ya kina Joseph Mulundi.

    Atakaye pona JF ni Invisible peke yake maana hawata muona au huenda wako naye lakini hawamuoni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    watasema ni lwaktare
     
  15. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #15
    Mar 14, 2013
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ann.jpg
    Huyu hapa Mpiganaji na Bango lake wakati wa mgomo wa Madkatari na kabla ya Kuteswa kwa Dk. Ulimboka
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,100
    Likes Received: 9,450
    Trophy Points: 280
    hii nchi watakimbia wengi,Mungu atusaidie tu.
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,229
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kwa bango kama hili kwanini hawa watu wasikutafute? Mimi naamini, ukweli utagundulika muda si mrefu. Na hakuna mahali popote na muda wowote katika historia ya dunia hii, tangu kuumbwa kwake, ambapo uongo ulifunika ukweli. Mara zote ukweli uwa unashinda.
     
  18. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #18
    Mar 14, 2013
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo ukiwa na bango hilo ndiyo utafutwe kuuawa au?
     
  19. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nimemkumbuka huyu Jamaa
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2013
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Tuombe Mungu asije akawa amepelekwa Msitu wa Mabwepande.
     
Loading...