Mwanafunzi wa kike UDSM MLIMANI akutwa amekufa

Mwanafunzi wa kike UDSM MLIMANI akutwa amekufa

R.I.P mwanafunzi UDSM
Wanajamii forum nimesoma comment zenu mbalimbali za wenye busara na wale ambao pia hawana maadili yaani mtu anamkejeli marehemu? just imagine ni mtoto wako, dada au mdogo wako ungekuwaje muda wa kufiwa na mtoto uliyemsomesha lakini hata ndoto yake haijatimia, sidhani miongoni mwenu mnaokejeli kuna mtu kafiwa na mtu, jitathmini iwapo familia yake wanasoma hiyo reply hapa ya kejeli itakuwaje.
poleni sana ndugu wa marehemu sisi sote ni wapita njia.
Jumapili njema.
 
Bp za kushuka hizo siku hizi mtu usipoanalia vizuri unaweza kufa unajiona unafikiri kichwa kinakuuma cha kawaida unakimbilia kumeza pcm kumbe bp ishafika 80/40 inaendelea kushuka mwisho wa siku inakuwa kilio mazingira yamebadilika sana pamoja mafuta mavyakula tunayokula sii salama tena nina mpango wa kurudi kijijini hapa bongo hapana tofauti na mapangoni sema tunaishi kiubishi lakini kiafya si salama.
 
Mwenyenzi Mungu Mwingi wa Rehema na ampe kupumzika kwa Amani yake.
 
Mods hii habari sio sahihi,inasikitisha mtu anasikia taarifa tu juu juu bila kuangalia uzito wa taarifa anakimbilia kupost,hata jina la marehemu halijui!Hata kama unaziita tetesi,jiweke kwenye viatu vya wazazi wa binti huyo aliyepoteza maisha then unakuta habari kuwa ni kwa sababu ya ulevi,kitu ambacho sio sahihi!!

Ni kweli mwanachuo kapoteza maisha lakini taarifa zilizopo ni kuwa alikuwa na matatizo ya moyo!

Unapokimbilia kupost taarifa za kifo wakati huna uhakika na hizo taarifa ni upuuzi na wa JF tunaojiita GT,ni aibu!Mods uondoeni huu uzi,
cc Invisible

Mkuu wala hakuna sababu ya kutoka povu! Mbona umerudi kule kule kwamba kweli kuna mwanachuo kapoteza maisha?!! Mimi nilifikri unakanusha kwamba hakuna mwanachuo aliyefariki! Hapo ndo tungemwona huyu mleta mada kwamba ni mzushi. Hivi kwa mtu mwenye matatizo ya moyo haiwezekani kwamba kilevi kinaweza kuwa sababu ya mauti yake? Kwa hiyo mleta mada yuko sahihi! R.I.P mwanachuo mrembo!!!
 
Last edited by a moderator:
Boom limetoka hivi karibuni bado fedha za moto. Ni fedheha sana kwa msomi tunayemtegemea kupatwa na tukio la hivi.Any way pumzika salama
We ulitaka afe kifo gani?? Kifo ni kifo tu, au wasomi hawafi? Mungu amlaze Mahali panapostahili Amen!!
 
jamani ifike mahali tuwe na ukomo wa kukejeli kudhalilisha pia lugha zenye kukwaza wengine.
LABDA WAO WANAJUA VIFO VYAO VITAKUWA JE.
LABDA WANAHISI HAWAFI,
ILA NI VEMA WAKACHOTWA ID ZAO ILI TUJE KUWALIPIZIA CKU WATAKAPO WEKA TANZIA YA KUFIWA NA NDUGU ZAO NA CC TUWAKEJELI.INA UMA SANA.

INNA LILAIH WA INNALILAHI LAHJUN.

خسددسبسجنف
١بسجنب١سفنطبابفسدنفس
سد١سجس٠
 
Awp kukurupuka unakufahamu, nimeleta taarifa kama nilivyokuta polisi wakifanya kazi yao. Taarifa zaidi watoa toa wahusika. Nimetoa nilichopata au hujitambui maana ya forum sio magazeti. Xyzs zako.

Mbona hiyo Picha inaonesha Cafeteria ya Daruso? Walikuwa wanampeleka wapi? Kama hutojali nijibu please
 
Mbona hiyo Picha inaonesha Cafeteria ya Daruso? Walikuwa wanampeleka wapi? Kama hutojali nijibu please

Hiyo picha siyo yenyewe, ni ya mwaka jana ya tukio la yule mwanafunzi aliyejinyonga pale yombo.
 
Back
Top Bottom