Mwanafunzi wa kike UDSM MLIMANI akutwa amekufa

Mwanafunzi wa kike UDSM MLIMANI akutwa amekufa

Ni katika Hall one udsm mlimani leo asubuhi. Habari toka wanafunzi wenzie ni kuwa alitumia kilevi kupita kiasi. In short rest in peace mwanafunzi.

Mods hii habari sio sahihi,inasikitisha mtu anasikia taarifa tu juu juu bila kuangalia uzito wa taarifa anakimbilia kupost,hata jina la marehemu halijui!Hata kama unaziita tetesi,jiweke kwenye viatu vya wazazi wa binti huyo aliyepoteza maisha then unakuta habari kuwa ni kwa sababu ya ulevi,kitu ambacho sio sahihi!!

Ni kweli mwanachuo kapoteza maisha lakini taarifa zilizopo ni kuwa alikuwa na matatizo ya moyo!

Unapokimbilia kupost taarifa za kifo wakati huna uhakika na hizo taarifa ni upuuzi na wa JF tunaojiita GT,ni aibu!Mods uondoeni huu uzi,
cc Invisible
 
Last edited by a moderator:
Ni katika Hall one udsm mlimani leo asubuhi. Habari toka wanafunzi wenzie ni kuwa alitumia kilevi kupita kiasi. In short rest in peace mwanafunzi.

pole kwa familia iliokuwa inategemea mkwanja tokea kwenye boom lake..
 
Mods hii habari sio sahihi,inasikitisha mtu anasikia taarifa tu juu juu bila kuangalia uzito wa taarifa anakimbilia kupost,hata jina la marehemu halijui!Hata kama unaziita tetesi,jiweke kwenye viatu vya wazazi wa binti huyo aliyepoteza maisha then unakuta habari kuwa ni kwa sababu ya ulevi,kitu ambacho sio sahihi!!

Ni kweli mwanachuo kapoteza maisha lakini taarifa zilizopo ni kuwa alikuwa na matatizo ya moyo!

Unapokimbilia kupost taarifa za kifo wakati huna uhakika na hizo taarifa ni upuuzi na wa JF tunaojiita GT,ni aibu!Mods uondoeni huu uzi,
cc Invisible

duuuu pole zake mdafada...
 
Last edited by a moderator:
Hivi humu kuna great thinkers kwel?we una uhakika familia yake inategemea boom au unaropoka?unajua hata kwao pakoje?..mtu kafa unaropoka tu
 
Dundula naamini hujui maana ya chuo kikuu ndiyo maana huwezi kumpeleka hapo UDSM ama la mwanao hana vigezo, alafu huna taarifa kuhusu kifo cha huyo mwanafunzi. Mleta mada fisi2 nadhani we ungesema tu mwanafunzi kafariki chumani UDSM maana mie nimesikia habari za kifo kwa waliompeleka muhimbili nikutana nao nikiwa hapo nikisubiri vipimo fulani. Walichosema ni kuwa mwanafunzi alihudhuria vipindi vya asubuhi hadi saa tano na alikua nakipindi saa saba, kilichotokea hakuaonekana mpaka wenzoie walipomkuta katika umauti na inategemewa mwili ufanyie uchunguzi kesho.

Nadhani ni vyema kufuatilia jambo in positive way au neutral badala ya kuliangalia kwa upande kwa kushoto zaidi.Tutaona humu watu wakishabikia ulevi, ngono, kukosa pesa nk badala ya kufikiria kuhusu dengue, presha, mshtuko wa moyo nk. RIP dear student

Bora umewaambia cz binadamu tunakmbilia kuhukumu bla kupata source ya kitu!! Aaaghrrr pipo bhana sjui tupoje... R.i.p dear wote tu wapitaji wa dunia
 
Jaman sakabenga pius sio mlevi alitoka darasani akasema anajisikia vibaya akaenda kuoga akarudi kulala hajaamka tena mpaka mauti yalipomkumba mimi namfahamu vizuri na mama yake ni rafiki yangu
 
udsm1.PNG
ENZI ZA UHAI WAKE....​

​
 
Back
Top Bottom