Mbona wanakufa kufa sana aaggrrrh juzi tena SUA aliondoka mmoja wasomi wetu wa baadae wanapuputika tu RIP msomi
embu ongezea jinsia gani? na kamilika basi acha kutuacha hewani
kilevi gani hicho kilichomtoa uhai usiniambie bange!
si umeambiwa wa kike au nawewe umelewa nini
Hicho chuo kishaharibika siwez kumruhusu mwanangu akasomee hapo! maadili ni zero
Awp kukurupuka unakufahamu, nimeleta taarifa kama nilivyokuta polisi wakifanya kazi yao. Taarifa zaidi watoa toa wahusika. Nimetoa nilichopata au hujitambui maana ya forum sio magazeti. Xyzs zako.
Hicho chuo kishaharibika siwez kumruhusu mwanangu akasomee hapo! maadili ni zero