Escardo-bird
JF-Expert Member
- Apr 30, 2014
- 622
- 225
Maadili yanaanzia nyumbani............
utampeleka akasomee wapi??????
Kula like heaven me mwenyewe nimemshangaa huyu mtu, hajui kua chuo ni mtu mwenyewe unaji control siyo kama mashuleni.
Maadili yanaanzia nyumbani............
utampeleka akasomee wapi??????
Hata ungetaka asome hapo hana uwezo wa akili ya kupata nafasi ya kusoma chuo kikuu cha daresalaam kwa hiyo endelea hivyohivyo itakusaidia kisaikolojia. Jipange sanaHicho chuo kishaharibika siwez kumruhusu mwanangu akasomee hapo! maadili ni zero
Bange hata uvute kisado hufi sana sana utaanza kusafisha jiji
Maadili yanaanzia nyumbani............
utampeleka akasomee wapi??????
Mbeya TEKU inaongozwa na viongozi wa dini ya Moreviani ambao wanagombana kila siku Usharika wa Marovian Mwananyamala DSMTEKU Mbeya chuo cha dini na maadili bora
kilevi gani hicho kilichomtoa uhai usiniambie bange!
Hata ungetaka asome hapo hana uwezo wa akili ya kupata nafasi ya kusoma chuo kikuu cha daresalaam kwa hiyo endelea hivyohivyo itakusaidia kisaikolojia. Jipange sana
embu ongezea jinsia gani? na kamilika basi acha kutuacha hewani
Kheee, hivi mwanafunzi wa kike anaweza akawa mwanaume kweli..??? miss chagga, umetokotaaaembu ongezea jinsia gani? na kamilika basi acha kutuacha hewani
si umeambiwa wa kike au nawewe umelewa
Bila kutoa lugha mbaya kwani hutaeleweka!!
Sio mccm huyu kweli????
Ni katika Hall one udsm mlimani leo asubuhi. Habari toka wanafunzi wenzie ni kuwa alitumia kilevi kupita kiasi. In short rest in peace mwanafunzi.
Seen, taafira imekuwa shallow sana anyway thx
Poleni sana wafiwamtoa post jaribu Siku nyingine kuandika vitu vyenye uhakika.....
hakuwa anatumia pombe...
bali alikua Ana zimia kila baada ya Muda fulani na Leo Ndo ikawa mazima...
she had heart failure
she was my friend very close friend
am disappointed na Watu humu calling your selves GT but mnakimbilia kuhukumu
je nyie mnajua mtakufa Vp....??????
R.I.P Sakay.......
Ni katika Hall one udsm mlimani leo asubuhi. Habari toka wanafunzi wenzie ni kuwa alitumia kilevi kupita kiasi. In short rest in peace mwanafunzi.
mtoa post jaribu Siku nyingine kuandika vitu vyenye uhakika.....
hakuwa anatumia pombe...
bali alikua Ana zimia kila baada ya Muda fulani na Leo Ndo ikawa mazima...
she had heart failure
she was my friend very close friend
am disappointed na Watu humu calling your selves GT but mnakimbilia kuhukumu
je nyie mnajua mtakufa Vp....??????
R.I.P Sakay.......