Mwanafunzi wa kike UDSM MLIMANI akutwa amekufa

Mwanafunzi wa kike UDSM MLIMANI akutwa amekufa

duu kweli ardhi inameza watu...may her soul rest in peace
 
Awp kukurupuka unakufahamu, nimeleta taarifa kama nilivyokuta polisi wakifanya kazi yao. Taarifa zaidi watoa toa wahusika. Nimetoa nilichopata au hujitambui maana ya forum sio magazeti. Xyzs zako.

mibangi mnayotumia apo udsm ni tatizo
 
Dundula naamini hujui maana ya chuo kikuu ndiyo maana huwezi kumpeleka hapo UDSM ama la mwanao hana vigezo, alafu huna taarifa kuhusu kifo cha huyo mwanafunzi. Mleta mada fisi2 nadhani we ungesema tu mwanafunzi kafariki chumani UDSM maana mie nimesikia habari za kifo kwa waliompeleka muhimbili nikutana nao nikiwa hapo nikisubiri vipimo fulani. Walichosema ni kuwa mwanafunzi alihudhuria vipindi vya asubuhi hadi saa tano na alikua nakipindi saa saba, kilichotokea hakuaonekana mpaka wenzoie walipomkuta katika umauti na inategemewa mwili ufanyie uchunguzi kesho.

Nadhani ni vyema kufuatilia jambo in positive way au neutral badala ya kuliangalia kwa upande kwa kushoto zaidi.Tutaona humu watu wakishabikia ulevi, ngono, kukosa pesa nk badala ya kufikiria kuhusu dengue, presha, mshtuko wa moyo nk. RIP dear student
 
Ni katika Hall one udsm mlimani leo asubuhi. Habari toka wanafunzi wenzie ni kuwa alitumia kilevi kupita kiasi. In short rest in peace mwanafunzi.

Ila pale hall one pana wahuni mno
 
Ni katika Hall one udsm mlimani leo asubuhi. Habari toka wanafunzi wenzie ni kuwa alitumia kilevi kupita kiasi. In short rest in peace mwanafunzi.

Ila pale hall one pana wahuni mno
 
Taarifa zimeshakuwa nyingi sasa, nimepata msg whatsapp kuwa alikuwa mgonjwa wa moyo na wala habari ya ulevi sikuisikia.

Nadhani sina cha kuongeza.
 
Dundula naamini hujui maana ya chuo kikuu ndiyo maana huwezi kumpeleka hapo UDSM ama la mwanao hana vigezo, alafu huna taarifa kuhusu kifo cha huyo mwanafunzi. Mleta mada fisi2 nadhani we ungesema tu mwanafunzi kafariki chumani UDSM maana mie nimesikia habari za kifo kwa waliompeleka muhimbili nikutana nao nikiwa hapo nikisubiri vipimo fulani. Walichosema ni kuwa mwanafunzi alihudhuria vipindi vya asubuhi hadi saa tano na alikua nakipindi saa saba, kilichotokea hakuaonekana mpaka wenzoie walipomkuta katika umauti na inategemewa mwili ufanyie uchunguzi kesho.

Nadhani ni vyema kufuatilia jambo in positive way au neutral badala ya kuliangalia kwa upande kwa kushoto zaidi.Tutaona humu watu wakishabikia ulevi, ngono, kukosa pesa nk badala ya kufikiria kuhusu dengue, presha, mshtuko wa moyo nk. RIP dear student

Ni kwli watu humu wana kawaida ya kurukia habari na kuchangia vyovyote tu bila ya kuwa na taarifa kamili na sahihi kuhusu tukio husika. Hii si tabia njema kabisa.
 
Serikali isipopiga marufuku pombe za 'viroba' ( na hasa kiroba cha empire) vijana wetu watakwisha
 
atlast ww nimekuelewa....ni kwamba amekutwa amekufa na hakuna anaejua chanzo....tusubiri taarifa za vipimo na uchunguz wa madaktar
 
binti hakua mlevi....sio vizuri kusema vitu ambavyo sio vya kweli
 

Attachments

  • 1401470514138.jpg
    1401470514138.jpg
    44.3 KB · Views: 302
Back
Top Bottom