Mwanachuo wa duse,mate yako ni matamu sana

Mwanachuo wa duse,mate yako ni matamu sana

Kumbe mate!! kweli hii dunia vituko haviwezi isha kabsa. Sasa tusubiri mrejesho wa papuchi kama hutozama mwili mzima. But kumbuka kwenda na boya, majeshi yetu yapo busy na korosho hatuna mda wa kuokoa mtu bwawani.
 
Boya lazima
Kumbe mate!! kweli hii dunia vituko haviwezi isha kabsa. Sasa tusubiri mrejesho wa papuchi kama hutozama mwili mzima. But kumbuka kwenda na boya, majeshi yetu yapo busy na korosho hatuna mda wa kuokoa mtu bwawani.
 
Chezea nguvu ya denda wewee..... hehehhehehee

Denda la milenia bila kupakana mate wuuuhuuuuuu, ngoja nikimbilie kwa Dadiii kurekebisha mamboz...
 
Wakuu kila moja afanye kile anachokipenda,

Kweli G wangu umenikamata,sikuachi kamwe ,labda uniache ww,siyo kwa mapenzi haya ya kikorea uliyoniletea,hakika ww ni mwanamke uliyenikamata hisia zangu zote, nitakuonga sana ,narudia nitakuoga kweli kweli,

Usiku mwema kwenu
Hii ungeweka Status yako whatsapp ingependeza zaidi. Sasa huku umekuja kujaza servers tu. Inaezekana hata mlengwa hajui JF ni nini
 
Chezea nguvu ya denda wewee..... hehehhehehee

Denda la milenia bila kupakana mate wuuuhuuuuuu, ngoja nikimbilie kwa Dadiii kurekebisha mamboz...
Asikwambie mtu denda ni tamu hatarii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom