Mwana muccobs hebu pita hapa kwa mpigamsuli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwana muccobs hebu pita hapa kwa mpigamsuli

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Aug 21, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,880
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    mimi nimechaguliwa hapo muccobs kwenye kozi fulani sasaa nilikuwa nataka mnipe maelezo ya kuhusu hicho chuo kipo wap mjini au kijijin vp hostel zipo au ndo za manati nawasilisha by mpigamsuli(mvunja nazi kwa ugoko)
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    :peep:
     
  3. K

    Kchibo Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ee bana chuo kipo moshi town,karibu na chuo cha police CCP na old moshi secondary, hostel zipo kimtindo but haztoshi lakn ktaa kuna vyumba vya kupanga utapata vingi tu hata kama utakosa hostel ila tu nenda na rain boot maana mvua ikinyesha hapo hakuna mauzo ni full kuchafuka tope la ugoko... Nenda kakutane na totoz za kichaga bana hapo..
     
  4. A

    Apex JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poaw xana pande hzo 2takuwepo.
     
  5. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 590
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    E bwana hii college ipo town kabisa Km kama mbili hivi kutoka Stand ya mabasi Moshi mjini kipo barabara ya kuelekea Hospitali ya rufaa KCMC,Hostel hazipo za kutosha kama alivyowasilisha mkuu hapo juu,Issue ni tope wakati wa mvua hua hakufai totoz zipo za ukweli,kama mtu wa kujirusha kuna Sehemu kama Alberto,La Liga na Malindi..All in All Muccobs ni bonge la college mkuu!
    Nawasilisha
     
  6. G

    G.JUMA Senior Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu chagga land mji msafi kuliko yote tz.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Ni cha serikali?
     
  8. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 590
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Yah ni cha government ni kishiriki cha SUA.
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,880
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wewe njoo usiogope bwana, ukifika tutafute watu kama sie, kuna hostel za nje ya chuo pia za kumwaga
     
  11. K

    Kchibo Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    poa mwana ki2 cha BAF sio!!?? coz ndo kozi inayokimbiza kuliko zote muccobs kwa hyo swala la totoz ondoa shaka zpo za kumwaga.
     
  12. K

    Kchibo Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    mwana Malindi ni pa kikuzi siku moja nimechapwa bakora pale night na walinzi wa pale ofisi za tanesco duuh!! cwezi sahau jombaa..
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ila ukishuka stand ya mabasi chunga sana mzigo na mfuko wako. Kama unapenda totoz you are in trouble. Miwaya nje nje kama kwa akina nshomile.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Ckutarajia kama mpigamsuli na majigambo yote yale unaweza kupangwa chuo kama muccobs aisee,fanya mpango uhamie university bana.
     
  15. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,888
    Likes Received: 4,735
    Trophy Points: 280
    Dah kwa dharau hujambo? Duh duh duh duh duh.
     
  16. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,888
    Likes Received: 4,735
    Trophy Points: 280
    Dah kwa dharau hujambo Duh duh duh duh duh.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    dharau zangu ni kwa huyu dogo 2 kaka,ana kiherehere sana huyu!
     
  18. D

    David26 New Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka nilichagua sehemu sahihi na nimepelekwa sehemu sahihi,pa1 sana wana mucobs 2takua pa1....pako poa lakin jaman?
     
  19. A

    Apex JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana muccobs msiogope kwa matambo ya vijana na vyuo majengo,pale 2naenda kupiga msuli,ww mwanafunz uwez kuijua muccobs lkn waajiri wanaipata hata zaid ya vyuo majengo,pamoja xana.
     
  20. M

    MTITIMA Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama walivyokuelekeza wadau wengine wapo sahihi kabisa.
    Angalizo tu nakupa MUCCoBS elimu yake mziki ndugu yangu asikwambie mtu and hamna corse rahisi pale so pamoja na mishe mishe zote but jiandae kwenda kusoma kweli
     
Loading...