Mwalimu wangu wa kemia ananitaka kimapenzi

Mwalimu wangu wa kemia ananitaka kimapenzi

Nina mashaka na taarifa hii:1.Jina lako linaakisi unafiki uliokuwa nao,yawezekana wewe ndo unamtaka huyo mwalimu 2.Kuandika X badala ya S ni dhahiri kuwa unachomaanisha sicho 3.Kudhihirisha unafiki wako unaogopa kuwaambia wazazi ilhali umemwaga hapa JF.Shame upon YOU!
 
Kuna ofisi ya malezi, nenda utoe report hapa....
 
Hivi kwanini wanaolewa hawana shepu wala sura. Mfano rafiki zangu sio wazuri wala nini lakini wanaolewa. Mimi nina shepu na sura nawashinda wote lakini mbona siolewi na sidumu na wanamme.

Wengne wasema nimelogwa eti inaweza kua kweli jamani.


Msada tafadhali.

Thanx for your advice.
 
We mwanafunzi Au muolewaji??

Unataka kuolewa na still mwalimu anataka kukuoa unalalamika! Umevurugwa!!
 
" mwalim angu wa kemia anantaka " Binafsi mm sio mwalimu, lakini kijana hapa umechemka. Angalia! Wewe ni mwanafunzi, unatuandikia lugha ya namna hii.
 
mwalim angu wa kemia antaka. ameniambia atanioa km nkikubal. memkatalia aktaka kunbaka oficn. nkakimbia. naogopa kumwambia maa. mkal xna cna urafk nae kabsa. mwalim amensngzia kosa. nmepewa barua nmwite mzaz. mpk xaxa cjampa maa. najua nki mpa akienda xul itakua bala. mana na yy atankandia xana kwa walim na wanafunz wenzangu. wakat m cna makosa. nfanye nn


Wewe sio mwanafunzi wewe ni kahaba.
 
sikiliza dogo!
Hivi kweli wewe unamtakia mema mwalimu wako?
Kama usipompa wewe unafikiri atampa nani? Na ataipata wapi hiyo huduma?
Kumbuka hawa waalimu wetu wanalipwa ujira mdogo sana unaotosheleza kujikimu tu, hata hela ya kuhonga Barmaid hawana na wakijaribu watalala njaa. Kumbuka panya wa msikitini anakula msikitini na wa kanisani anakula kanisani. Acha kiherehere cha kushtaki kwa mama! Mpe ila jikinge, hainyofoi hiyo na itabakia kuwa yako.
 
Back
Top Bottom