Mwalimu mwenzangu kafariki kisa ndoa

Sasa ndg yangu wakitafuta Watumishi wenzao,na mzunguko wa pesa kwa masikini utafikaje huko chini!!?
 
Ni ubinafsi tu.
Halafu siku hizi watu wanaachana kwa sababu zisizo na msingi kabisa zaidi ni ubinafsi tu
Ni ubinafsi. Mara nyingi unakuta mtu kapata mchepuko huko halafu anaanza figisu figisu. Bila kujua hata mchepuko mwenyewe yuko hapo kimaslahi zaidi. Kuna ambao wana sababu za msingi kabisa, na anaona kabisa nikiendelea kukaa hapo, yanaweza kutokea yale ya Saidi. Mara nyingi kama mtu kavunja ndoa bila sababu za msingi , mwenye hatia hata pata amani maisha.
 
Haya matatizo hayataisha mpaka muelewe kuwa mnahitaji kuandikisha mali katika holding corporations na sio sole proprietorships.
 
Hata mchepuko ukimuweka ndani akishazaa tu anakuwa na tabia mbaya zaidi ya mke,inabidi utafute mchepuko mwingine tena uoe.
 
😥 Mbona matukio ni mengi hivi
 
Tulikuwa tunaishi nao mazingira ya kaz,ofisi Moja...meza aliyokuwa anakaa yeye now ndo nakakaa...pia ujumbe alioacha marehemu mkaka kabla hajafa.
Mungu awarehem watoto maana hawana hatia ila wameongezewa ugumu wa maisha 😭😭
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…