mwaliko ya kitchen party kumfunda mwali wetu madame B. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwaliko ya kitchen party kumfunda mwali wetu madame B.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gfsonwin, Oct 18, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Kesho tarehe 19/10/2012 ni siku ya kitchen party ya Madame B.
    kama kawaida akina mama changamkeni leo kwaajili ya maandalizi ya shughuli hii sote tuwe kitu kimoja.
    majukumu yanagawanywa kama ifuatavyo.
    snowhite, cacico, sweetlady, FP ninyi mtahakikisha kwamba zawadi a mwali zinanunuliwa leo mapema mlete na risiti zake.
    lara 1, Smile ninyi mtaandaa msosi wa mchana wa mwali manake muda huu yuko ndani haruhusiwi kutoka . hakikishen huduma zote mnampatia hadi atakapo chukuliwa.
    Preta wewe ndie somo wake huyu mwali so leo utaingia nae ndani na utuletee ujumbe kile mwali anachokitaka. Kongosho, King'asti, Zion Daughter, Catherine, Ciello ninyi mtahusika na shopping ya vyakula vyote hapa cashier atakuwa King'asti manake najua huyu tutakwenda sawa mwenzangu Kongosho wewe unaweza ukaeka bajeti za konyagi humo ndani.
    Remmy, Lonely heart anne, Princess emmy, ninyi mtahusika na manunuzi ya vinywaji hapa cashier atakuwa Lonely heart.
    Mamndenyi, nyumba kubwa ninyi mtachukua jukumu la kutoa nasaha kwa mwali wetu pale ukumbini. lakini kumfunda ndani sote tutawajibika kumfuda na hapa itakuwa ni kwa wale akina mama walioolewa tu ndio atakao mfunda mwali ndani.
    AshaDii na Mwali ninyi mtahusika na uandaaji wa sanduku la mwali.
    mapambo ni charmingirl na eversmilinglady

    ambao sijawataja hao ndio wa muhimu sana kwenye shughuli so karibuni sana ila angalizo uje na vyombo vya ndani na hatutaki vyombo vya plastic hapa ulete vya udongo na vya chuma wala sio bati.

    nawakilisha.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    halula!kesho ndyo kesho!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    mimi naomba tenda ya kuchukua video
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    sasa leo msichelewe manake jion tunamfunda mwali ndani.........ukungwi wote tunamalizia hapo.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ngoja kwanza wakina mama wataamua tenda wampe nani lol! unataka kutunyima uhuru wa kuachia nyonga wewe nshakusoma
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    umeona enhn yooote tunamalizia ndani tukienda ukumbini shurti kujisosomola na kucheza mzikki
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    mh!hatuna imani na wewe bana!mtume wife
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Madam gfsonwin mie nipange kwenye security naona ndio kutanifaa zaidi...Naona kuna wazamiaji wanaanza kunyemelea... (nitonye anakuja na gia ya kuchukua video...)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,258
    Likes Received: 27,866
    Trophy Points: 280
    Zayon Dotaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    haswaa shoga yangu, tena usisahau vikolombwezo vya ndani.
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    noted madame.
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nimependa sana hii kazi nilopewa, naona kuna uwezekano wa kula teni pasenti hapa. hahahaha
    Mimi nitaenda kununua, then AshaDii wil present it (dancing) during the kichen party itself.
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    NN unahusika kwenye kamati ya kuleta gauni toka italy,france au hata kwa obama kama vipi!
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mimi ni professional wa kuchukua video kwa hiyo msiwe na wasi wasi kwana nitakuwa nafumba macho
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    na wewe nani kakuita hapa?
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    we kanunue tu,kazi ya kusasambua wala usiwe na hofu!
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    hapa hakuna 10% manake manunuzi ni full risiti. kwahiyo hutasasambua?
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    nshakuona shosti wangu jins ambavyo unakanda kiuno kwa mafuta ili usasamabue vizuri lol!
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wewe unakaribishwa.....
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,403
    Likes Received: 3,150
    Trophy Points: 280
    Kungwi bibi harusi nina hamu ya kutoka nje,
    naruhusiwa?
     
Loading...