Mwakyembe:Tukio la uvamizi Clouds ni la jinai

Mwakyembe:Tukio la uvamizi Clouds ni la jinai

Mimi nadhani kasema hivyo kwa Makusudi na Maagizo toka juu!

Kama ilivyo kwa Bashite kwenda kwenye Kamati ya Bunge.

Kuna kitu..Au wanataka Bashite aanze kuandikwa magazetini.
 
Bashite ni hesabu ngumu kutatuliwa....ngoja nione Dr wa sheria kama ataiweza.
 
Hapa kuna kitu, sio bure.
Nadhani lengo ni kuwahi kumpeleka mahakamani ili bunge lisiweze kumjadili kwa kuwa kesi ipo mahakamani, na pia mkulu kaiweka mahakama mfukoni hivyo ni rahisi kuipangia maamuzi kuliko bunge ambako wote wamevurugwa vichwani mwao.

Ngoja tusubiri next epsode
 
"CCTV camera hazina ushaidi kamilifu kumshitaki makonda"-Mwakyembe.

Huyu mtu anatuchanganya; Mara ni tukio la jinai, Mara CCTV cameras hazina ushahidi. Sasa ni ushahidi gani atatumia?

Umuhimu wa CCTV cameras ni upi hasa?!
 
Mwakyembe asema tukio la uvamizi Couds ni jinai hivyo haliwezi kuachwa lipite tu.

Kumbana Makonda kwa maswali ti

Mwakyembe hajui mke anauma kumgusa first lady ni kujitakia matatzo

Wacha tusubiri.
 
Nikuchanganya watu ili, bunge liishe bila kuelewa kinachoendelea mjengoni.
Napicha hii sasa wananchi ndiyo staring na atafia kwenye miti ya matunda kabla picha haijaisha na majambazi wataendeleza game kama kawa.

"Politics is a game and not a profession"
 
Iko hivi. Bashite ni sawa na makanjanja vishoka wa mjini. Sizonje kaingizwa mjini kwa maneno ya kikanjanja ya Bashite. Kazama kaoza kamuamini isivyo kawaida. Kajikuta kwenye 18 za mtoto wa mjini anashindwa atoke vipi kwenye hiyo viscious cycle. Imebaki justification ya kutumia Mgongo wa Madawa ya Kulevya.
 
Hao wenzetu wa ukanda huo ndio zao. Tunao maofisini kila likitokea jambo lazima akasemelee kwa bosi ili akuone wewe ni mbaya muda wote.
Bunge limdhibiti huyo mzee kigeugeu, hilo sio jinai aache wawakilishi wajadili na kutoa majibu. Yeye lilishamshinda asitudanganye,
 
Siasa siasani.
Utoilet paper ni mwingi sana katika si-hasa.
Yaani wanataka waanzishe episode nyingine ile wapate front page.
Very ridiculous, tantamount, boring and useless rubish to deals with politicians.
Especially Tz politician under ccm
 
Mimi naona kama wanamtafuta MWIGULU kama la jinai so inabidi wizara yake ilibebe mgongoni ili mkulu apate sababu ya kumtumbua Mwigulu. ....hiii ndoto bana....
 
Siasa siasani.
Utoilet paper ni mwingi sana katika si-hasa.
Yaani wanataka waanzishe episode nyingine ile wapate front page.
Very ridiculous, tantamount, boring and useless rubish to deals with politicians.

= deal

Lugha za watu hizi, au hautaki Waswahili wenzako waelewe ulichokiandika?
 
ILI BUNGE LISIUNDE KAMATI KUFATILIA JAMBO HILI,KWAKUWA KUNAMKONO WA MKUBWA PIA!!!
Beware of hypocrisy...
 
kama ni jinai, atua stahiki zichukuliwe kama wanavyofaniwa watanzania wengine. Ilwe ni matokeo ya Uchunguzi wa upande uliobaki (upande wa makonda) ambao haukuhojiwa kwa sababu unaojua wenyewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom