Salary Slip
Platinum Member
- Apr 3, 2012
- 52,794
- 165,533
Mwakyembe asema tukio la uvamizi Couds ni jinai hivyo haliwezi kuachwa lipite tu.
Kumbana Makonda kwa maswali tisa.
Chanzo:
Nipashe
Huyu kaamua kujilipua tu au ametumwa na mkulu?
Je,wameanza kumgeuka baada ya kugundua anawagharimu?
Au hii ni episode tu kama zingine zilizopita?
Wacha tusubiri.
Kumbana Makonda kwa maswali tisa.
Chanzo:
Nipashe
Huyu kaamua kujilipua tu au ametumwa na mkulu?
Je,wameanza kumgeuka baada ya kugundua anawagharimu?
Au hii ni episode tu kama zingine zilizopita?
Wacha tusubiri.