Mwakyembe: ATCL Kununua Ndege Mbili Mpya!

K-Boko

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
697
195
Dk. Harrison Mwakyembe ameliambia Bunge punde tu kuwa Shirika la Ndege Tanzania (ATCL) litanunua ndege mbili mpya katika mwaka ujao wa fedha.

Katika maelezo yake hajaweka wazi hadi sasa ATCL ina ndege ngapi zinazomilikiwa kwa asilimia 100 na shirika hilo mbali na kuzungumzia ndege kadhaa za kukodi.

Najua JF ina wajuvi wengi, mwenye taarifa hizi atiririke hapa tujue!
 

chipanga

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
705
500
Amesema pia TPA itanunua Meli za abiria na mizigo, ni story tu anasimulia, sina hakika kama sheria iliyoanzisha Mamlaka hii imeshabadilishwa.
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,516
2,000
Hiviii kwa utawala UPI? Kama ni huu wa huyu Mzee wa chalinze basi tegemea IPTL ya pili
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,530
2,000
Dk. Harrison Mwakyembe ameliambia Bunge punde tu kuwa Shirika la Ndege Tanzania (ATCL) litanunua ndege mbili mpya katika mwaka ujao wa fedha. Katika maelezo yake hajaweka wazi hadi sasa ATCL ina ndege ngapi zinazomilikiwa kwa asilimia 100 na shirika hilo mbali na kuzungumzia ndege kadhaa za kukodi. Najua JF ina wajuvi wengi, mwenye taarifa hizi atiririke hapa tujue!
Blah blah hizi tumezizoea
 

pmwasyoke

JF-Expert Member
May 27, 2010
3,950
2,000
Sijui kama wabunge wamepitisha pesa kiasi cha kutosha kununulia ndege hizo mbili - au ndio kawaida ya kuahidiahidi tu!
 

Mpangawangu

JF-Expert Member
Mar 5, 2014
802
1,000
Vipi hajazungumzia wizi unaoendelea bandarini?

Alitudanganya kuwa amekomesha wizi wa mizigo,na kukwapua vitu kwenye magari ya wateja.

Lakini hivi karibuni jamaa zangu watatu wote waliopitisha magari yao bandari ya Dar es Salaam ,wamekuta sreen imenyofolewa,mmoja wamekomba jeki,mwingine wameina spare tyre na kumuwekea ambayo imesha kwisha.

Tanzania tumeoza kila kona,acha kagame atudharau.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
102,811
2,000
Halafu wizara yake itaishia kupewa 25% ya budgeted amount for 2014/2015 fiscal year ataishia kuuchuna kimyaaa, akiulizwa mwakani ndege mbili ulizoahidi ziko wapi? Ndio ataanza blah blah zao ooh!!! Wizara ilipewa 25% ya pesa ilizoomba hivyo tukashindwa kununua ndege kama tulivyoahidi kwenye kikao cha bajeti kilichopita.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom