Mwakyembe apiga stop mabasi kutozwa ushuri vituoni

Mwakyembe apiga stop mabasi kutozwa ushuri vituoni

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
mwakyembez_300_187.jpg

Waziri wa Uchukuzi​
Dr. Harrison Mwakiembe​

Waziri Mwakiembe amepiga marufuku magari ya abiria kulazimishwa kuingia vituoni kwa lengo la kulipa ushuru kwenye vituo vilivyoandaliwa na halmashauri za miji. Amesema njia hiyo husaidia kukuza rushwa na pengine kuchelewesha safari za mikoani.

Waziri Mwakiembe alifanya safari ya kushtukiza kituo cha mabasi cha Ubungo. Alisema malalamiko ni pamoja na kwamba hata mabasi kama hayateremshi au kupakia abiria hulazimishwa kupitia vituo hivyo na hivyo kuchelewesha safari za abira na pengine kusababisha kushimiri kwa rushwa.

Moja ya vituo vinavyoleta usumbufu huo ni Ubungo, Mbezi, Kibaha, Morogoro, Iringa, Mafinga, Nzega, nk.



  • Binafsi nilishuhudia mara kadhaa nilipotumia usafiri wa basi niliposafiri kwenda mikoa ya Kusini Nyanda za juu ucheleweshaji na usumbufu wa kupitia vituo ambavyo nilishuhudia hakuna abiria aliyeteremka au kupanda ni Kibaha, Iringa, na Mafinga.

 
Utekelezaji wa agizo hilo uanze mara moja tafadhali, heko Mwakyembe.
 
kupitia radio clouds amekanusha amesema gazeti lime mnukuu vibaya alichosema yeye kinacho fanyika siyo sahihi hivyo chama cha wamiliki wa magari wamwandikie barua yeye atawasiliana na mamlaka husika
 
Ninachoshangaa basi laenda Arusha au mikoa mingine na limejaza abiaria na hakuna seat iliyo wazi, kwa nini basi lilazimishwe kupitia kituoni?
 
Utekelezaji wa agizo hilo uanze mara moja tafadhali, heko Mwakyembe.

Usumbufu binafsi ambao napata taabu nao ni matuta barabarani huraribu sana magari, tafadhali serikali ingalie suala hili. Jambo muhimu ku nielimisha madereva uendeshaji stard si kulazimisha kupunguza speed up kwa matuta.
 
Ninapinga wazo hili kwani utakuta mteja u akaa visiga au mlandizi au kibaha wanakulazimisha ukaoandie ubungo basi la saa kumi na mbili asubuhi sasa
Pale maili moja mabasi kama dar express yanatakuwa yanapita tu na utakuta abiria kashakata tiketi mie siku moja nilikuwa natoka dar naenda arusha na dar express kufika pale maili moj wakatKa kupitiliza wakati kuna abiria mmoja mwanamama ilibidi polisi wawakamate basi ndio dereva kufungua mlango
Bila msaada wa polisi yule mama ndio angekwisha achwa hivyo
Sasa fikiria wameambiwa wasipite hapo mtasikia mengi tu vilio vya raia

Yeye kama yeye aruhusu mabasi yapite hivyo vituo hata kama hawalipi hizo ushuru

Halafu point yake its very childish eti abiria watachelewa
I think ile poison ilienda hadi kichwani huyu jamaa sio mzima
 
Ninachoshangaa basi laenda Arusha au mikoa mingine na limejaza abiaria na hakuna seat iliyo wazi, kwa nini basi lilazimishwe kupitia kituoni?

Kwani hakuna abiria wanaoanzia safari maili moja, au same au moshi kwenda arusha na basi linalotoka dar es salaam?
 
Ninachoshangaa basi laenda Arusha au mikoa mingine na limejaza abiaria na hakuna seat iliyo wazi, kwa nini basi lilazimishwe kupitia kituoni?

Ili kulipa ushuru. Si unajua nchi yetu haina vyanzo vingi vya mapato, hivyo kila kijiji huanzisha ka-stendi kao ili kuwakamua abiria.
 
mwakyembez_300_187.jpg
Waziri wa Uchukuzi​
Dr. Harrison Mwakiembe​
Waziri Mwakiembe amepiga marufuku magari ya abiria kulazimishwa kuingia vituoni kwa lengo la kulipa ushuru kwenye vituo vilivyoandaliwa na halmashauri za miji. Amesema njia hiyo husaidia kukuza rushwa na pengine kuchelewesha safari za mikoani.Waziri Mwakiembe alifanya safari ya kushtukiza kituo cha mabasi cha Ubungo. Alisema malalamiko ni pamoja na kwamba hata mabasi kama hayateremshi au kupakia abiria hulazimishwa kupitia vituo hivyo na hivyo kuchelewesha safari za abira na pengine kusababisha kushimiri kwa rushwa.Moja ya vituo vinavyoleta usumbufu huo ni Ubungo, Mbezi, Kibaha, Morogoro, Iringa, Mafinga, Nzega, nk.

  • Binafsi nilishuhudia mara kadhaa nilipotumia usafiri wa basi niliposafiri kwenda mikoa ya Kusini Nyanda za juu ucheleweshaji na usumbufu wa kupitia vituo ambavyo nilishuhudia hakuna abiria aliyeteremka au kupanda ni Kibaha, Iringa, na Mafinga.
sio hilo tu kwa watu tunaosafiri kwenda kusini yaani masasi,mtwara na tunduru tunatozwa nauli kwa mabegi yetu ya nguo yaani ukiwa tu na begi la nguo lazima ulilipie
 
Ninapinga wazo hili kwani utakuta mteja u akaa visiga au mlandizi au kibaha wanakulazimisha ukaoandie ubungo basi la saa kumi na mbili asubuhi sasa
Pale maili moja mabasi kama dar express yanatakuwa yanapita tu na utakuta abiria kashakata tiketi mie siku moja nilikuwa natoka dar naenda arusha na dar express kufika pale maili moj wakatKa kupitiliza wakati kuna abiria mmoja mwanamama ilibidi polisi wawakamate basi ndio dereva kufungua mlango
Bila msaada wa polisi yule mama ndio angekwisha achwa hivyo
Sasa fikiria wameambiwa wasipite hapo mtasikia mengi tu vilio vya raia

Yeye kama yeye aruhusu mabasi yapite hivyo vituo hata kama hawalipi hizo ushuru

Halafu point yake its very childish eti abiria watachelewa
I think ile poison ilienda hadi kichwani huyu jamaa sio mzima

Hujasoma vizuri maudhui ya habari hii.
Kinachojadiliwa ni mabasi ambayo hayana umuhimu wa kupitia vituo hivyo kwa sababu ya kutokuwa na abiria wa kuteremshwa au kupandisha, lakini hulazimishwa wapitie kwa ajili tu ya ushuru.
 
Siungani mkono na wazo hili la Mwakyembe.
Kwanza, si abiria wote wanaopandia Ubungo. Kuna wanaopandia Kimara, Mbezi, Kibaha, Mlandizi n.k. Utaratibu huu endapo utakubalika utasabisha wenye mabasi kuwalazimisha abiria kupandia ubungo. Na ndiko tulipotoka kabla hawajapewa utaratibu wa kuwalazimisha kupitia vituoni.
Pili, abiria wengi watakuwa wanaachwa na kusababishiwa usumbufu kwa kuwa bus litakuwa na uhuru wa kuamua kupita au kutopita kituoni.
Tatu, halmashauri zetu zitakosa mapato yake. Ni jambo zuri wafanyabiashara hawa wakachangia pia maendeleo ya stendi na vituo husika.
Nne, miji iliyoanza kukua itakufa na wafanyabiashara wadogo watapoteza ajira zao. Mbezi palianza kukua kwa kuwa ni stendi na shughuli za kibiashara zilianza kushamiri.
Tano, sehemu zote duniani basi zinapita vituoni, Ulaya kituo hata kama hakina abiria anayepanda au kushuka, basi litapita, litasimama litafungua na kufunga milango na kuendelea.

Tuupinge utaratibu huu wa hovyo !
 
Kama ni mtihani wengi wenu mungeferi mweka mada wape full details za hoja ya mwakyembe maana badala ya kucomment watu wanahara umu
Kama basi halina mtu wa kushusha wala kupakia kwa nini lipite stand unless kama ni mwisho wa safari!
Na huu ni ufinyu wa kuwaza vyanzo mbadala wa kodi no wonder ata serikali daily wanawaza kutax more beer na sigara hayo ni mawazo mgando think of other sources.
personally namuunga mkono ni kupotezeana mda tuu na madhara yake tukiacha hii hali kila wilaya wataweka kituo chao basi lisimame.
Mfano kwa wanaotumia njia ya mbeya dsm kuna kituo kipya wameanzisha kati ta Ilula na Kitonga ebu nambieni umuhimu wa kituo kama icho.
CTU suala la mda hutalielewa kama haujawai kuwa dreva ata wa private car DSM to Mbeya ni 850km kwa dreva ata 10min ni nyingi kupoteza mahala popote Mfano huna abilia wa kushusha wala kupakia mtu anakunja kwenda bus stand Makambako which is almost 2km from the main road bado huelewi kuwa mda unapoteaje apo kweli,huyu mtu angenyoosha angekuwa mbali
We need to think outside the box sio kuclem vyanzo vile vile vya mapato kisa Mafinga Makambako Ipogolo wana huo utaratibu huo!
Big up Mwake komaa tuachane na huu upumbavu gari ipite stand kama kuna mtu either wa kupanda au kushuka and not otherwise
 
Hongera Mwakywmbe! Ukifanikiwa hili hamishia nguvu zako pale Mizani ya Himo - KERO KUU USAFIRISHAJI KANDA YA KASKAZINI
 
ufute na ushuru wa watu kuingia ubungo kwa 200 inakera

Hili la ushuru wa wasindikizaji kuingia kwa kingilio pale Ubungo nimeliona Tanznaia tu. Kwa kawaida ushuru hutozwa kwenye tiketi hiyo inatosha, sasa kuwabebesha wasindikizaji utozwaji gatini naona ni ulaji tu.
 
Kama ni mtihani wengi wenu mungeferi mweka mada wape full details za hoja ya mwakyembe maana badala ya kucomment watu wanahara umu
Kama basi halina mtu wa kushusha wala kupakia kwa nini lipite stand unless kama ni mwisho wa safari!
Na huu ni ufinyu wa kuwaza vyanzo mbadala wa kodi no wonder ata serikali daily wanawaza kutax more beer na sigara hayo ni mawazo mgando think of other sources.
personally namuunga mkono ni kupotezeana mda tuu na madhara yake tukiacha hii hali kila wilaya wataweka kituo chao basi lisimame.
Mfano kwa wanaotumia njia ya mbeya dsm kuna kituo kipya wameanzisha kati ta Ilula na Kitonga ebu nambieni umuhimu wa kituo kama icho.
CTU suala la mda hutalielewa kama haujawai kuwa dreva ata wa private car DSM to Mbeya ni 850km kwa dreva ata 10min ni nyingi kupoteza mahala popote Mfano huna abilia wa kushusha wala kupakia mtu anakunja kwenda bus stand Makambako which is almost 2km from the main road bado huelewi kuwa mda unapoteaje apo kweli,huyu mtu angenyoosha angekuwa mbali
We need to think outside the box sio kuclem vyanzo vile vile vya mapato kisa Mafinga Makambako Ipogolo wana huo utaratibu huo!
Big up Mwake komaa tuachane na huu upumbavu gari ipite stand kama kuna mtu either wa kupanda au kushuka and not otherwise


Ubunifu wa vyanzo vya mapato serikalini haupo na kinachoendelea ni kubebesha mzigo mzito hata juice za watoto ambao wanatakiwa wasilipishwe kodi.

Najiuliza bei ya uzalishaji ya vinywaji kama bia, soda, juice na sigara inavyopandishwa kila mwaka, utakuwa kwa sasa kodi imefikia zaidi ya asilimia 1000, sababu sijaona hata mwaka mmoja walipoziruka bidhaa hizo kuzipandisha kodi.

Wingi wa magari ulivyotapakaa nchini nchi za wenzetu ni pato kubwa sana kwa serikali. Nimeshangaa waingizaji magari kubebeshwa gharama kubwa kwa wakati mmoja badala ya kuweka magari hayo kama kitegeuchumi cha serikali kama ifuatavyo:

  • Bima ya gari kila mwaka
  • Registration renewal gari lazima lipitie emission test
  • Kila gari kila mwaka linatakiwa registration renewal
  • Makosa usalama wa magari kukaguliwa wiki moja tu ya nenda kwa usalama
Hatua zote hizo kuna ushuru na kodi mbalimbali za kiwango ambacho kila mwenye gari ataweza kumudu badala ya kuwakandamiza mamilioni siku moja tu gari inapoingia nchini, na baada ya hapo for life, mambo yanaendeshwa kama hatuna akili vile.

Wakianzisha mfumo huo ni eneo mojawapo ambalo serikali itajiongezea mapato. Haingekuwa muhimu kuweka tozo kubwa kwa waingizao magari kwani hayo ni kitega uchumi cha serikali kwa kuwa watakuwa wanalipia gharama hizo hapo juu kila mwaka.

Hii ni sehemu moja wapo ya serikali kupata mapato toka magari badala ya kusumbua abiria kupitia kila kitu kwa ajili ya mapato ya serikali za halmashauri. Ikiendekezwa hii hata vijiji navyo vitabuni mabasi yapitie kwao yatozwe ushuru. Utozwaji hushuru huu ndio unaosababishwa wamiliki wa magari kupandisha nauli kiholela ili kufidia madai ya ushuru wanayopambana nayo vituoni.

 
Sawa Mwakyembe uko sawa kabisa.hivi vituo kwa sasa vifungwe mpaka tutapo kuwa na uwezo wa kuviendesha.
sasa hivi ni wizi mtupu.
Tangu vimeanza kuendesha ubungo bus stand zaidi ya mabilion yamekusanywa.
sasa ni karibu miaka 10 hata choo pale ubungo hakuna ,Barabara za ndani mbovu,Hamna sehemu za abiria kupumzika wanasimama juani na kwenye mvua, hakuna utaratibu unaoleweka wa mabasi, ni vurugu utafikiri kile kituo labda kipo Kabul au Mogadishu ya alshabab...ambapo war loads wanakusanya ushuru lakini hakuna huduma zozote.
ile fedha wanayokusanya inaenda wapi jamani ? mambi mengune ni kinyaa na aibu nchi kuwa hivi.Mwakyembe upo sawa.
Hivi hawa jamaa hawasafiri huko njee kuona vituo kama hivi viko vipi?

Mwakyembe tunakuomba Pia uwangaze pale ferry kigamboni, Hawa jamaa wanakusanya fedha nyingi zingeweza hata kununua ferry zaidi ya 7 kama zinatumika sawa sawa..
kule mombasa kuna ferry karibu 5 na wananchi hawalipi ila magari ndo yanalipa na service zao zipo juu na wanaongeza ferry kila inapohitajika.
Hapa kwetu wananchi wanalipa tuondowe mzigo huu kwa walala hoi...wenye magari ndio walipe....
 
Mgimwa bajeti iliyopita ilikukutia katikati hope ya mwakani utakuja na new sources za mapato ya inchi sio daily mnakomaa na Pombe na Sigara tuu!
onyesheni kuwa mumesoma na mlielewa mlichosoma ingawa kwa kuanzia mngeanza na TRA wanakwiba sana hela hao fumua fumua mapato ya sasa hayalingani na uhalisia
 
Ni habari nzuri hii CS.

Kinadharia inatakiwa ieleweke kwamba kwa abiria kulipa nauli ya mabasi na zingine za vituoni humo mabasi yanakuwa yamekwishalipia gharama za kutumia vituo hivyo.

Mheshimiwa Mwakyembe anatakiwa atume wasomi watembelee nchi za wenzetu na waangalie namna vituo na viwanja vya ndege vinavyoendeshwa bila mizengwe wala husda.

Kwa wale walio nchi kama za UK kunavituo vingine vya mabasi ni vidogo sana kama kituo kimoja kinaitwa Golders Green kilichopo kaskazini mwa jiji la London. Kituo hiki ni kidogo sanalakini kinachukuamabasi mengi sana yanayosafari mbali pia lakini pana mfumo unaoeleweka.

Lakini tatizo kuna watu wanafika kutembea nchi za wenzetu wakiwa na nafasi ya kujifunza lakini wakirudi nyumbani hakuna kitu.

Hivi ile ziara ya Askari wa Usalama barabarani kule Ujerumani imewafundisha nini askari wetu? maana Ujerumani inaongoza kwa mfumo bora wa barabara Ulaya.
 
Back
Top Bottom