Mwakani 2027 William Ruto ni ngumu kupenya

Mwakani 2027 William Ruto ni ngumu kupenya

Mtambachuo

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2023
Posts
2,815
Reaction score
5,364
Kwa hiyo kolabo ya wanasiasa wa upinzani naona Kasongo na Soprono watapelekwa nyumbani asubuhi mapema. Mmoja Sugoi mwingine Tharaka.

Labda washindwe kuwa na umoja mpaka mwisho ila kwa Wakenya na imani nao kidogo fofauti na wanasiasa wa upinzani hapa kwetu.

1000344547.jpg
 
Kenya sio Malawi mzee..

Kwa kigezo kipi mzee. Hayupo na Kina Edwin Sifuna na Babu Owino bado watu wa Mlima hawapo pamoja nae atapitia wapi?
Hakuna mwanasiasa wa kumnyima kura Ruto kwa sasa hayupo.
Ana ukomavu mkubwa wa mapambano kuliko hao wengine atacheza karata zake vizuri mwakani wengi hao watakimbiana tu.
 
Hakuna mwanasiasa wa kumnyima kura Ruto kwa sasa hayupo.
Ana ukomavu mkubwa wa mapambano kuliko hao wengine atacheza karata zake vizuri mwakani wengi hao watakimbiana tu.
Atakachofanya ni kuwanunua baadhi kama alivyo wanunua baadhi ya wabunge wa Azimio kipindi kile na UDA ikawa na majority.

Nakubaliana na wewe Ruto ni mjanja mjanja na aggressive sana ila Gachagua nae sio wa kupuuza ana wafuasi huko mlimani.
 
Atakachofanya ni kuwanunua baadhi kama alivyo wanunua baadhi ya wabunge wa Azimio kipindi kile na UDA ikawa na majority.

Nakubaliana na wewe Ruto ni mjanja mjanja na aggressive sana ila Gachagua nae sio wa kupuuza ana wafuasi huko mlimani.
Hao wengine hata mgombea wa urais hawana.
wengi wanaushawishi vijiji wanavyotoka tu.
Uchaguzi huu Ruto atashinda kwa first gear tu
 
Akiwa na akili avuke border chap akajifunze kwa waliomtangulia haoni mwenzake huko Hichielema maji ya shingo but ana-force kuvuka in Tanzania style?
Ndio nilichomwambia kwa kura za kawaida Ruto hawezi kupita strong hold zote hayupo na wanasiasa wanaokubalika kwenye hizo ngome. Kwa hiyo ana upinzani mkalia sana. Tusibie tuone ya Zambia yataendeleaje..?

Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi Zambia alisema atatoa Press release leo jioni sijui kasemaje?
 
Watamchagua atakayepeperusha bendera ya umoja wao. Jitahidi ujifunze siasa za Kenya usiongelee general view ya unavyoona wewe.
Umemjibu vyema.. ajifunze tu siasa za Kenya ataelewa mengi sana. Nipo huku upande wa Kenya .. niseme tu kama Ruto akipenya second term basi akatoe sadka ya kuchinja kwa wazee wake kijijini kwake sugoi.... Tuombe tu uzima tushuhudie hiyo ligi .. it's going to be a bumpy ride for him
 
Umemjibu vyema.. ajifunze tu siasa za Kenya ataelewa mengi sana. Nipo huku upande wa Kenya .. niseme tu kama Ruto akipenya second term basi akatoe sadka ya kuchinja kwa wazee wake kijijini kwake sugoi.... Tuombe tu uzima tushuhudie hiyo ligi .. it's going to be a bumpy ride for him
Ruto aliweza kupenya dhidi ya Muungano wa Uhuru Kinyata na Raila Odinga atashindwa kupenya mbele ya watu ambao hata mgombea Urais mwenye ushawishi wa robo ya nchi hawana ?
 
Umemjibu vyema.. ajifunze tu siasa za Kenya ataelewa mengi sana. Nipo huku upande wa Kenya .. niseme tu kama Ruto akipenya second term basi akatoe sadka ya kuchinja kwa wazee wake kijijini kwake sugoi.... Tuombe tu uzima tushuhudie hiyo ligi .. it's going to be a bumpy ride for him
Sawa mkuu uwe unatupa updates hapa mpaka hiyo August 2027 wakati wa uchaguzi uchaguzi. Siasa za Kenya ni tofauti na zetu.

Na kingine jamaa anasahau kuwa Kenya vijana huwa wanajitokeza sana kupiga kura na mwaka huu walikuwa na hamasa ya kujiandikisha sana kwenye daftari na kauli mbiu ya Tuko kadi.

Gen Z hawajasahau mauji ya 2024 na Ruto aliwaambia Polisi wawavunje miguu wakiandamana tena.
 
Back
Top Bottom