Mwakani 2027 William Ruto ni ngumu kupenya

Mwakani 2027 William Ruto ni ngumu kupenya

Kwani sasa hivi akimuunga mkono Ruto kwa njia ile ile hao wanasiasa wachanga watamfanya nini Ruto ?
Wameshamjua mbinu yao sasa hivi vijana wapo wengi na kule sio kama hapa Simba na Yanga muda wote kule Wasomi wengi na wazalendo kwa nchi yao lazima Ruto atakonda awe kama moja.
 
Wameshamjua mbinu yao sasa hivi vijana wapo wengi na kule sio kama hapa Simba na Yanga muda wote kule Wasomi wengi na wazalendo kwa nchi yao lazima Ruto atakonda awe kama moja.
Hao wasomi hawakuwepo 2007, 2012, 2017, 2022.?
Katika miaka yote hiyo Ruto amekuwa kwenye upande ulioshinda uchaguzi ikiwemo 2008 iliyosababisha mauaji.
Chaguzi zote za kenya tangu 2007 Ruto amekuwa kambi iliyoshinda uchaguzi
 
Hao wasomi hawakuwepo 2007, 2012, 2017, 2022.?
Katika miaka yote hiyo Ruto amekuwa kwenye upande ulioshinda uchaguzi ikiwemo 2008 iliyosababisha mauaji.
Chaguzi zote za kenya tangu 2007 Ruto amekuwa kambi iliyoshinda uchaguzi
Kwani alikuwa ana gombea yeye, yeye ni 2022 ambayo ushindi wake una mauza uza nadhani ulisikia habari za Jose Camargo Mvenezuela. Ashukuru Mungu ni kipindi Raila nguvu zilikuwa zimemuishia hali isingekuwa poa.
 
Kwani alikuwa ana gombea yeye, yeye ni 2022 ambayo ushindi wake una mauza uza nadhani ulisikia habari za Jose Camargo Mvenezuela. Ashukuru Mungu ni kipindi Raila nguvu zilikuwa zimemuishia hali isingekuwa poa.
Kuna ushindi wa mauza uza kuzidi wa 2007 uliosababisha mauaji ya wakenya na wa 2017 uliotenguliwa Mahakamani ?
 
Kwani alikuwa ana gombea yeye, yeye ni 2022 ambayo ushindi wake una mauza uza nadhani ulisikia habari za Jose Camargo Mvenezuela. Ashukuru Mungu ni kipindi Raila nguvu zilikuwa zimemuishia hali isingekuwa poa.
Hakuwa anagombea yeye ila alikuwa kwenye kambi za washindi wa urais
 
Sasa sio ndio hiyo kupita kijanja janja kwa hiyo zama zinabadilika na maendeleo ya Technology pia huwezi fananisha 2007 ua 2017 na 2027.
Uchaguzi wa 2022 haukuwa na mauzauza yoyote Ruto alishindwa fairly ila Odinga hakuwa mshindani anayekubali kushindwa.

Na sasa tishio kuu (Odinga ) halipo atashinda kirahisi tu
 
Uchaguzi wa 2022 haukuwa na mauzauza yoyote Ruto alishindwa fairly ila Odinga hakuwa mshindani anayekubali kushindwa.

Na sasa tishio kuu (Odinga ) halipo atashinda kirahisi tu
Hakuna chochote Ruto alisaidiwa na Uhuru kushinda uchaguzi. Raila alishinda na hata hivyo hakuwa tishio tena kwa sababu alishajiunga na Ruto na ni baada ya kuona nguvu zake zimeisha afya isingemruhusu kugombea tena 2027 hata kama angekuwa hai. Akaona bora aende Serikalini kama Maalim Seif kule Zanzibar
 
M
Hakuna chochote Ruto alisaidiwa na Uhuru kushinda uchaguzi. Raila alishinda na hata hivyo hakuwa tishio tena kwa sababu alishajiunga na Ruto na ni baada ya kuona nguvu zake zimeisha afya isingemruhusu kugombea tena 2027 hata kama angekuwa hai. Akaona bora aende Serikalini kama Maalim Seif kule Zanzibar
August 2027 siyo mbali sana tuombe uzima
 
Back
Top Bottom