Mwaka ndio unaisha, tuongee kikubwa


kumaliza masomo yake ndio nini? mkuu hivi kuna kumaliza kwenye masomo kusoma??
 
tehteh... Misai DADA ulinambia unataka. mwnye magari & ghorofaaa hvi!!

Nakukumbuka ujue

ndo maana nikasema umenifananisha
sisi kwetu tuna ngombe 500
ukinioa baba angu atakupa ngombe mia
uzajenga hiyo ghorofa
 
Last edited by a moderator:
ndo maana nikasema umenifananisha
sisi kwetu tuna ngombe 500
ukinioa baba angu atakupa ngombe mia
uzajenga hiyo ghorofa

achaa weeeee toto la kimasai hilo!!!
basi ngoja turewind. mkanda wetu, make bado kidooogo nikuoe atiiii
 
achaa weeeee toto la kimasai hilo!!!
basi ngoja turewind. mkanda wetu, make bado kidooogo nikuoe atiiii

unapewa na shamba la kufugia

sasa ole wako uwe na mchepuko
utacharangwa mapanga kama nyama ya mshikaki
 
Kaka mimi ninae ila nikimuambia suala la kuoa anapotea kabisa hata wiki ndio anarudi





 
Kaka mimi ninae ila nikimuambia suala la kuoa anapotea kabisa hata wiki ndio anarudi

Stuka, mnyime papuchi mwambie no sex mpaka akupe msimamo wake.

Siyo anaichakaza tu baadaye muowaji kweli akitest haina ladha lazima ukimbiwe, huyo kibaka kimbiza kabisa.
 
Kuoa hakuambiwi, akili tu inakaa sawa yenyewe na unaoa, Hasa Kama ukipata Yule haswaaaa unaemuhitaj,
Unaweza kukuta una Mali zote hizo lakin usipate Mtu wa kueleweka,
So ni kuimba Mungu tu, after all mwaka inaisha ila mwingine unaanza, so life's goes on ...


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ni dharau kwa sababu watu wengi mjini wana bedrom na Sitting room tu ndio mahitaji yao, mtu yupo mwenyewe nyumba nzima ya nini?

Umekosea.

sawa mkuu, kama kuna mtu nitakuwa nimemkwaza anisamehe . sikuwa na nia ya kumkwaza mtu hapa!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…