Mwaka mmoja umetueleza mengi


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,394
Likes
50,144
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,394 50,144 280
Huu mwaka mmoja tokea awe madarakani umetuonyesha mengi na sasa tunaweza walau hata kuanza kuhitimisha kuwa kumbe wala hayuko tofauti kivile na wengine na huenda akawa ni bomu kabisa kuliko wote waliomtangulia.

Aliingia kwa mikwara ya kufa mtu. Akafutilia mbali sherehe za uhuru [2015] katika lengo la kuheshimu vipaumbele.

Sherehe za muungano [2016] nazo zikafutwa na pesa ambazo zingetumika kwenye hizo sherehe akaagiza ziende kwenye upanuzi wa barabara ya uwanja wa ndege wa Mwanza.

Pia akabana safari za kipuuzi puuzi za kwenda nchi za nje za watumishi wa umma.

Yote hayo pamoja na jitihada za kupambana na ufisadi yalikuwa ni nuru njema kwa wengi. Baadhi yetu tukadhani labda kweli tupo kwenye zama mpya...lakini wengine tukajipa muda maana muda huonyesha mengi.

Juzi sherehe za uhuru zikafanyika. Maajabu! Manake mwaka jana hakukuwa na sababu ya kusherehekea kwa sherehe kubwa kwa ajili ya gharama kuwa juu lakini mwaka sijui hakukuwa na hizo gharama...

Na sijui hizo za muungano nazo zitafanyika hapo mwakani baada ya kutofanyika mwaka huu?

Sasa leo yamekuja haya ya kufanyia mikutano ya CCM ikulu.

Tafadhali sana MTUKUFU rais....like....seriously? Kwa nini msifanyie hayo mamikutano yenu huko Lumumba?

Wahshi kabisa....you will go down as the worst president in the history of our existence...past...present...and future!

Mikwara yote ile kumbe hamna lolote...bora hata gesi ya CocaCola.

NB: Pia iliwahi kuripotiwa kuwa angetuonyesha pay stubs za mshahara wake. Kumbe ilikuwa ni uongo tu. Mpaka leo hamna kitu na hakuna anayejali [ukiacha mimi labda].
 
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
2,236
Likes
1,582
Points
280
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
2,236 1,582 280
Huu mwaka mmoja tokea awe madarakani umetuonyesha na mengi na sasa tunaweza walau hata kuanza kuhitimisha kuwa kumbe wala hayuko tofauti kivile na wengine na huenda akawa ni bomu kabisa kuliko wote waliomtangulia.

Aliingia kwa mikwara ya kufa mtu. Akafutilia mbali sherehe za uhuru [2015] katika lengo la kuheshimu vipaumbele.

Sherehe za muungano [2016] nazo zikafutwa na pesa ambazo zingegharamia akaagiza ziende kwenye upanuzi wa barabara ya uwanja wa ndege wa Mwanza.

Pia akabana safari za kipuuzi puuzi za kwenda nchi za nje za watumishi wa umma.

Yote hayo pamoja na jitihada za kupambana na ufisadi yalikuwa ni nuru njema kwa wengi. Baadhi yetu tukadhani labda kweli tupo kwenye zama mpya...lakini wengine tukajipa muda maana muda huonyesha mengi.

Sasa leo yamekuja haya ya kufanyia mikutano ya CCM ikulu.

Tafadhali sana MTUKUFU rais....like....seriously? Kwa nini msifanyie hayo mamikutano yenu huko Lumumba?

Wahshi kabisa....you will go down as the worst president in the history of our existence...past...present...and future!

Mikwara yote ile kumbe hamna lolote...bora hata gesi ya CocaCola.
Mkuu we ni ngumu mtu kukuelewa upo upande gani,,,,[HASHTAG]#sigaraKali[/HASHTAG]
 
myself scenario

myself scenario

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
348
Likes
195
Points
60
myself scenario

myself scenario

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
348 195 60
Pogba tangu asajiliwe hajafunga goli so ameamua tu kupiga miringoti ili awafurahishe wasiojua mpira goli
Unapotosha umma..una uhakika pogba hajawahi funga goli tangu asajiliwe na Man U??

JE unajua kuwa goli alilofunga pogba dhidi ya Swansea ndio goli bora mwezi Old trafford... kama hauna fact bora ukae kimya..Idiot
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,877
Likes
16,959
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,877 16,959 280
Tanzania kuna vituko!

Kwamba kufanyia mikutano Ikulu anakuwa ''the worst president in the history of our existence...past...present...and future!''

Wale Marais ambao walifungua makampuni na kupanga dili za kifisadi wakiwa Ikulu sijui kwa kiingereza tutawapa maneno yapi ya kiingereza. Mimi hao Marais ninawapa meneno ya kiingereza yanayosema, ''the best president in the history of our existence...past...present...and future''
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,394
Likes
50,144
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,394 50,144 280
Mkuu we ni ngumu mtu kukuelewa upo upande gani,,,,[HASHTAG]#sigaraKali[/HASHTAG]
Ni ngumu kwa sababu sina upande.

I call things as I see them.

If you are in the opposition and you stink up the joint, I'll call you out on it.

If you are in the government and you mess shit up, you gon' get it.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,394
Likes
50,144
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,394 50,144 280
Tanzania kuna vituko!

Kwamba kufanyia mikutano Ikulu anakuwa ''the worst president in the history of our existence...past...present...and future!''

Wale Marais ambao walifungua makampuni na kupanga dili za kifisadi wakiwa Ikulu sijui kwa kiingereza tutawapa maneno yapi ya kiingereza.
Mambo yenu ya ki CCM kafanyieni Lumumba huko, ebo!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,394
Likes
50,144
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,394 50,144 280
Ngosha taratibu, sitaki nikukose ujue...

Mtukufu wetu hapendi kukosolewa zaidi ya nyimbo na mapambio ya kumsifu

Ashasema hajaribiwi ujue... Ohoo
Hakuna anayeweza kunipata mimi.

Hakuna.

Hakuna.

Hakuna.

I am that smart. You best believe it.
 
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
3,731
Likes
2,996
Points
280
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
3,731 2,996 280
Uchumi unaelekea shimoni, masikini wanazidi kuongezeka ilihali matajiri wanapukutika na kwenda na maji kila uchao aheri ya jana
 
Abul Aaliyah

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
272
Likes
85
Points
45
Age
31
Abul Aaliyah

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
272 85 45
HV mlikuwa mnatishka na ile mikwara kwan hamkumbuk enz zle za mkwere?
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,171
Likes
1,204
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,171 1,204 280
Sasa leo yamekuja haya ya kufanyia mikutano ya CCM ikulu.
Kwani kufanya mikutano ya CCM ikulu imeanza kwenye awamu hii tu?

Si halalishi kosa kwa kuonyesha kosa lingine!
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Sasa nyie mlidhani ana huruma na nchi?ile ilikua gia ya kuingilia tu na mbwembwe kibao
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
na kwa teuzi za ccm za leo,

ccm nayo imekufa,na haitafufuka.

kinana kaomba kustaafu,na atastaafu,akiondoka ccm mahututi inakuwa imekufa kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930