Mwaka huu mikoa ya Dar na Pwani ina maajabu

Mwaka huu mikoa ya Dar na Pwani ina maajabu

+1
Hata anga limekuwa la blue zaidi, viwanda na ndege vinachangia sana kuchafua hali ya hewa , na ndio sababu mikoa hii ya pwani na dar Sasa hivi inaonekana kuwa na baridi
Very possible, ndo maana miaka ya nyuma hali ya hewa ilikuwa nzuri kuliko sasa kwa baadhi ya maeneo duniani.

Hatari iliyopo maeneo yenye wingi wa barafu yanazidi kupungua!!
 
Wadau tuwekeeni viwango vya joto vya maeneo mlipo ili tuweze kutathmini hali ikoje...
 
Ukiona hivyo jua mwisho wa dunia ndiyo nao uko njia panda unakuja kama siyo kukaribia Mkuu. Kuanzia Mwezi Ujao Mademu watatema mno Mate.
 
Mbeya mwezi wa saba huwa inasoma hadi 7 ila tumezoea
 
Juhudi za awamu ya tano za kupambana Na joto Kali,na kupunguza malaria
 
Nahisi imesababishwa na Corona.

Kipindi ugonjwa umepamba moto, shughuli nyingi zilifungwa hasa viwanda vikubwa na Ndege nyingi zinazochafua hali ya hewa ziliacha kuruka. Hivyo haya unayoyaona sasa yanawezekana endapo tutatunza mazingira.
Kabisa
 
Nahisi imesababishwa na Corona.

Kipindi ugonjwa umepamba moto, shughuli nyingi zilifungwa hasa viwanda vikubwa na Ndege nyingi zinazochafua hali ya hewa ziliacha kuruka. Hivyo haya unayoyaona sasa yanawezekana endapo tutatunza mazingira.

Upo sahihi kabisa.
 
Ungepita makete wiki nne zilizopita ungeona balaa lake. Ilikuwa ni around - 5c°
 
Yaani hata mimi nimeshangaa, eti usiku ni giza
 
Huu ni muda wa 'winter' huku Southern Hemisphere. Sehemu nyingi ni baridi kupita maelezo. Jua kali linakuwa Northern Hemisphere.

Ukifika mwisho wa mwaka, mtatafutana na hilo joto.
Duh bora umefafanua mwingine kasema kisa corona eti ndo mana hali ya hewa imekuwa barid
 
Huu mwaka ni wa aina yake! Nimeshuhudia wajumbe wakigeuka kuwa ngazi muhimu kwa wanasiasa! Wakati miaka yote walikuwepo na hawakuwahi kuwa kama namna hii!
 
Back
Top Bottom