• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mwaka 2025: Selemani Jaffo ni mgombea wa CCM urais(?)

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,955
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,955 2,000
Ni pale ambapo huwa namtafuta mchora ramani wa CCM na kugundua kuwa watakuwa wana nguvu ya ziada ,
Kwa kuwa ni mapema mno na ndo Mheshimiwa ana mwaka mmoja madarakani, ni kawaida ya CCM kujitokeza watu wa kugombea nafasi za juu na maandaliz huanza mapema mno,

Tetesi za utaratibu unaosukwa mpaka najiuliza sana kuwa nani hasa uwa anawashauri katika masuala haya, maana mnapoanza kuhisi wameishiwa wanakuwa na mtu mpya ambaye ni wa kushangaza ambaye hakutegemewa,

Nilitamani nitaje jina lake lakin naona nisije nikasababisha akaanza kuchafuliwa na timu mbali mbali zinazosaka madaraka, nimeainisha kifupi tu cha jina lake , kuwa ndiye atakaye shika wadhifa wa juu baada ya uongozi wa Mh tuliyenaye, kutokana na habari za karibu nilizonazo zimeonesha kuwa mpango wa kumuandaa kijana Huyo kujiandaa kisaikolojia kwa awamu ijayo,

Miongozo na mienendo aliyopewa kijana huyo ni siri ambazo hapaswi kuzijua mwingine,

Sifa zake zilizoina haraka haraka
1. Ni msomi
2. Mtaratibu mwenye maamuzi sahihi
3. Afya njema na mungu tunaomba amlinde sana
4. Ni dini Fulani ambayo sitaki kuitaja,
6. Ni wa kanda ile ya upande unaoonekana kupata marais wengi kutoka.upande uo,
7. Si msemaji ni mtendaji tu.
8. Ni mtiifu kwa wananchi

Safari imeanza, sasa, asante jopo la wazee 13 kuendelea kutuletea vijana na kuwaandaa


Kila la heri SULEIMAN JAFFO
 
KING 360

KING 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,932
Points
2,000
KING 360

KING 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,932 2,000
Sasa umeleta uzi wa nn kama unashindwa kumtaja siungekaa tu kimya
 
Mbao za Mawe

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
22,842
Points
2,000
Mbao za Mawe

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
22,842 2,000
Huo urais naona ni wa kumegewa si bora wampe kaka angu Paul Makonda
 
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
2,398
Points
2,000
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
2,398 2,000
Mtoa mada badilisha mwaka weka 2020 sio 2025 tafadhali. Hatutakivumilia hiki chama kurudi tena 2020 hata wawepo kina jecha 20. Tutapiga kura za "kishetani" vilevile kama nyie mnavyotufanya mashetani kwa sasa.
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Points
2,000
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 2,000
mtoa mada kama una kipaji cha utabiri jitangaze upige pesa kama akina sheikh yahya
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,955
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,955 2,000
mtoa mada kama una kipaji cha utabiri jitangaze upige pesa kama akina sheikh yahya
Siyo kutabiri ni kupata fursa ya kujua yajayo, pasico alisema lazima ajaye ni KATTO, watu waka puuza, sasa ajaye anajulikana
 
MWONA MBALI

MWONA MBALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
431
Points
1,000
MWONA MBALI

MWONA MBALI

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
431 1,000
AMINI AMINI NAKUAMBIA RAIS AJAE NI MM
 
M

MANG'ONYI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
262
Points
225
M

MANG'ONYI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
262 225
Ni pale ambapo huwa namtafuta mchora ramani wa CCM na kugundua kuwa watakuwa wana nguvu ya ziada ,
Kwa kuwa ni mapema mno na ndo Mheshimiwa ana mwaka mmoja madarakani, ni kawaida ya CCM kujitokeza watu wa kugombea nafasi za juu na maandaliz huanza mapema mno,

Tetesi za utaratibu unaosukwa mpaka najiuliza sana kuwa nani hasa uwa anawashauri katika masuala haya, maana mnapoanza kuhisi wameishiwa wanakuwa na mtu mpya ambaye ni wa kushangaza ambaye hakutegemewa,

Nilitamani nitaje jina lake lakin naona nisije nikasababisha akaanza kuchafuliwa na timu mbali mbali zinazosaka madaraka, nimeainisha kifupi tu cha jina lake , kuwa ndiye atakaye shika wadhifa wa juu baada ya uongozi wa Mh tuliyenaye, kutokana na habari za karibu nilizonazo zimeonesha kuwa mpango wa kumuandaa kijana Huyo kujiandaa kisaikolojia kwa awamu ijayo,

Miongozo na mienendo aliyopewa kijana huyo ni siri ambazo hapaswi kuzijua mwingine,

Sifa zake zilizoina haraka haraka
1. Ni msomi
2. Mtaratibu mwenye maamuzi sahihi
3. Afya njema na mungu tunaomba amlinde sana
4. Ni dini Fulani ambayo sitaki kuitaja,
6. Ni wa kanda ile ya upande unaoonekana kupata marais wengi kutoka.upande uo,
7. Si msemaji ni mtendaji tu.
8. Ni mtiifu kwa wananchi

Safari imeanza, sasa, asante jopo la wazee 13 kuendelea kutuletea vijana na kuwaandaa

Jikiteni kufanya kazi ili kuleta maendeleo binafsi na nchi pia, tumsaidie raisi kwa kufanya kazi, tuache majungu na uvivu na tamaa za kipumbavu, ni uwendawazimu ya hali ya juu kuanza kupanga safu za kipuuzi sasahivi, Kwanza kwa taarifa yako Mh Magufuli hawezi kukubali upuuzi huo, mtu ambaye ameingia serikalini kujijenga kisiasa binafai na si kufanya kazi ya kumsaidia raisi huyo hana nafasi ni wa kutumbua tu,
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,955
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,955 2,000
Atakayeweza kupumbaza watu sasa hivi kutoka ccm ni HM tu; wengine wote ccm wajiandae kufanya wizi mkubwa.

Watanzania wamejifunza ubaya wa kuwa na mkuu mkurupukaji, bora tuendelee na wapole wetu maana maendeleo ni safari tutafika tu hata miaka bilioni ijayo.
HM nani huyu Hussein Mwinyi?
 

Forum statistics

Threads 1,403,510
Members 531,254
Posts 34,425,383
Top