• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mwaka 2025: Selemani Jaffo ni mgombea wa CCM urais(?)

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,955
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,955 2,000
Ni pale ambapo huwa namtafuta mchora ramani wa CCM na kugundua kuwa watakuwa wana nguvu ya ziada ,
Kwa kuwa ni mapema mno na ndo Mheshimiwa ana mwaka mmoja madarakani, ni kawaida ya CCM kujitokeza watu wa kugombea nafasi za juu na maandaliz huanza mapema mno,

Tetesi za utaratibu unaosukwa mpaka najiuliza sana kuwa nani hasa uwa anawashauri katika masuala haya, maana mnapoanza kuhisi wameishiwa wanakuwa na mtu mpya ambaye ni wa kushangaza ambaye hakutegemewa,

Nilitamani nitaje jina lake lakin naona nisije nikasababisha akaanza kuchafuliwa na timu mbali mbali zinazosaka madaraka, nimeainisha kifupi tu cha jina lake , kuwa ndiye atakaye shika wadhifa wa juu baada ya uongozi wa Mh tuliyenaye, kutokana na habari za karibu nilizonazo zimeonesha kuwa mpango wa kumuandaa kijana Huyo kujiandaa kisaikolojia kwa awamu ijayo,

Miongozo na mienendo aliyopewa kijana huyo ni siri ambazo hapaswi kuzijua mwingine,

Sifa zake zilizoina haraka haraka
1. Ni msomi
2. Mtaratibu mwenye maamuzi sahihi
3. Afya njema na mungu tunaomba amlinde sana
4. Ni dini Fulani ambayo sitaki kuitaja,
6. Ni wa kanda ile ya upande unaoonekana kupata marais wengi kutoka.upande uo,
7. Si msemaji ni mtendaji tu.
8. Ni mtiifu kwa wananchi

Safari imeanza, sasa, asante jopo la wazee 13 kuendelea kutuletea vijana na kuwaandaa


Kila la heri SULEIMAN JAFFO
 
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,775
Points
2,000
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,775 2,000
Angesema Pasco ningeweza kuwaza juu ya hili lkn ww habari zako siwezi kuziamini kwa asilimia 100.
 
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
2,398
Points
2,000
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
2,398 2,000
Atakayeweza kupumbaza watu sasa hivi kutoka ccm ni HM tu; wengine wote ccm wajiandae kufanya wizi mkubwa.

Watanzania wamejifunza ubaya wa kuwa na mkuu mkurupukaji, bora tuendelee na wapole wetu maana maendeleo ni safari tutafika tu hata miaka bilioni ijayo.
 
Rhobi1961

Rhobi1961

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2015
Messages
890
Points
1,000
Rhobi1961

Rhobi1961

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2015
890 1,000
Mimi sijamjua kabisa labda nibashiri tu

Juliana Shonza.
 
Stamina

Stamina

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
914
Points
225
Stamina

Stamina

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
914 225
Kama sio January makamba basi ni Jafo suleiman maana ndio wanatokea ukanda wa pwani unaotoa marais wengi kama wakina mwinyi, mkapa, Kikwete

Japo pia siwezi kumsahau na Shamshi vuai Naodha japo safari hii kaachwa kwenye baraza la mawaziri sijui tatizo nini?!
 

Forum statistics

Threads 1,403,516
Members 531,254
Posts 34,425,468
Top