Mwaka 2019 utakuwa mgumu sana kimaisha. Tuchukue tahadhari


B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,964
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,964 2,000
Haya ni maoni na tafakuri yangu.

Iwe ulilia kwa sauti na kububujikwa na machozi mengi au ulililia tumboni na kuvaa tabasamu danganyifu mwaka huu wa 2018, kilio zaidi kwa mwaka 2019 .

Mwaka 2019 Tutarajie haya:

1) Misaada mingi ya wahisani kupungua sana kama sio kukwama.

2) Mapato mengi ya serikali kutumika kulipia miradi ya maendeleo inayoendelea kujengwa kama SGR, Stiglers Gorge, Ujenzi wa Meli, Kununua Ndege na Miundo mbinu

3) Kupanda kwa gharama za nishati ya mafuta na usafiri kama ilivyoanza kuonekana hivi sasa.

4) Kuporomoka kwa thamani ya shilingi dhidi ya sarafu nyingine.

5) Ukosefu wa ajira rasmi - Hakutakuwa na ajira mpya.

6) Anguko kubwa la Sekta binafsi ambayo ndio inaajiri theluthi mbili ya watanzania wenye ajira rasmi.

7) Matumizi mapya ya serikali haswa uchaguzi wa serikali za mitaa nakadhalika.

8) Kuanguka kwa sekta ya kilimo ambako kutatokana na anguko la bei ya mazao na uzalishaji kama inavyojionesha katika kanda zinazozalisha mazao kipindi hiki cha vuli.

Ni vizuri Watanzania wakajua yajayo na yatarajiwayo ili wachukue tahadhari zinazofaa - KNOWLEDGE IS POWER

Heri ya mwaka mpya 2019 Watanzania wote
 
B

bababikko

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,927
Points
2,000
Age
59
B

bababikko

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,927 2,000
Haya ni maoni na tafakuri yangu.

Iwe ulilia kwa sauti na kububujikwa na machozi mengi au ulililia tumboni na kuvaa tabasamu danganyifu mwaka huu wa 2018, kilio zaidi kwa mwaka 2019 .

Mwaka 2019 Tutarajie haya:

1) Misaada mingi ya wahisani kupungua sana kama sio kukwama.

2) Mapato mengi ya serikali kutumika kulipia miradi ya maendeleo inayoendelea kujengwa kama SGR, Stiglers Gorge, Ujenzi wa Meli, Kununua Ndege na Miundo mbinu

3) Kupanda kwa gharama za nishati ya mafuta na usafiri kama ilivyoanza kuonekana hivi sasa.

4) Kuporomoka kwa thamani ya shilingi dhidi ya sarafu nyingine.

5) Ukosefu wa ajira rasmi - Hakutakuwa na ajira mpya.

6) Anguko kubwa la Sekta binafsi ambayo ndio inaajiri theluthi mbili ya watanzania wenye ajira rasmi.

7) Matumizi mapya ya serikali haswa uchaguzi wa serikali za mitaa nakadhalika.

8) Kuanguka kwa sekta ya kilimo ambako kutatokana na anguko la bei ya mazao na uzalishaji kama inavyojionesha katika kanda zinazozalisha mazao kipindi hiki cha vuli.

Ni vizuri Watanzania wakajua yajayo na yatarajiwayo ili wachukue tahadhari zinazofaa - KNOWLEDGE IS POWER

Heri ya mwaka mpya 2019 Watanzania wote
Dharau za jiwe zinapelekea kuwa Zimbabwe ya pili.au Venezuela nk.sifa na ubabe wa kichaa mmoja anatesa wananchi
 
N

nabiidaniel

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
690
Points
1,000
N

nabiidaniel

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2014
690 1,000
Kwa kawaida mwaka "witiri" ni mzuri tofauti na "shufwa"
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,765
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,765 2,000
Huu ni ukweli mtupu.
 
Two dimension array

Two dimension array

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2018
Messages
1,504
Points
2,000
Two dimension array

Two dimension array

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2018
1,504 2,000
Ajira za afya zitatoka hospital kibao zimejengwa na Jafo zishakamilika wanasubiliwa watumishi tu
 
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
487
Points
500
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
487 500
Ngoja kidogo vinakuja vikaragosi vya mchawi Karaba
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
2,679
Points
2,000
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
2,679 2,000
usihofu sizonje keshamtuma jasusi wetu kwenda kuteta na mabeberu, na ikishindikana basi mzee mzima kwa mara ya kwanza atakwea pipa na kwenda ulaya kuwabembeleza mabeberu.
 
Junior Nicky

Junior Nicky

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
272
Points
250
Junior Nicky

Junior Nicky

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
272 250
Hahahahaha.

Sinzonje akienda huko kwa mabeberu kutembeza bakuli sijui itakuaje maana
Naisubiri hiyo siku na namuomba Mungu aniweke hai kufikia Siku hiyo.Sijui WAFIA CHAMA watakuja singo gani ikiwa Rais wa wanyonge akiwa amekwenda kupiga goti na kukubaliana na Mabeberu.?
usihofu sizonje keshamtuma jasusi wetu kwenda kuteta na mabeberu, na ikishindikana basi mzee mzima kwa mara ya kwanza atakwea pipa na kwenda ulaya kuwabembeleza mabeberu.
 
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
3,820
Points
2,000
N'yadikwa

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
3,820 2,000
Haya ni maoni na tafakuri yangu.

Iwe ulilia kwa sauti na kububujikwa na machozi mengi au ulililia tumboni na kuvaa tabasamu danganyifu mwaka huu wa 2018, kilio zaidi kwa mwaka 2019 .

Mwaka 2019 Tutarajie haya:

1) Misaada mingi ya wahisani kupungua sana kama sio kukwama.

2) Mapato mengi ya serikali kutumika kulipia miradi ya maendeleo inayoendelea kujengwa kama SGR, Stiglers Gorge, Ujenzi wa Meli, Kununua Ndege na Miundo mbinu

3) Kupanda kwa gharama za nishati ya mafuta na usafiri kama ilivyoanza kuonekana hivi sasa.

4) Kuporomoka kwa thamani ya shilingi dhidi ya sarafu nyingine.

5) Ukosefu wa ajira rasmi - Hakutakuwa na ajira mpya.

6) Anguko kubwa la Sekta binafsi ambayo ndio inaajiri theluthi mbili ya watanzania wenye ajira rasmi.

7) Matumizi mapya ya serikali haswa uchaguzi wa serikali za mitaa nakadhalika.

8) Kuanguka kwa sekta ya kilimo ambako kutatokana na anguko la bei ya mazao na uzalishaji kama inavyojionesha katika kanda zinazozalisha mazao kipindi hiki cha vuli.

Ni vizuri Watanzania wakajua yajayo na yatarajiwayo ili wachukue tahadhari zinazofaa - KNOWLEDGE IS POWER

Heri ya mwaka mpya 2019 Watanzania wote
Hapo umezungumzia hasi vipi mambo gani mazuri unadhani tuyatarajie 2019.
 
28/03/2015

28/03/2015

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
367
Points
500
28/03/2015

28/03/2015

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
367 500
Kw mtazamo wangu, 2019 ndio utakuwa mwaka wa neema kubwa, ukizingatia kuwa ni kipindi ambacho wanasiasa na serikali inatengeneza mazingira ya kukubalika kwa wananchi ili wapate dhamana ya kuongoza tena, kwa hiyo milango mingi itafunguliwa... Mark my words
 
D

drilling

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,032
Points
2,000
Age
52
D

drilling

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,032 2,000
naona kawaida tu kama huna kazi itakula kwako
 

Forum statistics

Threads 1,285,012
Members 494,369
Posts 30,847,295
Top