Mwajiri ana haki ya kumlazimisha mwajiriwa kupima afya?

FURY BORN

JF-Expert Member
Jul 11, 2020
417
1,000
Hivi majuzi timu ya mpira wa miguu ya Simba baada ya kikao cha kamati ya nidhamu iliadhimia kumpeleka mchezaji Jonas Mkude kupima afya ya akili Mhimbili.

Swali iko wapi haki ya Siri ya afya ya mwajiriwa? Je, endapo Mkude atakataa kwenda hospital Simba watamfanya nini?

Na vipi Mkude akiamua kufungua madai dhidi ya daktari na hospital itayoendesha fidia na kudai mamilio ikiwa matokeo ya madhara ya vipimo?
 

dokta lu

Senior Member
Apr 8, 2012
186
250
Hawa wachezaji kuwapima Ni sawa tu.
Wanavuta Sana bangi.
Nahisi huyu jamaa wa Utelembwe De mapaka fc anavuta pia.
 

Dumbuya

JF-Expert Member
Jan 23, 2014
558
1,000
Kuna baadhi ya kazi ni haki kupimwa na mwajiri kupata vipimo..Mpira ni mojawapo.Hata Ulaya tunaona hili linafanyika kabla ya klabu kununua mchezaji,anapimwa na kujiridhisha.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
17,977
2,000
Mwajiri kumpima Afya mwajiriwa kabla ya ajira ni faida vile vile kwa mwajiriwa.

Siku ukimaliza mkataba ukapima, ikaonekana una madhara yaliyotokana na ajira yako. Unapata haki ya kudai fidia
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
165,317
2,000
Hivi majuzi timu ya mpira wa miguu ya Simba baada ya kikao cha kamati ya nidhamu iliadhimia kumpeleka mchezaji Jonas Mkude kupima afya ya akili Mhimbili.

Swali iko wapi haki ya Siri ya afya ya mwajiriwa? Je, endapo Mkude atakataa kwenda hospital Simba watamfanya nini?

Na vipi Mkude akiamua kufungua madai dhidi ya daktari na hospital itayoendesha fidia na kudai mamilio ikiwa matokeo ya madhara ya vipimo?
Kama masharti ya mkataba yanasema hivyo hakuna shida kabisa..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

FURY BORN

JF-Expert Member
Jul 11, 2020
417
1,000
Kuna baadhi ya kazi ni haki kupimwa na mwajiri kupata vipimo..Mpira ni mojawapo.Hata Ulaya tunaona hili linafanyika kabla ya klabu kununua mchezaji,anapimwa na kujiridhisha.
Ulaya hawapimi ukiwa tayari mwajiriwa Bali kabla ya kuajiriwa. Pia sikumbuki kama huwa wanapima afya ya akili
 

FURY BORN

JF-Expert Member
Jul 11, 2020
417
1,000
Afya ya akili,unasema wewe.
Wao wamesema afya
Tumia akili kufikiria na Rudi kwenye barua iliyoandikwa na club ya Simba, nadhani wewe tayari wewe umeingia kwenye ushabiki, Kwa mawazo yako unadhani ataenda kupima Choo au mkojo? Ama umesikia ana majeraha ya goti au enka?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom