Mvulana wa miaka sita achinjwa mbele ya mamake wakienda kuhiji huko Saudi Arabia kisa ni Shia


C

calchooper

Senior Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
148
Likes
101
Points
60
C

calchooper

Senior Member
Joined Dec 27, 2018
148 101 60
Uislam ni ushetani sheikh hayo na mengine mengi yaliyomo ndani yake tuliyavumilia Weeeeee hatimae tukachoka kumtetea shetani tumekimbilia kwa BWANA Yesu tuliiii.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,312
Likes
919
Points
280
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,312 919 280
K

kimwerijcb

Senior Member
Joined
Aug 10, 2018
Messages
179
Likes
134
Points
60
K

kimwerijcb

Senior Member
Joined Aug 10, 2018
179 134 60
Nae mnyaazi mungu akaishusha kwamikono yake mwenyewe,dini ya haki ,yaupendo, ya mema,kwa mtume wetu muhammmad ,na akatusambazia sie,takbiiiiiiiiiiiiiiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
3,140
Likes
1,332
Points
280
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
3,140 1,332 280
Kwa hiyo iondolewe alafu ibaki hii inayoongozwa na wachungaji na mapadri mashoga na wafiraji au unaongelea dini ipi! Au zote ziondolewe zote!?
Ngoja kwanza ziondolewe na nani BTW

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao wafirj unao wasema angalia hata hapa kwetu wamejaa maeneo gani? Kisha angalia dini iliyotawala maeneo hayo..utapata jibu

Sent from my SM-G920P using Tapatalk
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
6,380
Likes
6,721
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
6,380 6,721 280
Hao wafirj unao wasema angalia hata hapa kwetu wamejaa maeneo gani? Kisha angalia dini iliyotawala maeneo hayo..utapata jibu

Sent from my SM-G920P using Tapatalk
Hao mashehe zanzibar na pwani mashoga kibaoo...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
246
Likes
191
Points
60
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
246 191 60
inamaana mtu ukiambiwa kiongozi wa dini flani ni shoga ndo hiyo dini yooote hai fai,,,,yani kwa maovu ya mtu mmoja tu,,sio kweli,,,
,,,,ni mtu na maovu yake mwenyewe,,,,
 
M

mnangagwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2017
Messages
496
Likes
420
Points
80
M

mnangagwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2017
496 420 80
Yaan hapa ndipo nashindwa kuwaelewa hawa waislamu. ......
Hii dini ilitakiwa kuondolewa kabisa duniani. Yaan sijui hata wanaoabudu wanaabudu nini. ...
Maana unyama tu ndio umeijaa
Ila ubakaji na ulawiti wa mapadri na makadinali ruksa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
5,071
Likes
1,751
Points
280
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
5,071 1,751 280
Huyo kijana wa miaka sita ndio huyo binti kwenye picha? Na vp kuhusu mama ake hakuwa shia?
 
F

FPT

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
690
Likes
800
Points
180
F

FPT

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
690 800 180
nimeandika nikafuta , nikaandika tena nikafuta , nikafuta weee mpaka karatasi imechanika
 
C

calchooper

Senior Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
148
Likes
101
Points
60
C

calchooper

Senior Member
Joined Dec 27, 2018
148 101 60
inamaana mtu ukiambiwa kiongozi wa dini flani ni shoga ndo hiyo dini yooote hai fai,,,,yani kwa maovu ya mtu mmoja tu,,sio kweli,,,
,,,,ni mtu na maovu yake mwenyewe,,,,
We unakiri muhamadi alikuwa akifanya vitendo vya kishoga?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
246
Likes
191
Points
60
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
246 191 60
kwa sababu kuna muisilamu kaua basi waisilamu woote ni wauwaji na dini yao,,,
kwa sababu kuna padri shoga basi wakristo woote mashoga na dini yao,
maovu ya mtu yabakie kwake na sio kwa watu wote au dini nzima,,,
We unakiri muhamadi alikuwa akifanya vitendo vya kishoga?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

calchooper

Senior Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
148
Likes
101
Points
60
C

calchooper

Senior Member
Joined Dec 27, 2018
148 101 60
kwa sababu kuna muisilamu kaua basi waisilamu woote ni wauwaji na dini yao,,,
kwa sababu kuna padri shoga basi wakristo woote mashoga na dini yao,
maovu ya mtu yabakie kwake na sio kwa watu wote au dini nzima,,,
Hili LA ushoga wewe binafsi unalionaje?
Mtume kakosea au kapatia?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,394
Likes
13,325
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,394 13,325 280
lakini kila siku kuna watoto wanauliwa na Majeshi ya marekani,Israel n.k.
HAYO MLETA MADA HAUTAKI KUYAJUA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,506
Members 485,585
Posts 30,124,391