Mvulana wa miaka sita achinjwa mbele ya mamake wakienda kuhiji huko Saudi Arabia kisa ni Shia


Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,121
Likes
4,583
Points
280
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,121 4,583 280
Mzuqa

Mvulana mwenye miaka sita Zakaria Al Jaber achinjwa na kuchomwa mara kadhaa mwilini mara kadhaa kwa sababu katokea madhehebu ya Shia.

Tukio hilo la aibu na kusikitisha lilitokea Medina ambapo mtoto huyo na mamake walikuwa kwenye teksi wakielekea kuhiji katika madhabahu matakatifu ya Mtume Muhammad.

Walipokaribia kwenye mgahawa ghafla dereva teksi alisimamisha gari na kumburuza dogo kwenye mgahawa. Na kuvunja chupa na kumchinja na baadaye kumchoma kwa Jazba mara kadhaa mwilini huku mamake aliyekuwa anapiga kelele pamoja na polisi aliyekuwa karibu wakijaribu kumzuia.

Serikali inajaribu kudanganya eti jamaa alikuwa chizi ila jamii ya madhehebu ya Shia Saudi Arabia na duniani kwa jumla imekuja juu na kupinga vikali.

Mama wa mtoto anasema Alikuwa akiulizwa mara kwa mara yeye nikutoka madhehebu gani?

Picha ya huyo dogo hapo chini na linki ya habari

Saudi Arabia boy, six, 'beheaded' by taxi driver as screaming mother fought to save him | Daily Mail Online

9619550-6687765-image-m-5_1549790859259-jpg.1020010
9619552-6687765-image-m-3_1549790816330-jpg.1020011
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,206
Likes
5,491
Points
280
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,206 5,491 280
Aisee pole sana kwa familia. Ina maana hiki kisa kinaweza kutokea kwa mahujaji wa Kitanzania waKishia watakapoenda huko? Au kipindi cha hija kile huwa watu wengi kiasi kwamba ni ngumu kubaini dhehebu la mtu mmojammoja ?

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,466
Likes
4,501
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,466 4,501 280
Yaan hapa ndipo nashindwa kuwaelewa hawa waislamu. ......
Hii dini ilitakiwa kuondolewa kabisa duniani. Yaan sijui hata wanaoabudu wanaabudu nini. ...
Maana unyama tu ndio umeijaa
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,121
Likes
4,583
Points
280
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,121 4,583 280
hawa jaama baadhi ni wabaguzi wa kipuuzi, unaweza kuta mweusi mwenzako anakukashifu wewe kafiri na kumuona mwarabu kama nduguye (kisa dini) ila akipatwa na shida anataka ww kafiri uwe wa kwanza kumsaidia
kumbuka huyo dogo ni mwarabu na muislam je mimi mweusi na mkristo?
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,654
Likes
21,987
Points
280
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,654 21,987 280
Nashangaa sana mnaohusisha hili tukio na masuala ya dini.

Hivi ushetani wa mtu mmoja unaweza kuwafanya mka conclude na kualaumu dini kuwa ndio tatizo?

Ni ushahidi gani mlio nao zaidi ya assumptions tu na mere allegations?

Tusipende kukurupuka ku judge vitu ambavyo hatufahamu chanzo chake. Muombeeni dogo apumzike pema peponi na mama yake apate justice.

Kubandika lawama kwa dini ni kukosa uelewa kwa kiwango cha stiglers gorge.
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,479
Likes
4,550
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,479 4,550 280
Mzuqa

Mvulana mwenye miaka sita Zakaria Al Jaber achinjwa na kuchomwa mara kadhaa mwilini mara kadhaa kwa sababu katokea madhehebu ya Shia.

Tukio hilo la aibu na kusikitisha lilitokea Medina ambapo mtoto huyo na mamake walikuwa kwenye teksi wakielekea kuhiji katika madhabahu matakatifu ya Mtume Muhammad.

Walipokaribia kwenye mgahawa ghafla dereva teksi alisimamisha gari na kumburuza dogo kwenye mgahawa. Na kuvunja chupa na kumchinja na baadaye kumchoma kwa Jazba mara kadhaa mwilini huku mamake aliyekuwa anapiga kelele pamoja na polisi aliyekuwa karibu wakijaribu kumzuia.

Serikali inajaribu kudanganya eti jamaa alikuwa chizi ila jamii ya madhehebu ya Shia Saudi Arabia na duniani kwa jumla imekuja juu na kupinga vikali.

Mama wa mtoto anasema Alikuwa akiulizwa mara kwa mara yeye nikutoka madhehebu gani?

Picha ya huyo dogo hapo chini na linki ya habari

Saudi Arabia boy, six, 'beheaded' by taxi driver as screaming mother fought to save him | Daily Mail Online

View attachment 1020010 View attachment 1020011

Ndiyo maana imesemwa "Mohammed ameleta balaa duniani. Ni heri asingezaliwa".
 
C

Cliffhanger

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
319
Likes
556
Points
180
C

Cliffhanger

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
319 556 180
Mzuqa

Mvulana mwenye miaka sita Zakaria Al Jaber achinjwa na kuchomwa mara kadhaa mwilini mara kadhaa kwa sababu katokea madhehebu ya Shia.

Tukio hilo la aibu na kusikitisha lilitokea Medina ambapo mtoto huyo na mamake walikuwa kwenye teksi wakielekea kuhiji katika madhabahu matakatifu ya Mtume Muhammad.

Walipokaribia kwenye mgahawa ghafla dereva teksi alisimamisha gari na kumburuza dogo kwenye mgahawa. Na kuvunja chupa na kumchinja na baadaye kumchoma kwa Jazba mara kadhaa mwilini huku mamake aliyekuwa anapiga kelele pamoja na polisi aliyekuwa karibu wakijaribu kumzuia.

Serikali inajaribu kudanganya eti jamaa alikuwa chizi ila jamii ya madhehebu ya Shia Saudi Arabia na duniani kwa jumla imekuja juu na kupinga vikali.

Mama wa mtoto anasema Alikuwa akiulizwa mara kwa mara yeye nikutoka madhehebu gani?

Picha ya huyo dogo hapo chini na linki ya habari

Saudi Arabia boy, six, 'beheaded' by taxi driver as screaming mother fought to save him | Daily Mail Online

View attachment 1020010 View attachment 1020011
This is unfathomable!
 

Forum statistics

Threads 1,274,739
Members 490,791
Posts 30,522,956