Mvulana wa miaka sita achinjwa mbele ya mamake wakienda kuhiji huko Saudi Arabia kisa ni Shia


makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,614
Likes
35,737
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,614 35,737 280
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,286
Likes
903
Points
280
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,286 903 280
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
1,493
Likes
1,936
Points
280
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
1,493 1,936 280
Mzuqa

Mvulana mwenye miaka sita Zakaria Al Jaber achinjwa na kuchomwa mara kadhaa mwilini mara kadhaa kwa sababu katokea madhehebu ya Shia.

Tukio hilo la aibu na kusikitisha lilitokea Medina ambapo mtoto huyo na mamake walikuwa kwenye teksi wakielekea kuhiji katika madhabahu matakatifu ya Mtume Muhammad.

Walipokaribia kwenye mgahawa ghafla dereva teksi alisimamisha gari na kumburuza dogo kwenye mgahawa. Na kuvunja chupa na kumchinja na baadaye kumchoma kwa Jazba mara kadhaa mwilini huku mamake aliyekuwa anapiga kelele pamoja na polisi aliyekuwa karibu wakijaribu kumzuia.

Serikali inajaribu kudanganya eti jamaa alikuwa chizi ila jamii ya madhehebu ya Shia Saudi Arabia na duniani kwa jumla imekuja juu na kupinga vikali.

Mama wa mtoto anasema Alikuwa akiulizwa mara kwa mara yeye nikutoka madhehebu gani?

Picha ya huyo dogo hapo chini na linki ya habari

Saudi Arabia boy, six, 'beheaded' by taxi driver as screaming mother fought to save him | Daily Mail Online

View attachment 1020010 View attachment 1020011
😢😢😢😢Saudia imepatwa na nini?
 
ketete

ketete

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
682
Likes
606
Points
180
ketete

ketete

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
682 606 180
Mzuqa

Mvulana mwenye miaka sita Zakaria Al Jaber achinjwa na kuchomwa mara kadhaa mwilini mara kadhaa kwa sababu katokea madhehebu ya Shia.

Tukio hilo la aibu na kusikitisha lilitokea Medina ambapo mtoto huyo na mamake walikuwa kwenye teksi wakielekea kuhiji katika madhabahu matakatifu ya Mtume Muhammad.

Walipokaribia kwenye mgahawa ghafla dereva teksi alisimamisha gari na kumburuza dogo kwenye mgahawa. Na kuvunja chupa na kumchinja na baadaye kumchoma kwa Jazba mara kadhaa mwilini huku mamake aliyekuwa anapiga kelele pamoja na polisi aliyekuwa karibu wakijaribu kumzuia.

Serikali inajaribu kudanganya eti jamaa alikuwa chizi ila jamii ya madhehebu ya Shia Saudi Arabia na duniani kwa jumla imekuja juu na kupinga vikali.

Mama wa mtoto anasema Alikuwa akiulizwa mara kwa mara yeye nikutoka madhehebu gani?

Picha ya huyo dogo hapo chini na linki ya habari

Saudi Arabia boy, six, 'beheaded' by taxi driver as screaming mother fought to save him | Daily Mail Online

View attachment 1020010 View attachment 1020011
Wamalizane wenyewe maana wanasema dini yao ndio mfumo mzima wa maisha yamwanadamu .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
322
Likes
185
Points
60
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
322 185 60
Mzuqa

Mvulana mwenye miaka sita Zakaria Al Jaber achinjwa na kuchomwa mara kadhaa mwilini mara kadhaa kwa sababu katokea madhehebu ya Shia.

Tukio hilo la aibu na kusikitisha lilitokea Medina ambapo mtoto huyo na mamake walikuwa kwenye teksi wakielekea kuhiji katika madhabahu matakatifu ya Mtume Muhammad.

Walipokaribia kwenye mgahawa ghafla dereva teksi alisimamisha gari na kumburuza dogo kwenye mgahawa. Na kuvunja chupa na kumchinja na baadaye kumchoma kwa Jazba mara kadhaa mwilini huku mamake aliyekuwa anapiga kelele pamoja na polisi aliyekuwa karibu wakijaribu kumzuia.

Serikali inajaribu kudanganya eti jamaa alikuwa chizi ila jamii ya madhehebu ya Shia Saudi Arabia na duniani kwa jumla imekuja juu na kupinga vikali.

Mama wa mtoto anasema Alikuwa akiulizwa mara kwa mara yeye nikutoka madhehebu gani?

Picha ya huyo dogo hapo chini na linki ya habari

Saudi Arabia boy, six, 'beheaded' by taxi driver as screaming mother fought to save him | Daily Mail Online

View attachment 1020010 View attachment 1020011
Sawa basi ni habari ya kutunga,ndo hata picha ikashindikana ya huyo mtoto akiwa katika majeraha hayo?

Sawa basi ni habari ya kweli,basi ndo dini ya huyo jamaa inafundisha hivyo au ni chuki zake binafsi tu?

Sawa basi sasa tunaamini vipi kama hii habari ni ya ukweli au ya uongo?
Mana Sio kila kinachoandikwa ni cha ukweli ama uongo,hiki nacho kwa kuwa kimeshaandikwa hivyo ndo basi tena ni ukweli mkuu au..?

Kwa nini zisiwekwe picha hizo za mtoto kwa kuuthibitishia uuma kwamba ni kweli mtoto huyu apa?

Au ndo yale ya kumuonyesha sadam hussein akinyongwa hadharani alafu osama kimya kimya,jii jii?
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,814
Likes
34,885
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,814 34,885 280
Ila kuna vitu huwa vinaumiza sana moyo.
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,528
Likes
1,025
Points
280
Age
33
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,528 1,025 280
Hakuna na hatakuwepo Padre mkatoliki ATAE NA ANAEFUNGISHA NDOA WATU WA JINSIA MOJA,
Hakuna

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi sijazungumzia mkatoliki nimesema wakristo so na nyie mnahusika coz waanglikan wamefungisha ndoa nyingi tuu uingereza je hio inatosha kuwachafua wakristo wote
 

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086