Mvulana wa miaka sita achinjwa mbele ya mamake wakienda kuhiji huko Saudi Arabia kisa ni Shia


Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,990
Likes
4,227
Points
280
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,990 4,227 280
Nashangaa sana mnaohusisha hili tukio na masuala ya dini.

Hivi ushetani wa mtu mmoja unaweza kuwafanya mka conclude na kualaumu dini kuwa ndio tatizo?

Ni ushahidi gani mlio nao zaidi ya assumptions tu na mere allegations?

Tusipende kukurupuka ku judge vitu ambavyo hatufahamu chanzo chake. Muombeeni dogo apumzike pema peponi na mama yake apate justice.

Kubandika lawama kwa dini ni kukosa uelewa kwa kiwango cha stiglers gorge.
Dogo acha porojo fanya kazi.

Tumia kipaji chako na elimu yako ya juu uliyojaliwa kuleta tija kwenye jamii.

Fanya kazi
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,422
Likes
21,137
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,422 21,137 280
Dogo acha porojo fanya kazi.

Tumia kipaji chako na elimu yako ya juu uliyojaliwa kuleta tija kwenye jamii.

Fanya kazi
Sina kazi, sina elimu ila angalau naweza kufikiri kiasi cha kutosha.

Nifanyie mpango nije kuogesha farasi na mimi Jo!
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,422
Likes
21,137
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,422 21,137 280
hizo za kuosha farasi ni ngumu kupata ila za kutawadha myqoundou zimeshehen na zakumwaga
kama kimango ni kizuri potelea mbali ilimradi nakunja kimango kikubwa poa tu nakaza moyo. Ngoja nikuPM chap kwa haraka.
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,286
Likes
903
Points
280
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,286 903 280
Kwa hiyo iondolewe alafu ibaki hii inayoongozwa na wachungaji na mapadri mashoga na wafiraji au unaongelea dini ipi! Au zote ziondolewe zote!?
Ngoja kwanza ziondolewe na nani BTW

Sent using Jamii Forums mobile app
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,286
Likes
903
Points
280
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,286 903 280
Bavicha waliilaumu serikali nzima kwa mauaji aliyotenda DED na wenzake
Nashangaa sana mnaohusisha hili tukio na masuala ya dini.

Hivi ushetani wa mtu mmoja unaweza kuwafanya mka conclude na kualaumu dini kuwa ndio tatizo?

Ni ushahidi gani mlio nao zaidi ya assumptions tu na mere allegations?

Tusipende kukurupuka ku judge vitu ambavyo hatufahamu chanzo chake. Muombeeni dogo apumzike pema peponi na mama yake apate justice.

Kubandika lawama kwa dini ni kukosa uelewa kwa kiwango cha stiglers gorge.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2018
Messages
1,286
Likes
903
Points
280
rip faza_nelly

rip faza_nelly

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2018
1,286 903 280
Nashangaa sana mnaohusisha hili tukio na masuala ya dini.

Hivi ushetani wa mtu mmoja unaweza kuwafanya mka conclude na kualaumu dini kuwa ndio tatizo?

Ni ushahidi gani mlio nao zaidi ya assumptions tu na mere allegations?

Tusipende kukurupuka ku judge vitu ambavyo hatufahamu chanzo chake. Muombeeni dogo apumzike pema peponi na mama yake apate justice.

Kubandika lawama kwa dini ni kukosa uelewa kwa kiwango cha stiglers gorge.
Bavicha waliilaumu serikali nzima kwa mauaji aliyotenda DED na wenzake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,528
Likes
1,025
Points
280
Age
33
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,528 1,025 280
hawa jaama baadhi ni wabaguzi wa kipuuzi, unaweza kuta mweusi mwenzako anakukashifu wewe kafiri na kumuona mwarabu kama nduguye (kisa dini) ila akipatwa na shida anataka ww kafiri uwe wa kwanza kumsaidia
Mwarabu na uislam ni vitu viwili tofauti
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,528
Likes
1,025
Points
280
Age
33
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,528 1,025 280
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,556
Likes
15,055
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,556 15,055 280
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
615
Likes
489
Points
80
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
615 489 80
Mzuqa

Mvulana mwenye miaka sita Zakaria Al Jaber achinjwa na kuchomwa mara kadhaa mwilini mara kadhaa kwa sababu katokea madhehebu ya Shia.

Tukio hilo la aibu na kusikitisha lilitokea Medina ambapo mtoto huyo na mamake walikuwa kwenye teksi wakielekea kuhiji katika madhabahu matakatifu ya Mtume Muhammad.

Walipokaribia kwenye mgahawa ghafla dereva teksi alisimamisha gari na kumburuza dogo kwenye mgahawa. Na kuvunja chupa na kumchinja na baadaye kumchoma kwa Jazba mara kadhaa mwilini huku mamake aliyekuwa anapiga kelele pamoja na polisi aliyekuwa karibu wakijaribu kumzuia.

Serikali inajaribu kudanganya eti jamaa alikuwa chizi ila jamii ya madhehebu ya Shia Saudi Arabia na duniani kwa jumla imekuja juu na kupinga vikali.

Mama wa mtoto anasema Alikuwa akiulizwa mara kwa mara yeye nikutoka madhehebu gani?

Picha ya huyo dogo hapo chini na linki ya habari

Saudi Arabia boy, six, 'beheaded' by taxi driver as screaming mother fought to save him | Daily Mail Online

View attachment 1020010 View attachment 1020011
Kama ni taahira Kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
valet de chambre

valet de chambre

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2017
Messages
427
Likes
327
Points
80
Age
49
valet de chambre

valet de chambre

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2017
427 327 80
Mzuqa

Mvulana mwenye miaka sita Zakaria Al Jaber achinjwa na kuchomwa mara kadhaa mwilini mara kadhaa kwa sababu katokea madhehebu ya Shia.

Tukio hilo la aibu na kusikitisha lilitokea Medina ambapo mtoto huyo na mamake walikuwa kwenye teksi wakielekea kuhiji katika madhabahu matakatifu ya Mtume Muhammad.

Walipokaribia kwenye mgahawa ghafla dereva teksi alisimamisha gari na kumburuza dogo kwenye mgahawa. Na kuvunja chupa na kumchinja na baadaye kumchoma kwa Jazba mara kadhaa mwilini huku mamake aliyekuwa anapiga kelele pamoja na polisi aliyekuwa karibu wakijaribu kumzuia.

Serikali inajaribu kudanganya eti jamaa alikuwa chizi ila jamii ya madhehebu ya Shia Saudi Arabia na duniani kwa jumla imekuja juu na kupinga vikali.

Mama wa mtoto anasema Alikuwa akiulizwa mara kwa mara yeye nikutoka madhehebu gani?

Picha ya huyo dogo hapo chini na linki ya habari

Saudi Arabia boy, six, 'beheaded' by taxi driver as screaming mother fought to save him | Daily Mail Online

View attachment 1020010 View attachment 1020011
Dah!Wamemkashoggi mtoto wa watu bure!
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
14,556
Likes
15,055
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
14,556 15,055 280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,007
Likes
2,525
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,007 2,525 280

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086